Những điều còn lăn tăn về Fiat

Phú Ông

Xe container
Khi tính thuế, họ có sẵn biểu thuế suất cho từng loại xe, từng năm... cụ ợ!
Cụ ra Phòng Thuế, nó áp vào và tính ra số tiền phải nộp, không cựa được vào đâu cả - năm ngoái em làm cho cái xe của em Fiat Albea HLX, họ áp giá cũng khá chính xác đấy bác ạ!:6:
Hôm rồi ọp ẹp liên tục mờ chẳng thấy cụ ra Hội thảo nhể, có mấy cái Fiat bán rẻ, tiếc quá!:21:

Joomi

Xe máy
Gấu em bảo:"Anh tìm hiểu kỹ đi rồi mua xe mà đi offline cho bằng anh bằng em nhưng chưa có xe ra đó họ cười cho". Dạo này gấu cùng thèm đi xe rồi.
Em mà mua được xe của các bác em sẽ đưa gấu ra mời bia cám ơn các bác. Em thề!!!

Fiatvuong

Xe tải
...bắt đền các bác đấy nhé!
Gấu em bảo:"Anh tìm hiểu kỹ đi rồi mua xe mà đi offline cho bằng anh bằng em nhưng chưa có xe ra đó họ cười cho". Dạo này gấu cùng thèm đi xe rồi.
Em mà mua được xe của các bác em sẽ đưa gấu ra mời bia cám ơn các bác. Em thề!!!
Tốt nhất là bác rảnh gọi cho em hoặc bác nào đó đi uống cafe chứ giờ mấy bác ấy đang thích Sì Pam thì còn lâu lâu mới có người trả lời bác đấy.Không thì để dịp đi uống bia bác hỏi (c)(c)

Và tốt hơn nữa trước khi mua xe cụ hãy đi giao lưu với anh em trước cho nó quen đi rồi mua xe mới thích , em đây đi bộ 6 hay 12 tháng gì đó với các bác mới mua xe mà vẫn vui như tết hổng đâu cứ phải có xe mới cho họp như bọn con nhà giàu đâu bác ới!

Chỉnh sửa cuối:

Fiatvuong

Xe tải
:))
:'( thì ra các cụ chiến luôn phần quà của 2 cụ Nờ Lờ luôn rồi:'(
Em thì vẫn bảo kiên quyết chia đến từng hộ khẩu của anh em FIat nhưng bác thấy tình thình như này em biết làm sao?

Bác nói làm E ngượng quá, nghĩ lại mình cũng hơi ăn tham ạ
Hum đó bác cứ bảo anh đi sau anh đi sau mừ hóa ra là ăn ết ang ề ông ần ai ác Nét Lờ ứ ì
:)):21::)):21::))

ẠI ác ai ấy é!

minhninh

Xe tải
:))

em thì vẫn bảo kiên quyết chia đến từng hộ khẩu của anh em fiat nhưng bác thấy tình thình như này em biết làm sao?

Hum đó bác cứ bảo anh đi sau anh đi sau mừ hóa ra là ăn ết ang ề ông ần ai ác nét lờ ứ ì
:)):21::)):21::))

ại ác ai ấy é!
:^):^):^):^):102::102::102:

isabinh

Xe điện
Vưỡn lăn tăn:

Thế xe đời 2001, 2002, 2003, thì 12% sang tên đổi chủ họ tính mấy chục % giá xe mới ạ? Ví dụ như xe Siena thì làm gì có giá mới nữa mà tham chiểu nhỉ? Vì giá xe mới chỉ thấy có Albea thôi mừ!

Tháng sau cháu có bằng lái rồi. Cụ nào lên đời thì để cho cháu nhé! Nếu gì cứ PM cho cháu.Cháu thích mở đầu với Siena...
Chả hỉu cụ là trai hay gái, to con hay tí hon. cụ cờ hụp cái ảnh CMT lên đây đi cho các cụ chiêm ngưỡng dung nhan rồi bàn típ. Nếu đẹp trai mà iem thic thic là em bán rẻ cho cái xe của em mà đi cho mấu. Đáng hai chi m em để lại cho cụ chi m bẩy thôi

Fiatvuong

Xe tải
Chả hỉu cụ là trai hay gái, to con hay tí hon. cụ cờ hụp cái ảnh CMT lên đây đi cho các cụ chiêm ngưỡng dung nhan rồi bàn típ. Nếu đẹp trai mà iem thic thic là em bán rẻ cho cái xe của em mà đi cho mấu. Đáng hai chi m em để lại cho cụ chi m bẩy thôi
Há cái gì vậy hiểu chết liền!

Cụ minhninh ah vấn đề là : Ăn hết mang về không phần hai bác NÉT LỜ chứ gì.Ỉnh oảng em ẫn ọng ư thế mà ẳng iểu ý o ì!

Joomi

Xe máy
Em là trai tất nhiên rồi, cụ cứ đùa!

À mà con Fiat trên muaban.net màu xanh, chính chủ, 1.3, đi 9 vạn hô 189T - chưa kịp xem thì bác ý đã bán 170T mất. Chính ra mua con đó không cần sang tên mà chơi quả công chứng uỷ quyền là ngon.
Em lăn tăn là nếu mua cái con của bác vừa bán này thì thuế nó áp khoảng bao nhiêu nhỉ?

Lada1207

Xe tăng
choáng quá, lão này từ ngày chăn nuôi kiến bị thua lỗ đến nay, đổi tính nết, đổi cả giới tính nữa:21:

Chỉnh sửa cuối:

Fiat1.6

Xe buýt
K biết bác Joomi đã mua được xe chưa nhỉ ...*-) chưa thấy thông báo gì cụ lăn tăn quá mà Fiat ngày càng hiếm đấy cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

Joomi

Xe máy
K biết bác Joomi đã mua được xe chưa nhỉ ...*-) chưa thấy thông báo gì cụ lăn tăn quá mà Fiat ngày càng hiếm đấy cụ ạ
Em vẫn hàng ngày đọc báo muaban.net mà chưa thấy con nào để đi xem. Các bác thấy thì PM cho em nhé! Em có một thùng voka cho các bác đấy!
Bây giờ chỉ còn lăn tăn: "Không biết bao giờ bác nào trên này bán Fiat???"

Fiat1.6

Xe buýt
Bác xem em này thế nào rồi Fiat Siena - ed 4 chỗ màu vàng, đời 2001, xe chính chủ. LH: A.Lợi, 158 Nguyễn Sơn, Long Biên, Tel. 0988885566.

kiavuong

Xe điện
Bác xem em này thế nào rồi Fiat Siena - ed 4 chỗ màu vàng, đời 2001, xe chính chủ. LH: A.Lợi, 158 Nguyễn Sơn, Long Biên, Tel. 0988885566.
bác ơi cái thằng thợ này bác cứ set ở gúc gồ ra có đến dăm chục chiếc đó bác , nõi chung đi mua xe cũ các bác cứ từ từ đừng vội không dễ như mua xe mới đâu ạ!:69::69::69:

Joomi

Xe máy
bác ơi cái thằng thợ này bác cứ set ở gúc gồ ra có đến dăm chục chiếc đó bác , nõi chung đi mua xe cũ các bác cứ từ từ đừng vội không dễ như mua xe mới đâu ạ!:69::69::69:
Em chỉ mua của bác nào mà số điện thoại kiểu 0904... hoặc 09120.... nó mới chính chủ.
Mà em cũng nghe lời các bác cứ từ từ. Sau một tháng nữa có khi lại hạ tiếp. Bây giờ ai máu cũng mua rồi.
@Bác Kiavuong: Hay là để cho em con vàng anh đi.

kiavuong

Xe điện
Vàng anh đắt dữ lắm bác ah mà nó lại không lành dễ hỏng vặt lắm em đi đã chán lắm rồi bán cho bác biết nói sao khi em nó toi ở 1 nơi nào đó bác.

Ủa mà sao bác biết đến Vàng Anh nhà em vậy!

Joomi

Xe máy
Vàng anh đắt dữ lắm bác ah mà nó lại không lành dễ hỏng vặt lắm em đi đã chán lắm rồi bán cho bác biết nói sao khi em nó toi ở 1 nơi nào đó bác.

Ủa mà sao bác biết đến Vàng Anh nhà em vậy!
Em xem ở trên này thấy nó đẹp. Mà em đã thích cái màu ấy rồi. Hình như biển sì gòn đúng không? Bác để lại cho em để em đánh đu với bác Mèo. Em tính chạy chở khách du lịch kiếm phết. Em có thằng bạn làm du lịch khách châu âu. Họ thích đi xe kiểu đó. Bán thì em mua ngay đấy đừng có doạ đắt rẻ nhé!

Ặc .. con xe ghẻ đới bán được òi .. may quá đi :21::21::21:

Fiat1.6

Xe buýt
Bác KiaVuong ah cho ae xem vàng anh đi,,,

MQC

Xe buýt
Đừng đi vàng anh, xe đấy hay hỏng vặt mà nghĩa lộ lắm. Đi đến đâu là có vết đấy, nhà KV thì đi được thôi vì có kinh nghiệm mà. Mua doble thì gạ ông Mèo bửn ấy, xe đấy hay hỏng nhưng lại được cái sát Tây, bọn mũi lõ hay ngồi cái doblo ấy lắm. Bác mà chạy dịch vụ thì Tây đến tha hồ :))

kiavuong

Xe điện
Xe bác Mèo còn zin nhất là cái lò xo cửa sau nó to như ngón táy út đó!
Vàng anh 52Y9101 cái xịn nhất là cái con vít bắt táp lô cũng còn 1 con duy nhất!
Xe đi chóng hỏng rụng rơi lung tung quyết tâm làm bạn với bác Mèo em quát cho bác nhá 240T mới được nhìn thấy xe bác nhá.Sợ chưa!
Vàng Anh đang ở Nghĩa Lộ với ông già em .