[Funland] Những vấn đề liên quan tới người mẫu Ngọc Trinh

Leean

Xe tăng
Em Trinh này đúng là dại, tiền ăn không hết, trước giờ cũng không có gì điều tiếng, xa đoạ quá nhiều như bọn showbit mất dạy, so với đám này em ấy vẫn còn lành chán.

Lẽ ra khi ở đang còn đỉnh cao thì nên kiếm lấy cái bằng ... ĐH tại chức (giờ là vừa học vừa làm) như anh Công Vinh thì lại ngon, em Tăng Thanh Hà là một ví dụ, cần quái gì học, như em ấy thì có thầy học hộ luôn rồi, mất có vài năm là đổi vận, có tí bằng cấp cái đã, rồi bước chân lên tầng lớp trên, tha hồ mà viết sách gỉảng dạy đạo lý, hay viết hồi ký làm giàu thì lại có tiếng và có danh. Phải chi có thằng tử tế nó kèm cặp và định hướng cuộc đời thì đã khác.

Đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu là có thật. Giàu có kiểu nào, được Cô thương cỡ nào cũng chỉ đến vậy.

Cũng phải thừa nhận là cái dung mạo của em này cũng khá consistent, trên ảnh và ngoài đời được các anh CA chụp cũng không khác biết mấy, vẫn có chút thần thái và đáng yêu.

Chỉnh sửa cuối:

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
vậy là anh mất trinh rồi trinh ơi
Ôi trời ơi!em mất TRINH rồi các cụ ơi!
Cô giáo sắp đi tòo rồi, nhiều cụ xót bảo chú công an mạnh tay quá, k biết có biên đơn tập hợp chữ kí ngải cíu cho đỡ mất Trinh k nữa
Có bao giờ được có đâu mà cứ đòi chém là bị mất thế nhiể :))

LuckyCar

Xe container
Đôi khi chỉ cần 1 lý do

Các cụ hết ngắm nhé
Cái bọn tàu nhanh đăng ảnh không chỉnh giúp em nó tý, chứ trông chả trắng hơn mợ xxx nhỉ.

ongtrumxd

Xe tải
Em Trinh này đúng là dại, tiền ăn không hết, trước giờ cũng không có gì điều tiếng quá nhiều như bọn showbit mất dạy, so với đám này em ấy vẫn còn lành chán.

Lẽ ra khi ở đang còn đỉnh cao thì nên kiếm lấy cái bằng ... ĐH tại chức (giờ là vừa học vừa làm) như anh Công Vinh thì lại ngon, em Tăng Thanh Hà là một ví dụ, cần quái gì học, như em ấy thì có thầy học hộ luôn rồi, mất có vài năm là đổi vận, có tí bằng cấp cái đã, rồi bước chân lên tầng lớp trên, tha hồ mà viết sách gỉảng dạy đạo lý, hay viết hồi ký làm giàu thì lại có tiếng và có danh. Phải chi có thằng tử tế nó kèm cặp và định hướng cuộc đời thì đã khác.

Đàn bà sâu sắc như cơi đựng trầu là có thật. Giàu có kiểu nào, được Cô thương cỡ nào cũng chỉ đến vậy.
Tiền bao nhiêu cũng ko đủ với bất kỳ ai, đặc biệt là kiểu tiêu tiền như e Trinh thì e khẳng định tiền ăn của e ý chắc chắn hết từ lâu rồi, ko nai lưng ra làm thì chẳng có tiền mà ăn đâu :))

Leean

Xe tăng
Tiền bao nhiêu cũng ko đủ với bất kỳ ai, đặc biệt là kiểu tiêu tiền như e Trinh thì e khẳng định tiền ăn của e ý chắc chắn hết từ lâu rồi, ko nai lưng ra làm thì chẳng có tiền mà ăn đâu :))
Tội em ấy cũng không đến mức ra tay quá nặng như vậy, đen thì chịu rồi.
Tan hoa nát ngọc kiểu này kể cũng phí của.

À em này cũng có thể xem là một case study điển hình cho việc kiên quyết không cho người yêu cái ngàn vàng mà dùng nó để đổi vận, có tiền giúp đỡ ba má dưới quê đó.
Mấy em ở miền tây cũng hay rỉ tai nhau cái vụ này

Chỉnh sửa cuối:

vdtours

Xe lăn
Website
www.youtube.com
Còn nhiều việc lắm các anh ạ! 😅
Các anh ấy không muốn lôi thôi, chứ lôi ra thì nhiều chuyện lắm.
Túm lại là em ấy chơi dại, không có cái dại nào giống cái dại nào.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com

xedieu

Xe cút kít
Hàng triệu chị em phụ nữ vui mừng vì tin này. Đúng là món quà 20/10 ý nghĩa quá! 😂

Bigtits

Xe tăng
Em hỏi ngu cái ah. Trên tàu nhanh biên mỗi khám xét nhà bị can. Chả biết khám nhà thằng cu dậy lái hay em Trinh sờ tinh? Chứ mỗi tội gây rồi trật tự công cộng mà bị khám nhà nghe nó cứ cù kỳ thế nào ấy

Citronella

Xe buýt
Hàng triệu chị em phụ nữ vui mừng vì tin này. Đúng là món quà 20/10 ý nghĩa quá! 😂
Các bác đừng nói thế tội cho chị em bọn em nhé. Em cũng thương em ấy như các bác nhưng thật sự thấy em ấy dại quá, đùa với lửa, khi bị CA gọi lên thì ngoan ngoãn trình diện đi thì không chịu lên, không xóa video clip.

hanghieu

Xe buýt
Thế là mất trinh