Những điều "cần thiết" hoặc "không cần thiết" lắp đặt & trang bị thêm cho SF SLX ?

Santa-Lucia

Đi bộ
Các bác đang sử dụng SF thân mến!

Em ở SG...Khoảng tuần sau là em nhận SF SLX 2.0 FULL-OPTION DELUX EDITION về rồi!... Vậy các bác đang sử dụng loại này vui lòng cho em hỏi "Những gì cần thiết hoặc không cần thiết" lắp đặt và trang bị thêm cho "cục cưng" của em nghe các bác!
- Em dự định dán thêm Fim chống nắng(dù kiếng sau của xe có màu tối) và sẽ phủ NINO toàn thân xe(vì xe em là màu TRẮNG dễ bám bụi và phãi thường xuyên chùi rửa nhiểu)
***( Phủ NINO thì em đã biết chổ rồi! ...nhưng các thứ khác thì đến "Tiệm" nào trên đường An Dương Vương (SG) làm hở các bác?!)
- Xe mới lấy về chạy khoảng bao nhiêu KM thì thay nhớt máy lần đầu? cần phãi chú ý theo dõi hoặc bảo trì những chi tiết nào? và đến GARA nào (SG) là"OK" nhất?
Cám ơn các bác "nhìu nghen"!(k)

Iron man

Xe tăng
Hình như nội dung này em thấy có nhiều thớt đít sờ cớt lắm roài thì phởi ....... :^)

manhodessa

Xe tải
Cụ yên tâm đi , lấy xe xong các bác thể nào cũng rửa xe -hehe anh em mang vợ hai đến bác muốn xem cái gì cũng có .
Trong SG bác dán kính chống nóng của V-kool chỗ 9-NamQuooac Cang bác Kiên có giảm giá cho anh em SFC và thành viên của OS
Nano hình như chưa bác nào dám làm chuột bạch cả
Thay bộ đèn Led sau xe cho giống anh em - em thì vẫn chưa thay vì chưa tìm thấy cái hợp lý
Thay bộ nhạc cho xe bác qua HP bác Phú hoặc qua qua Khanh Phong

Santa-Lucia

Đi bộ
Cụ yên tâm đi , lấy xe xong các bác thể nào cũng rửa xe -hehe anh em mang vợ hai đến bác muốn xem cái gì cũng có .
Trong SG bác dán kính chống nóng của V-kool chỗ 9-NamQuooac Cang bác Kiên có giảm giá cho anh em SFC và thành viên của OS
Nano hình như chưa bác nào dám làm chuột bạch cả
Thay bộ đèn Led sau xe cho giống anh em - em thì vẫn chưa thay vì chưa tìm thấy cái hợp lý
Thay bộ nhạc cho xe bác qua HP bác Phú hoặc qua qua Khanh Phong
***Dán Fim cách nhiệt là OK rồi nhé!... thay đèn... "đua đòi" theo anh em thì cũng được, em xin xung phong làm "Chuột bạch" của "zụ án" NANO này nghen!!!:69:...nhưng sao lại phãi thay "bộ nhạc" vậy bác? để em "xài" đở một thời gian cho nó "mất Zin" rồi mới thay được kg ạ?*-)

manhodessa

Xe tải
Bộ nhạc nó 6 dĩa không có DVD bác ạ , nghe cũng được nhưng em thay đầu DVD rồi

Santa-Lucia

Đi bộ
Bộ nhạc nó 6 dĩa không có DVD bác ạ , nghe cũng được nhưng em thay đầu DVD rồi

A... em hiểu rồi!... hèn gì trong bảng Option nó có ghi chú chữ (Lựa chọn)
Vậy là kg có 6 đĩa thì sẽ có DVD.( em sẽ xem ý thích của "Mẹ con" nhà nó sao rồi em tính tiếp bác ạ!) Cám ơn bác!