[Funland] Những mối tình của các cụ mợ kéo dài bao lâu?

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
20 năm, em đi qua cỡ 25 người đàn bà, chả biết thế là nhiều hay ít, là yêu thắm thiết hay nhạt nhòa nữa.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Sắp tới thế nào hả cụ?
( fun tý cụ ạ)
Em có mối tình đầu khoảng 2000, cũng 18 năm. Nay gần 15 năm mới gặp lại nhau, vẫn ngây thơ như lúc mới yêu, dù cả 2 đã yên bề.
Xưa chưa chịch và nay cũng chưa. Em báo cáo luôn để cccm khỏi thắc mắc.

Naunong

Xe hơi
Có những mối tình, có lẽ chính xác hơn là những cơn say, kéo dài một tuần, hai tuần, có lần chỉ vài ngày, có ôm ấp, hôn hít... Có đi chơi cùng nhau... Vậy mà giờ không sao nhớ nổi cả mặt những người ấy.
Cũng thấy mình hơi tệ.
Có trường hợp giờ nhớ lại thấy mình quá tệ!
Những bí mật không bao giờ nói ra!
Đấy chính là cái em muốn nói tới. Trước đó em rất nghiêm túc, mới chỉ có một mối tình trong sáng thời sinh viên, và một lần đi tiếp khách một đêm. Cũng có nhiều nàng xinh xắn có ý với em nhưng quan điểm của em là nếu không thực sự rất thích nhau thì không đến với nhau. Khi gặp gấu, em và nàng hợp nhau nhiều thứ. Nàng chủ động đến với em, bày tỏ rõ quan điểm của nàng. Trong thời gian yêu nàng em cũng có thích vài cô nữa nhưng không muốn chia tay với nàng. Gắn bó bao lâu, bao nhiêu kỷ niệm đẹp, bao nhiêu ân tình em không chia tay nổi mặc dù nhiều lần nàng khuyên em nên đi lấy vợ

Naunong

Xe hơi
Em từng say nắng một người, gần 1 năm trước cậu ý chỉ cho em vào diễn đàn này , cứ nghĩ rồi quên mà nghe khó quá cho dù không gặp nhau em vẫn chưa từng quên cậu ý.
Không biết cậu có đọc những dòng này không nếu có thì chúc mừng sinh nhật cậu nhé dù nó đã qua gần 20 ngày rồi,tớ vẫn nhớ sinh nhật cậu nhưng không nt chúc mừng vì tớ nghĩ cậu không chờ tin nhắn của tớ.
Cảm ơn cậu vì tất cả những vui buồn mà cậu mang lại .Life
Mợ có vẻ như đang yêu đơn phương. Quên đi để tìm người mới mợ ạ

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Em tò mò câu hỏi như tiêu đề ạ. Em thấy nhiều cụ mợ có nhiều mối tình trong đời (không kể những mối tình có kết quả là đám cưới). Em mới có một nhưng cũng được 9 năm có lẻ mà vẫn thắm thiết như ngày đầu
Nếu k có đám cưới em éo tin!

Naunong

Xe hơi
Mình có GĐ rồi và mình bị say nắng
Híc , thật thà đến thế là cùng.
Ối giời mợ dũng cảm quá :)
Nói vui thôi, đó là chuyện bình thường. Nhiều phụ nữ không dám thừa nhận còn kinh hơn mợ nhiều, đâu chỉ say nắng

G810

[Tịch thu bằng lái]
Tềnh đầu em chạ có.
Dưng con bồ em bây giờ nó bảo "Anh thích chài thằng chồng nào để ăn con vợ nó thì cứ bảo em". ;))

Thì mình cũng phải dư nào đấy bồ nó mới chịu hy sinh thế chứ. :D

Nên nói thật là nhiều ông lên trên này cứ đạo đức với nọ chai, nói thật em với bồ em mà giăng lưới thì có mà đạo giời cũng lên giường hết. :))

Mercedes.com

Xe buýt
Em tò mò câu hỏi như tiêu đề ạ. Em thấy nhiều cụ mợ có nhiều mối tình trong đời (không kể những mối tình có kết quả là đám cưới). Em mới có một nhưng cũng được 9 năm có lẻ mà vẫn thắm thiết như ngày đầu
Mối tình em tính theo tháng ợ:))
Hỏi mỗi tháng trải qua mấy mối tình em còn nhớ chứ tính bằng năm...em chả nhớ vì đếm không xuể và quên cũng nhiều=))

toyennha

Xe lăn
Vợ em lượn of như đèn cù!! Điên à mà khai??
Ông chủ thớt muốn tối nay em ngủ chuồng heo à?? :D

Mercedes.com

Xe buýt
Tềnh đầu em chạ có.
Dưng con bồ em bây giờ nó bảo "Anh thích chài thằng chồng nào để ăn con vợ nó thì cứ bảo em". ;))

Nên nói thật là nhiều ông lên trên này cứ đạo đức với nọ chai, nói thật em với bồ em mà giăng lưới thì có mà đạo giời cũng lên giường hết. :))
Vậy cụ và em trao đổi đê, làm tí gió lạ=))

Naunong

Xe hơi
Tềnh đầu em chạ có.

Nay không có gió mà lão mang bão vào thớt em làm gì? Có ảnh mới tin :))

toyennha

Xe lăn
Em có mối tình đầu khoảng 2000, cũng 18 năm. Nay gần 15 năm mới gặp lại nhau, vẫn ngây thơ như lúc mới yêu, dù cả 2 đã yên bề.

Xưa chưa chịch và nay cũng chưa. Em báo cáo luôn để cccm khỏi thắc mắc.
Cụ sn 80 à?? = tuổi em. Mà cụ yêu trễ thế?? Tình đầu của em năm lớp 11. Đến giữa năm 12 nghĩ chơi :( . lần cháu gặp tình đầu gần đây nhất lúc gấu cháu đang bầu 2 vợ chồng xách xe máy ra đi dạo. Năm 2012 cụ à. Mà em nói thật gặp lại em chẳng cảm xúc khỉ gì.
Ớ : D à!!
Ớ : N à
Anh chồng của D à??
Ko em anh chồng tương lai.
Dạ 20 năm trước em cũng tự tin nó câu đó giống anh. Em chúc anh may mắn hơn em :D
Trích nội dung nói chuyện của cặp nhà em và cặp nhà bên :D

Naunong

Xe hơi
Vợ em lượn of như đèn cù!! Điên à mà khai??
Ông chủ thớt muốn tối nay em ngủ chuồng heo à?? :D
Vì lý do trên nên mới có câu trả lời dưới phỏng cụ? Cái dòng bôi đậm đấy :))
Cụ sn 80 à?? = tuổi em. Mà cụ yêu trễ thế?? Tình đầu của em năm lớp 11. Đến giữa năm 12 nghĩ chơi :( . lần cháu gặp tình đầu gần đây nhất lúc gấu cháu đang bầu 2 vợ chồng xách xe máy ra đi dạo. Năm 2012 cụ à. Mà em nói thật gặp lại em chẳng cảm xúc khỉ gì.
Anh chồng của D à??
Dạ 20 năm trước em cũng tự tin nó câu đó giống anh. Em chúc anh may mắn hơn em :D

G810

[Tịch thu bằng lái]
Nay không có gió mà lão mang bão vào thớt em làm gì? Có ảnh mới tin :))
Gió bão giề đâu-em tán nhiều mợ trên này biết mà, lặn chả thấy sủi tăm. Bảo em còn chồng con, em bảo "Anh em mình về xin phép chồng em cặp đàng hoàng" lại lặn mất tăm. Sợ bòi giề, em mà về xin phép thì cứ xác định là cầm cmn dăm chục cái ảnh thằng chồng nó ấp con bồ em cho nhanh. :D

Vậy cụ và em trao đổi đê, làm tí gió lạ=))
Cụ chán con mẹ đốp ở nhà á :D, dưng nó dư nào thì em mới liệu được, nhiều đứa em tán phải mất thời gian tạo hoàn cảnh. Ngộ nhỡ trong khi nó chưa quyết định cặp với em mà đã phát hiện ra cụ cặp với con bồ em thì nó thiến cụ dư chơi. :D

Mercedes.com

Xe buýt
Gió bão giề đâu-em tán nhiều mợ trên này biết mà, lặn chả thấy sủi tăm. Bảo em còn chồng con, em bảo "Anh em mình về xin phép chồng em cặp đàng hoàng" lại lặn mất tăm. Sợ bòi giề, em mà về xin phép thì cứ xác định là cầm cmn dăm chục cái ảnh thằng chồng nó ấp con bồ em cho nhanh. :D

Cụ chán con mẹ đốp ở nhà á :D, dưng nó dư nào thì em mới liệu được, nhiều đứa em tán phải mất thời gian tạo hoàn cảnh. Ngộ nhỡ trong khi nó chưa quyết định cặp với em mà đã phát hiện ra cụ cặp với con bồ em thì nó thiến cụ dư chơi. :D
Cụ cứ yên tâm, em chọn bồ thì toàn tuyển thôi.
Em là cứ thích chưn dài và xôi thịt nó mới máu:))
Ví dụ em tháng trước

1m67 nhá

Em tháng này

1m63

Em 3 hôm trước mới mới dẫn đi chụp bể bơi

1m71
Còn xiếc thì bên zời đất em còn vài thớt đấy ợ:))

Đức Phạm 8x

Xe điện
Anh chồng của D à??
Em sn 86, hồi đó quen qua yahoo. Rồi ll bằng đt bàn. Rồi mượn đt của ÔB già nt cho nhau, có khi ÔB già giả làm con rep tn để check xem ntn. Rồi ÔB già cùng giả làm con, lại cùng nt cho nhau :))
Thời đấy tụi em chủ yếu gọi nhau nc đt, ít có dịp gặp vậy mà cũng kéo dài đc 3,4 năm.
Sau e có việc gđ phải về quê, vs thấy cũng ko phù hợp vì mình là dân tỉnh, bạn tp, nên chủ động ko ll nữa
Mãi mới đây mới gặp lại.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ngồi ngay ngắn cho con lạy phát ạ. Mới 9 năm đã khoe. Con đây 20 năm rồi càng lâu càng thấy nghiện

Phở