Những điều còn lăn tăn về Fiat

khanhnguyen09

Xì hơi lốp
Em vẫn hàng ngày đọc báo muaban.net mà chưa thấy con nào để đi xem. Các bác thấy thì PM cho em nhé! Em có một thùng voka cho các bác đấy!
Bây giờ chỉ còn lăn tăn: "Không biết bao giờ bác nào trên này bán Fiat???"
Bà chị e. đang bán e. siena đời 02, màu xanh dưa đi được 10 vạn, biển 29V. nếu bác quan tâm thì nhắn e nhe.(b)

Chỉnh sửa cuối:

Hai Long

Xe tải
Tôi chạy Fiat được 6 năm,tôi thấy chẳng có điều gì để phàn nàn về nó cả ngoài hình thức của em nó hơi xấu thôi (cái mũi xe hơi bị dúi xuống đất,sang Albea chuyện này đã được giải quyết ).Tôi đã rất tiếc khi chia tay với em nó để lên đời.

hoachuoique

Xe điện
..... ngoài hình thức của em nó hơi xấu thôi (cái mũi xe hơi bị dúi xuống đất......
Em thì chẳng thấy cái Mũi xe nó xấu một tý nào cả, cũng như đối với Phụ nữ theo em Mũi Tẹt với là Đẹp . Hí hí .

Joomi

Xe máy
Giá mà em đừng lăn tăn quá thì có khi bây giờ đã có xe đi rồi. Mãi không mua được nên tiền dành được em cho vào chứng ấp cũng hỏng cả không nở được quả nào. Buồn quá các bác ạ!
Từ nay chắc em chỉ vào hóng hớt thôi. Đợi đủ tiền em sẽ quyết nhanh chứ không lăn tăn nữa.
Các bác vẫn cho em hóng hớt với nhé!
Nóng như thế này không biết FIAT nhà các bác có ốm đau gì không? Điều hoà có chịu nổi không?
Xin gửi lời cám ơn đến tất cả các bác đã giải đáp những lăn tăn cho em. Em đi ấp chứng đây.

Daita.KGB

Xe đạp
Giá mà em đừng lăn tăn quá thì có khi bây giờ đã có xe đi rồi. Mãi không mua được nên tiền dành được em cho vào chứng ấp cũng hỏng cả không nở được quả nào. Buồn quá các bác ạ!
Từ nay chắc em chỉ vào hóng hớt thôi. Đợi đủ tiền em sẽ quyết nhanh chứ không lăn tăn nữa.
Các bác vẫn cho em hóng hớt với nhé!
Nóng như thế này không biết FIAT nhà các bác có ốm đau gì không? Điều hoà có chịu nổi không?
Xin gửi lời cám ơn đến tất cả các bác đã giải đáp những lăn tăn cho em. Em đi ấp chứng đây.
Nghe mà não hết cả nòng.... các bác ạ.
Bác này chắc là họ chim cánh cụt rồi nên mới máu ấp trứng quá đây mà (bản năng rùi..)
Trời có nóng thật, nhưng mà siena HLX của em vẫn ngon lắm, mọi người cứ bảo là điều hòa chưa nhiệt đới hóa mà sao em đi vẫn ổn nhỉ ??? hay tại mình không quen dùng điều hòa chăng ?
Nói chung là cứ làm phát chống nóng thì dùng điều hòa là OK.

ASTON M

Xe đạp
các Bác đừng so Fiat với Hàn xẻng nhé. Không so được đâu vì hàng Châu Âu tiện ích cao, độ bền cũng cao, tuy phụ tùng khó tìm . tốt nhất nên bảo dưỡng định kỳ theo thời gian là ok .

hoachuoique

Xe điện
các Bác đừng so Fiat với Hàn xẻng nhé. Không so được đâu vì hàng Châu Âu tiện ích cao, độ bền cũng cao, tuy phụ tùng khó tìm . tốt nhất nên bảo dưỡng định kỳ theo thời gian là ok .
Bác đúng là người thông thạo dòng xe Châu âu .