[Funland] Những vũ khí Việt Nam sẽ sở hữu khi Mỹ bỏ lệnh cấm

tieubaobao

Xe tăng
chính xác thì ta đang cần cái này nhất các cu ạ! 1. Máy bay tuần tra chống ngầm P-3C Orion. Cái này thì em đảm bảo, vì chiến lược quân sự của ta là phòng vệ, ta mua tàu ngầm kilo là cũng để thực hiện đúng đắn chiến lược này, ta phòng vệ gần bờ thôi. Vậy nên Máy bay tuần tra chống ngầm P-3C Orion sẽ là sự bổ sung hoàn hảo cho chiến lược của quân đội ta đấy.

Ellacos

Xe tăng
chính xác thì ta đang cần cái này nhất các cu ạ! 1. Máy bay tuần tra chống ngầm P-3C Orion. Cái này thì em đảm bảo, vì chiến lược quân sự của ta là phòng vệ, ta mua tàu ngầm kilo là cũng để thực hiện đúng đắn chiến lược này, ta phòng vệ gần bờ thôi. Vậy nên Máy bay tuần tra chống ngầm P-3C Orion sẽ là sự bổ sung hoàn hảo cho chiến lược của quân đội ta đấy.
Sau khi P-3 phát hiện được mục tiêu thì đánh dây thép vào trong bờ : Ê cu, có tàu ngầm ở xyz :D Trong bờ chuẩn bị đạn phóng ra đến nơi thì tàu ngầm biến mất dạng :))

Lubricant

Xe tăng
Khả năng Mẽo nó đang lên KH đó đấy. Để đối chọi LX nó lập NATO ở CÂ! Nay đối thủ chiến lược là TQ thì rất nhiều khả năng mẽo tính chuyện dựng lại SEATO lấy Nhật là thằng ủy nhiệm. Các bước đi của Nhật gần đây cho thấy xu hướng này

Lập tổ chức này thì TQ cũng như Nga, nước lớn thế nhưng éo làm gì được CÂ. Còn o có thằng cầm trịch, để nó bẻ từng chiếc đũa thì khó mà đối trọng được TQ
Cụ nói chí phải nhể :)

otohagiang

Xe container
Rồi về xem động cơ nó ái dầm nhể :D
mua cứ mua chứ, chả dọa được Tàu thì dọa thằng khác :P
kể ra mà MIG làm được cái đề án LFI tử tế thì cũng không tệ, giờ các cụ MIG nghỉ rồi mà vẫn chửa có truyền nhân, đau đầu ghê :(

tieubaobao

Xe tăng
Sau khi P-3 phát hiện được mục tiêu thì đánh dây thép vào trong bờ : Ê cu, có tàu ngầm ở xyz :D Trong bờ chuẩn bị đạn phóng ra đến nơi thì tàu ngầm biến mất dạng :))
Cụ nói thế em biết cụ chả biết cái đếch gì về kiến thức phòng thủ trong quân sự. Thứ nhất không phải cứ tiêu diệt được mục tiêu mới là thành công hay chiến thắng... thứ hai nguyên tắc hoạt động của nó không phải như vậy, kể cả là suy nghĩ đến mức tối giản nó cũng ko như thế nhé, Bởi vì sao đơn giản nó được mệnh danh là sát thủ săn tàu ngầm, vậy nên tàu ngầm mà để nó phát hiện ra thì cứ gọi là tập xác định:)). VN chỉ cần sở hữu khoảng 6 em này chia đều cho 3 tuyến phòng thủ bờ biển chủ yếu của ta thì TQ đừng có mơ thè cái lưỡi bò ra nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Ellacos

Xe tăng
mua cứ mua chứ, chả dọa được Tàu thì dọa thằng khác :P
kể ra mà MIG làm được cái đề án LFI tử tế thì cũng không tệ, giờ các cụ MIG nghỉ rồi mà vẫn chửa có truyền nhân, đau đầu ghê :(
Giá nó đắt lắm, chưa kể kéo theo một số thứ như vũ khí, ba lăng nhăng...... haizzz

Ellacos

Xe tăng
Cụ nói thế em biết cụ chả biết cái đếch gì về kiến thức phòng thủ trong quân sự. Thứ nhất không phải cứ tiêu diệt được mục tiêu mới là thành công hay chiến thắng... thứ hai nguyên tắc hoạt động của nó không phải như vậy, kể cả là suy nghĩ đến mức tối giản nó cũng ko như thế nhé.
Ha ha, tưởng cụ dư lào, uh, cụ thử phô cái ý kiến của cụ lên xem trình cụ dư lào :P

pháo BM21 grad

Xe container
Cụ nói thế em biết cụ chả biết cái đếch gì về kiến thức phòng thủ trong quân sự. Thứ nhất không phải cứ tiêu diệt được mục tiêu mới là thành công hay chiến thắng... thứ hai nguyên tắc hoạt động của nó không phải như vậy, kể cả là suy nghĩ đến mức tối giản nó cũng ko như thế nhé, Bởi vì sao đơn giản nó được mệnh danh là sát thủ săn tàu ngầm, vậy nên tàu ngầm mà để nó phát hiện ra thì cứ gọi là tập xác định:)). VN chỉ cần sở hữu khoảng 6 em này chia đều cho 3 tuyến phòng thủ bờ biển chủ yếu của ta thì TQ đừng có mơ thè cái lưỡi bò ra nhé!
Tưởng cụ chê người ta thì cụ phải hơn người ta chứ :P
Thứ nhất mấy bay ấy đã đời cũ, khung xương cũng yếu roài, về may được bao lâu ?
Thứ 2 nhà mèo không bán kèm vũ khí thì lấy giề mà dọa.
Nó tối tân vậy mà tàu Ngố vào bờ biển Mèo nằm cả tháng đến P-8 còn chả biết :P
Săng ngầm trên thực tế không đơn giản như các cụ xem trong phim.

otohagiang

Xe container
Tưởng cụ chê người ta thì cụ phải hơn người ta chứ :P
Thứ nhất mấy bay ấy đã đời cũ, khung xương cũng yếu roài, về may được bao lâu ?
Thứ 2 nhà mèo không bán kèm vũ khí thì lấy giề mà dọa.
Nó tối tân vậy mà tàu Ngố vào bờ biển Mèo nằm cả tháng đến P-8 còn chả biết :P
Săng ngầm trên thực tế không đơn giản như các cụ xem trong phim.
nạn nhân của lều báo :(
nghe báo chém gió thì cách 50km P3C đã phát hiện ra tàu ngầm mợ nó rồi, thôi thì mong P3C nhà mình sắp rước về được như báo chém gió :(

pháo BM21 grad

Xe container
nạn nhân của lều báo :(
nghe báo chém gió thì cách 50km P3C đã phát hiện ra tàu ngầm mợ nó rồi, thôi thì mong P3C nhà mình sắp rước về được như báo chém gió :(
Nhưng mà chưa quyết định mua hay sao ấy. Cái thông số 50km kia không biết nhà báo lấy theo thực tế hay nhà sản xuất chém :-?

otohagiang

Xe container
Nhưng mà chưa quyết định mua hay sao ấy. Cái thông số 50km kia không biết nhà báo lấy theo thực tế hay nhà sản xuất chém :-?
em minh họa cái thông số theo lều báo cho vui thôi chứ phát hiện được cách 50km thì thách cả bố thằng Khựa cũng chả dám mò vào
cái vụ kia thì ... :D

Ngo Rung

Xe lăn
Cụ ey! bản phun óp sần nó diệt ngầm dư lào? em đang tòa mòa xem nó diệt dư lào mà "hại điện" thế :))

pháo BM21 grad

Xe container
em minh họa cái thông số theo lều báo cho vui thôi chứ phát hiện được cách 50km thì thách cả bố thằng Khựa cũng chả dám mò vào
cái vụ kia thì ... :D
Em nghe cụ Man bẩu có vụ tàu ngầm khựa chui vào hạm đội tàu sân bay Mèo nằm cả tháng mà không biết thực hư ra sao. Vụ này mà thật thì khối ông ái ra quần :))

Xe thể thao

Xe buýt
Cái tàu nhà Mỹ viện trợ chắc giống mý cái ảnh treo trên tường nhể :-?

Ngo Rung

Xe lăn
Em nghe cụ Man bẩu có vụ tàu ngầm khựa chui vào hạm đội tàu sân bay Mèo nằm cả tháng mà không biết thực hư ra sao. Vụ này mà thật thì khối ông ái ra quần :))
Thật chăm phần chăm, nhà Mẽo chả phản đối ầm ĩ, báo nhà ta cũng đưa rồi =)) =)) đại loại anh Khựa thanh minh: em mù dở nên đi nhầm :D. anh Mẽo nhảy sex trên boong USS (hay cái gì đấy! -em lười tìm lại :D) bẩu: mày đi đâu éo bẩu để tao còn né =))

pháo BM21 grad

Xe container
Cái tàu nhà Mỹ viện trợ chắc giống mý cái ảnh treo trên tường nhể :-?

Em nghĩ giống mấy em mà mèo cho Phi hoặc Pa kít tăng thôi. Báo hại báo nhà mình đưa tàu t làm một số cháu ăn dưa bở =))

pháo BM21 grad

Xe container
Thật chăm phần chăm, nhà Mẽo chả phản đối ầm ĩ, báo nhà ta cũng đưa rồi =)) =)) đại loại anh Khựa thanh minh: em mù dở nên đi nhầm :D. anh Mẽo nhảy sex trên boong USS (hay cái gì đấy! -em lười tìm lại :D) bẩu: mày đi đâu éo bẩu để tao còn né =))
:)) Vậy thì thôi, em xin. Mệ mua săn ngầm về mục đích chính là chống khựa mà dư lài thì ........:((

Xe thể thao

Xe buýt

pháo BM21 grad

Xe container