[Funland] Những kỷ niệm khủng khiếp nhất cuộc đời các cụ là gì

F_175.46

Xe tăng
Đêm rồi, em đọc mà sắp són rồi...em đi ra :(

Ceramicstile

Xe tăng
Ngày học cấp 2, em đi xem mổ pháp y. Nạn nhân bị giết giấu trong cống có nước, nằm úp. Lúc lôi ra đã trương to, mấy thằng tranh nhau đứng trên miệng cống để xem. Lật cái xác lên thấy mặt đen sì, mắt mở to như cái chén trắng đục, môi to tướng. Mịa, sợ ái cả ra quần các cụ ạ, các cháu chạy dạt hết. Cái mùi xác chết trộn nước hoa làm em không dám tắm xà phòng Camay mấy tháng, tối không dám đi đâu

NQN

Xe tăng
Ám ảnh nhất cuộc đời cháu là đang trên xe buyt thì tào tháo đuổi mà lại tắc đường, ám ảnh vl (viết theo phong cách văn của chủ thớt)
Thế có ra quần k cụ

ntphuong0411

Xe buýt
Ám ảnh với em đó là hai cái chết.
Buổi trực đầu tiên trong đời SV ở BV Việt Đức, cậu thanh niên bị TNGT, khuôn mặt đã không còn nhân dạng, ngừng tim, em được phân công ép tim ngoài lồng ngực trong khi bs giải thích tử vong. Lúc ép tim hùng hục thì không sao, đến lúc nghe ông bố khóc, tâm sự với cậu thanh niên ấy, em bỗng lạnh toát người, trống rỗng và buồn nôn kinh khủng.
Thứ hai, là buổi trực đêm giao thừa đầu tiên, cô gái ngoài 30 chết vì suy tim giai đoạn cuối, người nhà bên cạnh chỉ duy nhất thằng con trai quãng 11-12 tuổi, nhìn thằng bé đứng ngơ ngác, hiểu chuyện mà không biết làm gì. Em thấy buồn, buồn kinh khủng vì hiểu hoàn cảnh của nó mà cũng không biết giúp gì được nó.
Sau này, gần 20 năm học hành, làm nghề, đi qua hàng nghìn cái chết, tiếng khóc, kể cả của người thân mình, cũng chỉ có hai cái chết đó ám ảnh minh nhất.