Những hồi ức về thầy, cô giáo cũ...

biahoihanoi

Xe lăn
Em có chuyện không phải 20-11 nhưng vào tết.
Hồi học cấp 3, giáp tết nhà trường cấm pháo kinh lắm. Thế mà có 1 chú trong lớp chuyên đầu têu đôt pháo bị cho vào tầm ngắm của bảo vệ:mad:. Hôm cu cậu giả vờ đi vệ sinh cố tình làm trò cho bảo vệ thấy có hành vi "mở ám"(y). Lúc chui từ phòng vệ sinh ra cu cậu mặt cứ vênh vênh lên. Bảo vệ đứng sẵn ở ngoài khám không thấy phảo liền mở cửa phòng vệ sinh ra kiểm tra chỉ thấy đống giấy vệ sinh đang cháy*-). Chưa hiểu ra sao thì ...BÙM 1 tiếng pháo đùng rõ to:'(. Thôi thì các bác hình dung ra rồi đấy, giấy chùi bẩn văng tung tóe:)). Từ đấy bảo vệ sợ luôn:77:.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
thầy giáo dạy cấp ba của em tuyền tan học rủ bọn con trai lớp em đi đánh đế chế với chọc bi-a,ham chơi có lần suýt bị kỉ luật:21::21::21:
ông thầy dậy môn sinh học lớp em thì hay chơi lô tô, đến lớp khoe rồi bẩu, các em cứ dựa vào mấy cái vé của thầy mà suy ra lô đề:))đảm bảo kiểu rề tối cũng về
ôi thầy cô

hồi cấp 3 em tuyền bắt cóc với thạch sùng rồi thả xuống tầng dưới cho bọn con gái kêu ré lên:D:D:D:D:D

hồi 20-11 lớp em hay đi các thầy cô giáo nào mà ghét lớp em nhứt!!!còn thầy cô nào mà trót iêu lớp em rồi thì thôi khỏi(cơ mà trường hợp thứ 2 chạ bao h có đối với lớp em:)))

Chỉnh sửa cuối:

Dì 12

[Tịch thu bằng lái]
Em chả nhớ gì mấy , chỉ nhớ hay bị làm bản kiểm điểm vì ăn quà trong lớp và nói chuyện riêng :P:P . Có lần xịt lốp xe ông thầy giáo cấp 3 :21:

Viking

Xe điện
Ngày xưa nghèo, chả có gì, có mấy hào tích cóp được ra bưu điện thị xã mua được cái thiệp đến tặng cô.
Vào không dám vào, rón rén đến để ở cửa sổ rồi chạy biến, chân đất, mảnh chai cắm đau đến bây giờ.
Cụ mợ nào còn hình cái thiệp ngày xưa có hình bông hoa hồng dập hơi nổi, in chữ nhũ "Chúc mừng ngày nhà giáo Việt Nam 20-11" không, post lên cho em rưng rưng tí. :'(:'(:'(:'(