[Funland] Những vấn đề liên quan tới người mẫu Ngọc Trinh

xuongrongtrencat

Xe buýt
Đáng tiếc là đến giờ em Ngọc Trinh không có clip xxx. Chẹp chẹp :x

29S2929

Xe tăng
-E này công nhận là có màn lột xác vi diệu phết, vì hồi e đi xem Autoshow ở Triển lãm GV thấy làm mẫu cho Mec mà đen sì sì, nhưng mà vẫn rất có nét? Giờ chắc cũng sắp hết date rồi nên thỉnh thoảng lại làm cho nổi phềnh lên tý thôi?:D
Đứng cạnh con slk 200 trông quá bình thường cụ nhỉ

zoro1970

Xe container
Đề bài : Từ câu nói kinh điển của tôi ” Không tiền thì cạp đất ra mà ăn “ em hãy phân tích để thấy rõ xem Tiền có là mặt hàng thiết yếu không?

Hien do

Xe tăng

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Phải mặc Bikini dạy thì mới đông học viên và chân thực đúng chất

Chĩm111

Xe điện
Bao năm sàn diễn sáng ngời,​
Giờ em "dạy chữ bán lời" Online​
Xưa khách em chỉ là trai ,​
Giờ trai lẫn gái hôm mai đề huề​
Buôn thân nức tiếng trong nghề,
Bán lời khéo lại làm mê bao người
Em nghĩ cụ quá lời rồi, chuyện em ý có "buôn thân" hay không đến giờ chỉ là lời đồn, cụ làm hẳn thơ chốt như đinh đóng cột thế này em không ưng!

danglq

Xe tăng
Website
shopmen.com.vn
chết dở, nhỡ bon mồm dậy kd bằng vốn tự có thì chết!!!!

Xe bọ xít

Xe container

langbaohacu

[Tịch thu bằng lái]
Chơi với người giàu là nó khôn ối ông ở đây đấy. Nên cầu thị mà đi học, không thì kèm riêng.=))

nhà em có đứa bạn thằng em em, toàn đến nhà em chơi, bố nó bài bạc, không có nhà, mẹ em sau đấu đất giúp cho 1 miếng giá trị nhỏ ở xã, sau lão quen mùi, mua thêm miếng nữa phải, giờ ngon rồi.

chơi với đại gia em tin là Trinh sẽ có thể đi dạy được.

Chỉnh sửa cuối:

Quan_woodman

Xe điện
Xã hội đảo điên hết cả!

Duc Sang

Xe container
Bán trên bán dưới vẫn đông khách à các cụ? Đến chịu thật ! Làm giàu ko khó .
Đông chứ. Em ấy giàu thật mà. Giàu thật nên có nhiều kinh nghiệm. Đầy ông bà rỗng túi đi dạy kinh doanh vẫn đông khách đấy thôi :D

QUANG1970

Xì hơi lốp
Em nghĩ cụ quá lời rồi, chuyện em ý có "buôn thân" hay không đến giờ chỉ là lời đồn, cụ làm hẳn thơ chốt như đinh đóng cột thế này em không ưng!

Buôn thân hay bán thân nói nôm na là việc kinh doanh thân xác. :">
Và, việc kinh doanh nay có nhiều hình thái lẫn phương thức, vô cùng đa dạng và phong phú, lẫn hỉ nộ ai ố, .................. Tuy nhiên, kiểu gì thì cũng có thể nhóm lại thành hai nhóm chính: Hợp pháp và bất hợp pháp. :D

Có ngoại hình, biểu diễn trên sàn calwalk hay chụp hình quảng cáo, xa hơn là tổ chức kinh doanh dich vụ, này cũng là buôn thân, bán hình theo nghĩa rộng: bán cái mình có hay mình dính dấp tới một cách hợp pháp. =D>

Còn buôn theo cách bác đang nghĩ trong đầu là cách buôn của bác nghĩ chứ em (chí ít là trong bài thơ này) thì không. Em tuyệt nhiên chưa từng, và chưa hề có một chữ nào bảo em nay làm nghề "bán trôn" nhé! [-X
Nhờ "còm" này của bác viết mà em, cùng các bác khác mới biết trong đầu bác nghĩ gì đấy.:P

Thậm chí, cái chuyện "buôn theo cách bác đang nghĩ trong đầu " trong thời điểm này có thể là bất hợp pháp nhưng nếu khi nào sửa luật hay ra luật mới thì nó lại là hợp pháp đấy! :))

Chỉnh sửa cuối:

hamcuare!

Xe container
Cũng đc mà:))
Cũng 1 lạng thịt mà bán cho mỗi khách còn ế xưng xỉa, e ý bán cho toàn người có đk mà cháy hàng.

Angelika

[Tịch thu bằng lái]
Em này làm hư hỏng bọn con gái bây giờ không muốn làm chỉ muốn kiếm đại gia để hưởng thụ đua đòi .

Chĩm111

Xe điện
Và, việc kinh doanh nay có nhiều hình thái lẫn phương thức, vô cùng đa dạng và phong phú, lẫn hỉ nộ ai ố, .................. Tuy nhiên, kiều gì thì cũng có thể nhóm lại thành hai nhóm chính: Hợp pháp và bất hợp pháp. :D

Có ngoại hình, biểu diễn trên sàn calwalk hay chụp hình quáng cáo xa hơn là tổ chức kinh doanh dich vụ này cũng là buôn thân theo nghĩa rộng: bán cái mình có một cách hợp pháp. =D>

Còn buôn theo cách bác đang nghĩ trong đầu là cách buôn của bác nghĩ chứ em (chí ít là trong bài thơ này) thì không nhé! Em tuyệt nhiên chưa từng, và chưa hề có một chữ nào bảo em nay làm nghề "bán trôn" nhé! [-X
Nhờ "còm" này của bác viết mà em, cùng các bác khác mới biết trong đầu bác nghĩ gì đấy.:P

Thậm cái chuyện "buôn theo cách bác đang nghĩ trong đầu " trong thời điểm này có thể là bất hợp pháp nhưng nếu khi nào sửa luật hay ra luật mới thì nó lại là hợp pháp đấy! :))
Vâng em hiểu như bác nói trên là thế ạ! Chỉ là nội dung bài thơ nó dễ dẫn đến cách hiểu tiêu cực đối với người đọc thôi.
Em không có ý định còm với tư cách người có "đạo đức" hay đi rao giảng đâu, chỉ là với đối tượng phụ nữ, ta cũng nên thận trọng khi trong lời nhận xét/còm của mình mà nội dung dễ dẫn đến sự hiểu ở hướng tiêu cực thôi ạ!
Kính cụ!

QUANG1970

Xì hơi lốp
Vâng em hiểu như bác nói trên là thế ạ! Chỉ là nội dung bài thơ nó dễ dẫn đến cách hiểu tiêu cực đối với người đọc thôi.
Em không có ý định còm với tư cách người có "đạo đức" hay đi rao giảng đâu, chỉ là với đối tượng phụ nữ, ta cũng nên thận trọng khi trong lời nhận xét/còm của mình mà nội dung dễ dẫn đến sự hiểu ở hướng tiêu cực thôi ạ!
Kính cụ!

Không ai (ngay cả nhà cầm quyền) có quyền cấm "cái tự do tư tưởng" của một ai! [-X

Hiểu ntn là quyền của người đọc: Thói thường, họ sẽ hiểu hay hướng tới (sau khi đọc hay nhìn) cái mà họ đang quan tâm. Nên khi họ thích hay ghét một cái gì, thì thấy một cái khác có khả năng hay tiềm năng, liên quan tới cái mà họ thích, hay ghét, thì họ sẽ hướng sự việc theo "cái đó"! :))

Thế nên mới có câu:

Cùng trong một tiếng tơ đồng,
Người ngoài cười nụ, người trong khóc thầm
là vậy! :P

Sao bác không chịu hiểu hay hướng tới (sau khi đọc hay nhìn) bài thơ, là em đang hết lời ca ngợi việc kinh doanh thân xác, một cách hợp pháp của cô ta, cũng như chúc cho việc dạy học Online của cô thành công rực rỡ nhỉ ??? :-?

Bao năm sàn diễn sáng ngời,
Giờ em "dạy chữ bán lời" Online
Xưa khách em chỉ là trai ,​
Giờ trai lẫn gái hôm mai đề huề​
Buôn thân, nức tiếng trong nghề,
Bán lời, khéo lại làm mê bao người !

Chỉnh sửa cuối:

hatinh5760

Xe điện
Và, việc kinh doanh nay có nhiều hình thái lẫn phương thức, vô cùng đa dạng và phong phú, lẫn hỉ nộ ai ố, .................. Tuy nhiên, kiểu gì thì cũng có thể nhóm lại thành hai nhóm chính: Hợp pháp và bất hợp pháp. :D

Có ngoại hình, biểu diễn trên sàn calwalk hay chụp hình quảng cáo, xa hơn là tổ chức kinh doanh dich vụ, này cũng là buôn thân, bán hình theo nghĩa rộng: bán cái mình có hay mình dính dấp tới một cách hợp pháp. =D>

Còn buôn theo cách bác đang nghĩ trong đầu là cách buôn của bác nghĩ chứ em (chí ít là trong bài thơ này) thì không. Em tuyệt nhiên chưa từng, và chưa hề có một chữ nào bảo em nay làm nghề "bán trôn" nhé! [-X

Thậm cái chuyện "buôn theo cách bác đang nghĩ trong đầu " trong thời điểm này có thể là bất hợp pháp nhưng nếu khi nào sửa luật hay ra luật mới thì nó lại là hợp pháp đấy! :))
Đanh đá quá.
Bình thơ nhiều khi tác giả không có ý đấy là thực.