[Funland] Những quán Phở mắng - Bún chửi làm xấu đi Hà Nội thanh lịck

Trạng thái
Thớt đang đóng

momtre

[Tịch thu bằng lái]
Vắng Cụ thiếu mất mục tiêu hoạt động nên đang chờ xem ý cụ dư lào đây ạ.
Vâng nếu đúng cứ phải có Em FC 9 của các Cụ , Mợ mới có mục tiêu để ném đá, chém và bình loạn thì Em xin hứa với Cụ cho Em nghỉ hôm nay lấy sức ngày mai Em xin xì hơi khiêu chiến trước với FC 9. Một lần nữa xin phép Cụ và vì sự nghiệp chém trên Of nầy Em xin tình nguyện đứng đối lập với Cụ một người mờ Em ngưỡng mộ đã lâu.

momtre

[Tịch thu bằng lái]
Em cu này thấy dài dòng, loanh quanh lắm chả biết lối nào mà lần..?
Cụ sao hôm nay ăn nói có văn hóa thế, hôm Em bị dán M.õm thấy Cụ còn chửi đổng Em nà con nợn cơ mừ?

cun01

Xe container
Mặt hướng ra sông, chổng mông vào nội thành.
Vâng nếu đúng cứ phải có Em FC 9 của các Cụ , Mợ mới có mục tiêu để ném đá, chém và bình loạn thì Em xin hứa với Cụ cho Em nghỉ hôm nay lấy sức ngày mai Em xin xì hơi khiêu chiến trước với FC 9. Một lần nữa xin phép Cụ và vì sự nghiệp chém trên Of nầy Em xin tình nguyện đứng đối lập với Cụ một người mờ Em ngưỡng mộ đã lâu.
Ok xác định như thế kiếm một chỗ cầm rượu mà phang nhau cho thỏa rỗi hờn đê?

FANCRV

Xe tăng
Cụ yên tâm, em không bao giờ chém ai trước đâu nên cụ cứ nghỉ mà lấy sức, bao giờ thấy khỏe thì tính nhá.

momtre

[Tịch thu bằng lái]

vuvanphong

Xe điện
Quán lẩu sườn chắc to lắm các cụ nhể, sao em thấy cổ đông là đa đề nhiều thế?

beodeptrai

Xe buýt
Website
thamlo.vn
Vâng Cụ nói quá chuẫn nên nhà cháu mới lập thớt này mong các Cụ vào hưởng ứng nêu tên đích danh những nhà hàng củ chuối đó để toàn dân ta biết mà tránh Cụ ợ!
Vâng, các cụ cứ rì pọt, cháu đã bắt đầu lập danh sách đen rồi đấy, thêm cái nào vào là cháu cho vào sách đen luôn. Quyết không còn miếng ăn miếng nhục ở cái đất này nữa.

momtre

[Tịch thu bằng lái]
Quán lẩu sườn chắc to lắm các cụ nhể, sao em thấy cổ đông là đa đề nhiều thế?
Vâng quán thì rất nhỏ bé Cụ ợ nhưng lại do một Cụ to đùng trên OF nầy mở ra nên việc xuất hiện nhìu cây đa, cây đề cũng là việc đương nhiên thui!

vuvanphong

Xe điện
Vâng quán thì rất nhỏ bé Cụ ợ nhưng lại do một Cụ to đùng trên OF nầy mở ra nên việc xuất hiện nhìu cây đa, cây đề cũng là việc đương nhiên thui!
Cụ biết thế thì cụ be bé cái mồm lại, kẻo lại ăn ném đá tập thể thì lại khộ, hị hị ~o)~o)

Habuon89

Xe buýt
He he, chúc mừng cụ chủ mới về, hòa nhập cộng đồng.

momtre

[Tịch thu bằng lái]
He he, chúc mừng cụ chủ mới về, hòa nhập cộng đồng.
Vang chào Mợ không dám ợ! Gớm làm zề mờ trong thời gian Em bị tống đi trại tâm thần Mợ im hơi lặng tiếng thế chả thấy hỏi thăm được một câu xem vận hạn dư thế lào. Thế đợt này có định tham dự M.õm Tre FC không đới?

momtre

[Tịch thu bằng lái]
Cụ biết thế thì cụ be bé cái mồm lại, kẻo lại ăn ném đá tập thể thì lại khộ, hị hị ~o)~o)
Em bị mấy Cụ FC 9 bịt mồm nhìu rùi bây giờ phải cho Em nói chứ? Bé bé cái zề Cụ ơi???

Habuon89

Xe buýt
Vang chào Mợ không dám ợ! Gớm làm zề mờ trong thời gian Em bị tống đi trại tâm thần Mợ im hơi lặng tiếng thế chả thấy hỏi thăm được một câu xem vận hạn dư thế lào. Thế đợt này có định tham dự M.õm Tre FC không đới?
Khộ! Em muốn tiếp tế , thăm nuôi lém. Dưng ngặt một nỗi phải qua nhều ải quá, thành ra nản.

@ Có cả cờ lắp cơ à? Biết nói sao nhể?! :"> Bởi vì em thích là mem bờ của cả 2 cờ lắp cơ :">

vuvanphong

Xe điện
Em bị mấy Cụ FC 9 bịt mồm nhìu rùi bây giờ phải cho Em nói chứ? Bé bé cái zề Cụ ơi???
hô hô, mồm cụ to thía, gang thép thế, ai bịt nổi hả, chỉ có mình cụ bịp được thôi! Cũng như mồm của FC 9 (theo cách nói của cụ) thì cũng chỉ bị bịt lại nếu bản thân họ muốn! Anyway, Fun đi cụ ơi, căng nhau làm gì, có ai ăn được của ai xu nào đâu!!!!

momtre

[Tịch thu bằng lái]
hô hô, mồm cụ to thía, gang thép thế, ai bịt nổi hả, chỉ có mình cụ bịp được thôi! Cũng như mồm của FC 9 (theo cách nói của cụ) thì cũng chỉ bị bịt lại nếu bản thân họ muốn! Anyway, Fun đi cụ ơi, căng nhau làm gì, có ai ăn được của ai xu nào đâu!!!!
Em mà chả fun Em đã chả tiếp lời mấy Mợ hàng tôm hàng cá trong FC 9 đến giờ này Cụ ợ!

Red_Evil

Xe buýt
Túm cái váy lại là thớt này cụ chủ cho 1 lít các quán hàng theo cụ mà làm hỏng hình ảnh của Hà Nội thanh "lịck" đê. Mà những quán đấy phải là quán có chút ít tiếng tăm nhá, chứ kiểu lẩu thập cẩm ven hồ là em éo quan tâm đâu.

Trạng thái
Thớt đang đóng