[Funland] Những mẩu truyện không đầu không đuôi của caophuonghanh về rượu ảo và rượu thật (kèm tranh ảnh)

wave-tau

Xe container
Có lãnh đạo OF-141 vào thớt bên kia cảnh báo, nhắc nhở và xóa mấy link quảng cáo của 2 thớt mở trước rồi đấy ;))
Họ đăng thông tin lên kèm đuờng dẫn trang web trên thông tin cá nhân là biết mà các cụ, ý em muốn nhấn mạnh đoạn "lừa gà" mí "gà mổ mắt " ý, họ chưa lừa ai cứ để họ thể hiện đi đã, manh nha ai bị inbox gạ...lừa hẵng hay. :D

vintq

[Tịch thu bằng lái]
Em chưa rõ mục đích của bài viết này, nhưng có ảnh gái là em thích :D

Họ đăng thông tin lên kèm đuờng dẫn trang web trên thông tin cá nhân là biết mà các cụ, ý em muốn nhấn mạnh đoạn "lừa gà" mí "gà mổ mắt " ý, họ chưa lừa ai cứ để họ thể hiện đi đã, manh nha ai bị inbox gạ...lừa hẵng hay. :D
À, em đang dùng 'lùa gà' với ý chung là dẫn dắt mọi thứ đi vào đúng ý đồ của mình chứ ko riêng là bán hay ý đồ khác.
Có lãnh đạo OF-141 vào thớt bên kia cảnh báo, nhắc nhở và xóa mấy link quảng cáo của 2 thớt mở trước rồi đấy ;))
Đề nghị đội 141 đấy về viết tường trình và báo cáo đi anh ạ. Làm ăn thế có chết ko cơ chứ :D

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Người ta ko bán ở đây và mục đích cũng ko phải là bán hàng lãnh đạo nhé. Bán cái khác, ví dụ như bán quảng cáo hoặc khóa học làm giàu chẳng hạn.
EM vào đây BÁN RƯỢU mà :))) Từ hôm qua đến nay vừa VANG ĐỎ lại Vodka xanh người nên đang tính sẽ về bán RƯỢU ạ :))))

EM vào đây BÁN RƯỢU mà :))) Từ hôm qua đến nay vừa VANG ĐỎ lại Vodka xanh người nên đang tính sẽ về bán RƯỢU ạ :))))
Rượu ko bán ở đây, đề nghị người chơi cho phương án trả lời cuối cùng của mình là gì. Có BÁN hay là KHÔNG BÁN rượu để kết thúc chương trình đi nào.

À, em đang dùng 'lùa gà' với ý chung là dẫn dắt mọi thứ đi vào đúng ý đồ của mình chứ ko riêng là bán hay ý đồ khác.

Đề nghị đội 141 đấy về viết tường trình và báo cáo đi anh ạ. Làm ăn thế có chết ko cơ chứ :D
Chú cẩn thận không bị đội 141 đấy lột áo xanh vì vi phạm nguyên tắc khi PM cho em uyennhi91 đấy ;))

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Rượu ko bán ở đây, đề nghị người chơi cho phương án trả lời cuối cùng của mình là gì. Có BÁN hay là KHÔNG BÁN rượu để kết thúc chương trình đi nào.
Mục đích của em chẳng BÁN gì ạ, cũng chẳng ĐA CẤP hay muốn MỒI CHÀI anh nào trong này cả.
Vào giao lưu và kết nối, tạo mối quan hệ có thể hợp tác công việc sau này thôi ạ.
Trót dại dán cái link blog cá nhân, cũng được nhắc nhở chỉnh đốn và nghiêm túc thực hiện theo BỘ GIAO THÔNG rồi ạ.
Còn nếu các Cụ nghi ngờ em viết bài để chèo kéo, bán hàng, lừa đảo thì thôi, chắc em cũng không viết bài nữa.
Tất cả hình ảnh em up đều là ảnh thật, nội dung tự viết chứ chẳng copy hay xào nấu của ai. Nhưng nghe chừng thấy dân tình nóng tính và nghi ngờ em nhiều quá, nên em cũng mạnh dạn IM LẶNG và RÚT ĐI ạ

Vang cũng không muốn, mà Vodka thì lại sợ thổi nồng độ. Nhưng tiêu đề thì lại muốn được Vodka nhiều, CẬU có cách để MỢ sẽ được Vodka nhiều hơn.
Mã MỢ giờ là 1817 mã, với mã của CẬU, khi CẬU Vang một chén sẽ bị trừ 2426 mã. Giờ CẬU sẽ Vang MỢ một chén, MỢ sẽ đỏ và âm - 609 mã. Khi nhìn thấy ảnh xinh như trên mà bị đỏ... đảm bảo các CẬU ở đây sẽ ngay lập tức giở bài anh hùng cứu mỹ nhân, sẽ nhiệt tình Vodka mời MỢ. Và MỢ sẽ uống lê tê phê mà không sợ thổi nồng độ cồn. Đồng ý không?
ĐÒN BẨY KINH TẾ của CỤ thiệt là lợi hại, nhưng em cũng chưa dám khẳng định là nhiều CỤ khác mời lại Vodka :)))))
Thớt nào ra thớt đấy đi anh, đang uống rượu mình không thể chuyển ngay qua uống trà đá như thế đc :T
Vẫn chưa thấy MỢ chủ thớt nói đồng ý hay không ;)

Mục đích của em chẳng BÁN gì ạ, cũng chẳng ĐA CẤP hay muốn MỒI CHÀI anh nào trong này cả.
Vào giao lưu và kết nối, tạo mối quan hệ có thể hợp tác công việc sau này thôi ạ.
Trót dại dán cái link blog cá nhân, cũng được nhắc nhở chỉnh đốn và nghiêm túc thực hiện theo BỘ GIAO THÔNG rồi ạ.
Còn nếu các Cụ nghi ngờ em viết bài để chèo kéo, bán hàng, lừa đảo thì thôi, chắc em cũng không viết bài nữa.
Tất cả hình ảnh em up đều là ảnh thật, nội dung tự viết chứ chẳng copy hay xào nấu của ai. Nhưng nghe chừng thấy dân tình nóng tính và nghi ngờ em nhiều quá, nên em cũng mạnh dạn IM LẶNG và RÚT ĐI ạ
Mợ có muốn tham gia hệ thống với bọn em ko, em thấy mợ viết, xây dựng nội dung cũng rất tốt đấy. Em hiện đang có một chương trình đào tạo cấp quản lý cao cấp dành cho một vài người có tiềm năng. Gia nhập hệ thống của bọn em đảm bảo mợ sẽ có nhiều mối quan hệ tiềm năng cũng như cơ hội có mức thu nhập thụ động sau này. Hãy tưởng tượng...

gnor

Xe buýt
Thêm tư liệu cho các cụ, các cụ muốn đi Nhật hay học tiếng Nhật hay các thứ khác liên quan Nhật thì inboxxx! 😜

Càng ngắm càng giận cái tụi phát triển các loại 🍊, nếu chỉ ngắm nhõn cái ảnh thớt pốt trang đầu là về mất ăn ngủ bao ngày. :3

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com
Mợ có muốn tham gia hệ thống với bọn em ko, em thấy mợ viết, xây dựng nội dung cũng rất tốt đấy. Em hiện đang có một chương trình đào tạo cấp quản lý cao cấp dành cho một vài người có tiềm năng. Gia nhập hệ thống của bọn em đảm bảo mợ sẽ có nhiều mối quan hệ tiềm năng cũng như cơ hội có mức thu nhập thụ động sau này. Hãy tưởng tượng...
Em cảm ơn CỤ đã từ Đe doạ chuyển sang MỜI CHÀO, hiện tại em cũng đang tập trung cho sự nghiệp riêng một chút. Sau khi ổn định rồi, đủ khả năng làm QUẢN LÝ CAO CẤP rồi em mới dám xin gia nhập ạ. Lên góp vui đổi gió trên này cho các bác có cái bàn luận mỗi ngày thôi ạ. Được các bác để ý và quan tâm là em thấy HẠNH PHÚC rồi ạ.

gld

Xe điện
Thấy bảo bọn Nhật ở bển nó lười chịch lắm

RongPhuongBac

Xe điện
Tầm này thì mợ cứ thả thính thôi. Khối cụ FA đớp ngay ấy

caophuonghanh

Xe buýt
Website
www.caophuonghanh.com