Những ưu nhược điểm của xe Toy!

1.6gli

Xe container
Sao cứ liếc sang hàng xóm làm gì hả anh lưu? Toy nhà mềnh giờ cũng xanh đỏ đâu có kém nhể:))

tungdigi

Xe hơi
Nh cụ cứ ghét Toy, như kiểu dùng smartphone lại ghét iphone. Hàng triệu ng dùng và cảm nhận. Ko phải ko có lý do mà Toy thương hiệu mạnh đến vậy

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Nh cụ cứ ghét Toy, như kiểu dùng smartphone lại ghét iphone. Hàng triệu ng dùng và cảm nhận. Ko phải ko có lý do mà Toy thương hiệu mạnh đến vậy
em thấy các cụ ở đây chỉ tranh luận xem Toi ở mình đắt hay rẻ thôi mà, có thấy chê lắm đâu nhỉ? :-??

1.6gli

Xe container
Cụ chắc cũng là fan táo cắn dở? dùng sờ mát phôn đâu nhất thiết cứ phải là ai phôn nhể? ô tô đâu cứ phải là toy? hai thương hiệu này giống nhau ở chỗ: Mới ra đắt lòi sau đó thì...:))

victorP

Xe hơi
Cụ chắc cũng là fan táo cắn dở? dùng sờ mát phôn đâu nhất thiết cứ phải là ai phôn nhể? ô tô đâu cứ phải là toy? hai thương hiệu này giống nhau ở chỗ: Mới ra đắt lòi sau đó thì...:))
Sau đó thì vẫn đắt lòi cụ ợ, càng ra về sau càng đắt =)) Thật ra chiến lược của apple với ToyVN cũng kha khá giống nhau : Giá cả cũng là 1 loại đẳng cấp. Bởi vì nó đã khẳng định được chất lượng và sô lượng người dùng, doanh thu nó đã phè phỡn rồi nên nó có thể tăng cái "phí thương hiệu" lên mà vấn hút khách. Chiến lược kinh doanh cơ bản mà cụ. Cái này VN mình có câu : Mạnh vì gạo, bạo vì tiền. =))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
em thấy các cụ ở đây chỉ tranh luận xem Toi ở mình đắt hay rẻ thôi mà, có thấy chê lắm đâu nhỉ? :-??
Đụng chạm đến quyền lợi sát sườn mà bác :)) Nếu chấp nhận giá đắt k mua thì Toy phải giảm giá => lỡ mua rồi mai này bán lại lỗ chổng vó à ? :D

CR-Vic

Xe container
Nhắc đến cái smartphone, xin phép các cụ cho em chửi bậy một phát! *** kụ bọn Android :D Em mua cái HTC one hồi mới ra là gần 16 triệu dùng hơn năm bây giờ léo biết bán được bao nhiêu. Sử dụng thì như **** ngâm - tùy biến tùy chỉnh cái kủ năng :))

Cụ nào fan android ít tiền thích khám phá này nọ thì cứ inbox em cái giá muốn mua HTC One FPT chính hãng 1 sim black nhé. Máy mua đợt tháng 6 2013.

RAVA

Xe ba gác
Nhắc đến cái smartphone, xin phép các cụ cho em chửi bậy một phát! *** kụ bọn Android :D Em mua cái HTC one hồi mới ra là gần 16 triệu dùng hơn năm bây giờ léo biết bán được bao nhiêu. Sử dụng thì như **** ngâm - tùy biến tùy chỉnh cái kủ năng :))

Cụ nào fan android ít tiền thích khám phá này nọ thì cứ inbox em cái giá muốn mua HTC One FPT chính hãng 1 sim black nhé. Máy mua đợt tháng 6 2013.
-Cái nào ko thích thì cho ra chợ là xong, mình chán nhưng vẫn còn nhiều người thích lắm!:-"

thichduthu2011

Tầu Hỏa

Sử đụng điện thoại thì cái nào k mất giá hả bác ? Tùy vào sở thích, nhu cầu, khả năng mà lựa chọn thôi. Như iphone 6 mua cách nhau 1 tháng giá chênh lệch 50% thì cũng đâu thấy ai than phiền - ăn chơi thì sợ gì mưa rơi :))

CR-Vic

Xe container
Xin lỗi cụ em chửi cụ một câu là cụ ngu cũng vừa vừa chứ đừng tranh ngu hết phần người khác như thế! Khi nào thấy iphone chính hãng do nhà mạng hay NPP nó bán thì hãy mua cho nó đúng giá, bày đặt mua hàng xách tay để sĩ thì đừng kêu.

Còn cái loại khác iphone như HTC, BB,v..v... chính hãng phân phối giá giảm còn 1/2 , 1/3 sau một năm ra mắt thì thằng mua mới tức chứ :))

Sử đụng điện thoại thì cái nào k mất giá hả bác ? Tùy vào sở thích, nhu cầu, khả năng mà lựa chọn thôi. Như iphone 6 mua cách nhau 1 tháng giá chênh lệch 50% thì cũng đâu thấy ai than phiền - ăn chơi thì sợ gì mưa rơi :))

CR-Vic

Xe container
Con chó ghẻ chui gầm chạn thì không đủ tư cách.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Bác biết 1 mà đ.ếch biết 10 mà còn chửi người này người kia ngu thì e hiểu rồi ạ :D
Công nghệ thì phát triển từng ngày cứ đợi đến khi giá ổn định, giảm đến min thì còn gì là sướng ? Mỗi người một nhu cầu nhưng mấy người đam mê thật sự thì người ta k thích hoãn cái sự sung sướng đó lại ! Bác thích k mất giá thì cứ đợi nó gần ra sản phẩm mới rồi mua :D nếu có chửi thì chửi mình ngu k biết mình có nhu cầu như thế nào thôi :))

ducletrung

Xe container
Đang nói chuyện vui phủ đầu chửi người khác ngay.Con chó dại này đừng cắn bậy,con chó bố mẹ nhà mày dậy mày cách vô học đấy hả,anh mang gậy đập cho vỡ mồm chó bây giờ :))

Chỉnh sửa cuối:

CR-Vic

Xe container
cụ hiểu tại sao nó phải giảm giá mạnh không? Ế thì nó mới phải giảm chứ đắt hàng thì giảm làm gì!

Các cụ chê iphone này nọ chứ là người sử dụng thuần túy nghe, gọi, nhắn tin, FB, tweeter, mail, chụp ảnh thỉ iphone rất ổn định và dễ dùng. Trước em mua 3GS, rồi 4S rồi 5 dùng thấy chả vấn đề gì mà đến khi thấy HTC One mới ra mua về dùng cho mới lạ thì thấy sợ mấy thằng android apps quá! có thể dân chuyên nghiệp IT thích android chứ người dùng thông thường thì IOS có lẽ giống Toyota ở chỗ lành và dễ sử dụng chăng :D

Bác biết 1 mà đ.ếch biết 10 mà còn chửi người này người kia ngu thì e hiểu rồi ạ :D
Công nghệ thì phát triển từng ngày cứ đợi đến khi giá ổn định, giảm đến min thì còn gì là sướng ? Mỗi người một nhu cầu nhưng mấy người đam mê thật sự thì người ta k thích hoãn cái sự sung sướng đó lại ! Bác thích k mất giá thì cứ đợi nó gần ra sản phẩm mới rồi mua :D nếu có chửi thì chửi mình ngu k biết mình có nhu cầu như thế nào thôi :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
cụ hiểu tại sao nó phải giảm giá mạnh không? Ế thì nó mới phải giảm chứ đắt hàng thì giảm làm gì!

Các cụ chê iphone này nọ chứ là người sử dụng thuần túy nghe, gọi, nhắn tin, FB, tweeter, mail, chụp ảnh thỉ iphone rất ổn định và dễ dùng. Trước em mua 3GS, rồi 4S rồi 5 dùng thấy chả vấn đề gì mà đến khi thấy HTC One mới ra mua về dùng cho mới lạ thì thấy sợ mấy thằng android apps quá! có thể dân chuyên nghiệp IT thích android chứ người dùng thông thường thì IOS có lẽ giống Toyota ở chỗ lành và dễ sử dụng chăng :D
Đó là giá phải trả cho câu hỏi "Mình thật sự cần gì ?". Bác đã có câu trả lời cho riêng mình thì cũng đáng thôi (k có bài học nào miễn phí :)))

CR-Vic

Xe container
Vậy nên cụ không nên nghĩ người khác phải giống mình trong lựa chọn mới là thông minh :)

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vậy nên cụ không nên nghĩ người khác phải giống mình trong lựa chọn mới là thông minh :)
Bác chỉ cho e thấy chỗ nào mà e "nghĩ người khác phải giống mình trong lựa chọn mới là thông minh" đi ạ ? :P