[Funland] Những người đàn bà . . .Bội Bạc !

Trạng thái
Thớt đang đóng

đam123

Xe tải
Chia buồn với cụ chủ!
Là em cũng giấu mịa chuyện này đi rồi làm lại từ đầu, 35 tuổi cũng chưa già!
Chỉ có điều cụ có thể quên nó đi làm lại từ đầu hay ko mới là quan trọng. Cụ mà ko quên được, cụ khó làm lại từ đầu lắm.
Chúc cụ may mắn. Em mong đôi gian phu dâm phụ kia sẽ bị quả báo cho nó sáng mắt ra, nhất là con đàn bà vẫn đang là vợ cụ!

Moriarty

Xe container
Stop tranh luận đi khi kiến thức pháp luật không có. Có hiểu định nghĩa "tang chứng" là gì không? Ai có quyền tạm giữ, tịch thu tang chứng ?
Chỉ trong trường hợp nào thì Pháp luật mới cho phép công dân được bắt, trói khẩn cấp các đối tượng có hành vi phạm tội QUẢ TANG không? nếu không thuộc các trường hợp đó là phạm tội hình sự đấy.

Mấy vụ xử tội "cố ý gây thương tích" thằng "ăn trộm", là xét xử các hành vi vi phạm pháp luật, cố ý gây thương tích SAU THỜI ĐIỂM thằng trộm đã bị bắt, trói, khống chế hoàn toàn, không còn khả năng kháng cự và thực hiện hành vi phạm tội trộm cướp nữa, cụ thể là ông chủ nhà TIẾP TỤC CỐ Ý GÂY THƯƠNG TÍCH nên bị xét xử các hành vi đó. ---> như vậy là 1 dạng tra tấn.

Còn các hành vi gây tương tích xẩy ra TRƯỚC thời điểm tên tội phạm đã bị khống chế hoàn toàn, ví dụ như đánh, chém, chống trả ..thằng trộm, cướp khi bắt quả tang, khi nó vùng chạy, khi nó chống trả.... thì không có căn cứ nào để buộc tội chủ nhà hết.

Em chỉ góp ý cho mọi người hiểu rõ pháp luật thôi. Bài học từ cuộc đời nó phũ lắm. Nhiều ông đầu 2 thứ tóc, bôn ba giang hồ khắp nơi, sự nghiệp, ts tính triệu $, vài chục vài trăm nhân viên .... nhưng vẫn va phải lao lý để rồi hối hận cả đời không được đấy.

Từ 2016, Luật HS, luật Tố Tụng HS đã sửa đổi, bổ sung thêm rất nhiều.

Stop tranh luận 2 cụ nhé, vì các cụ thực sự không hiểu rõ PL đâu. ;)
Đường Nhuệ còn chết từ vụ đánh người lãng xẹt mà :D

BMWMERCAUDI

Xe máy
hết duyên rồi thì hãy chia tay thôi. Cay cú cũng không vãn hồi được gì mà trả thù thì lại càng không nên

Ct.Thang

Xe tăng
Gà trống nuôi con vất vả lắm. Ko biết câu chuyện của cụ có thật ko nhưng E vẫn động viên cụ 1 câu cố gắng vì con thôi ạ. Rồi mọi chuyện sẽ qua đi và sẽ tốt đẹp dần lên
HÌnh như con ko phải con của cụ chủ???

Bằng NĐ

Xe hơi
Mấy hôm trên fb cứ rầm rầm vụ này, hóng cái kết quá

Platon102

Xe hơi
Nghe thì cảm giác nó ko được thuận tai cho lắm:
- Làm gì có chuyện chồng chỉ biết sđt là sim rác của vợ. Rồi thì vợ 96 chứ có phải 69 đâu mà ko dùng fb
- Cho vợđi chơi qua đêm mấy ngày, 1 tuần mới về mà ko hề kiểm tra, nghi ngờ. Hay cũng chẳng video call
- Vợ đi đám cưới bạn mà ko có tấm ảnh cưới nào cũng tin
Túm lại em thấy hơi có mùi lèo lái dư luận. Có thể việc bị cắm sừng là thật, nhưng nó ko đơn giản như là cụ chiến này kể.

Xichlo0banh

Xe tăng
Có bầu cái nó đi với bồ lun thì đứa con gái đang nuôi ở đâu nhỉ?

itime

Xe điện
Website
www.vattunoithat.com.vn
Đàn ông cứ chém gió vớ vẩn thôi, còn nói thẳng con đàn bà nó mà cố tình cắm sừng thì không bao giờ thằng đàn ông biết cả, Nó cắm sừng chính lúc thằng đàn ông cảm thấy hạnh phúc nhất ấy, lúc tin tưởng nó nhất

Bằng NĐ

Xe hơi
Đàn ông cứ chém gió vớ vẩn thôi, còn nói thẳng con đàn bà nó mà cố tình cắm sừng thì không bao giờ thằng đàn ông biết cả, Nó cắm sừng chính lúc thằng đàn ông cảm thấy hạnh phúc nhất ấy, lúc tin tưởng nó nhất
:) cụ có vẻ trải qua rồi nhỉ, đúng là phụ nữ thâm quá thể cụ nhể, hì,

king_dragontb

Xe hơi
Đọc xong thấy ông Hồ Chiến này có vấn đề .: CON GÁI ÔNG NÓ Ở ĐÂU RA THẾ. VỢ CHƯA BỎ MÀ ÔNG KHÔNG CÓ SỐ ĐỂ LIÊN LẠC : ÔNG KHÔNG BÌNH THƯỜNG HAY ĐANG CÓ TÍ MEN RƯỢU .??? & ÔNG NẾU TẬP LÀM BÁO THÌ BÀI VIẾT CÂU TRƯỚC ĐÁ CÂU SAU.....
Em cũng đang thắc mắc mấy cái nhất là đứa con đang nuôi dạy.
Đúng kiểu đọc qua quýt cho xong để comment lấy số. Con gái là con ông thớt còn cái vụ kia ông thớt lôi về cho mọi người đọc vì thấy giống tình cảnh của mình. ĐÂY LÀ 2 TRƯỜNG HỢP KHÁC NHAU.

tung1311 .

Xe container
Người ta có 2 tai, về 2 hướng, để nghe bằng 2 tai, từ 2 phía.
Tôi không nói chủ thớt nhé.
Nếu là từ Fb Hồ Chiến này, thì khi cưới nhau, về chung sống, e gái kia mới biết con người thực 24h của ô HC này.
Klq. Bạn tôi đã yêu 6 năm, đã cưới 1 tháng thifquyeets li dị, và bạn ấy rời HN vào TP HCM làm từ đầu.
Người chồng cũ kia, lấy vợ khác, rồi lại chia tay, rồi lấy tiếp người khác.
Vậy mới nói: 2 nửa, rất có thể là 2 người tốt, nhưng không hợp, không khớp nhau.
Mợ trên là bạn của vợ ông trên Facebook này? Thấy mỗi 1 còm của mợ ý. Mời các bên vào đối chất xem nào. Em đang hóng cái ảnh xem thế nào mà ko thấy :)

hatinh5760

Xe điện
Mợ trên là bạn của vợ ông trên Facebook này? Thấy mỗi 1 còm của mợ ý. Mời các bên vào đối chất xem nào. Em đang hóng cái ảnh xem thế nào mà ko thấy :)
Mới thấy rằng: người xưa nói: đừng làm phật ý đàn bà. Nhưng xem ra pạn HC này cũng khá khủng khiếp. Khi mà sự hận thù đã lên cao. Không biết pạn ấy có ý định tiếp ntn nưa.
Nhưng có thể hả hê trong chốc lát, rồi tan nát các bên. Liệu có đáng không.

LeHoang_Tx

Xe điện
Mới thấy rằng: người xưa nói: đừng làm phật ý đàn bà. Nhưng xem ra pạn HC này cũng khá khủng khiếp. Khi mà sự hận thù đã lên cao. Không biết pạn ấy có ý định tiếp ntn nưa.
Nhưng có thể hả hê trong chốc lát, rồi tan nát các bên. Liệu có đáng không.
Mợ là bạn của vợ ô HC, vậy ô HC viết chỗ này đúng bao nhiêu % :
"...4 năm học đại học thì 3 năm cuối gần như toàn bộ chi phí ăn học đh, tiền đi thầy cô, làm khoá luận đều là do m chu cấp. Ra trường, ko muốn n.y thua thiệt bạn bè, mình vẫn cố gắng mua con xe SH mode để n.y có phương tiện đi lại.
..."

zitaicrazy

Xe buýt
Lịt pẹ , éo bít thật giả thía lào, ông thớt buồn cười bỏ mịa, ly dị đơn phương cũng đc mà, cái loại vk bỏ nhà theo giai thì ko thể chấp nhận đc ròi

duytrong

Xe lăn
Đúng kiểu đọc qua quýt cho xong để comment lấy số. Con gái là con ông thớt còn cái vụ kia ông thớt lôi về cho mọi người đọc vì thấy giống tình cảnh của mình. ĐÂY LÀ 2 TRƯỜNG HỢP KHÁC NHAU.
Ông thấy tôi cần lấy số lắm à.

KUIMIA

Xe hơi
đơn giản thì khi mọc sừng thì đối tác chắc chắn bị hôi miệng cả nghĩa đen và bóng =))

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Ko có ý thánh thiện gì cả, nhưng nếu là tôi thì tôi sẽ lẳng lặng xoá hết mọi cái. Xoá dần cả ký ức về nó. Quay trở lại công việc cuộc sống. Chứ thật tình giờ tìm ra, lôi đến pháp luật, bắt nó trả giá thì để làm gì? Để thoả mãn cái tôi, thoả mãn nỗi hổ thẹn, hay cái gì? Chả giải quyết dc gì, còn đem lên cho thiên hạ bàn tán, nhận lại dc đôi ba lời cảm thông động viên,.... Thằng đàn ông mạnh mẽ hay kém cỏi nó ở những lúc này!

hoangduc.sbr

Xe container
Ko có ý thánh thiện gì cả, nhưng nếu là tôi thì tôi sẽ lẳng lặng xoá hết mọi cái. Xoá dần cả ký ức về nó. Quay trở lại công việc cuộc sống. Chứ thật tình giờ tìm ra, lôi đến pháp luật, bắt nó trả giá thì để làm gì? Để thoả mãn cái tôi, thoả mãn nỗi hổ thẹn, hay cái gì? Chả giải quyết dc gì, còn đem lên cho thiên hạ bàn tán, nhận lại dc đôi ba lời cảm thông động viên,.... Thằng đàn ông mạnh mẽ hay kém cỏi nó ở những lúc này!
Em thì thấy b/thường, thậm chí nên có nhiều vụ ầm ĩ kiểu này + pháp luật cần tăng nặng khung về tội ngoại tình. Kiểu như có thể bắt cặp ngoại tình phải lao động công ích dài ngày ở những nơi có đông người dân.
Có như vậy thì vấn nạn ngoại tình mới ko bị gia tăng thành 1 kiểu "trào lưu hiện đại". Ai đời gđ đang hạnh phúc mà vẫn đi chịch nhau bên ngoài. Còn nếu sống ko hp, ko hợp nhau, x.định ko ở đc thì cứ ly hôn dứt điểm xong rồi muốn phang phập bày đàn, xăm xuynh các thứ t/mái.

Mr met

Xe tăng
ơ vụ này là cụ chủ đồng cảm còn nhân vật chính là người khác mà!? em thấy nhiều cụ không đọc kỹ thì phải!?

Trạng thái
Thớt đang đóng