[Thảo luận] Những chuyện bức xúc trên đường

Bùi Minh Tiến

Xe buýt
Em gặp trường hợp này mà muốn can thì cũng dễ, giả bộ mắng ku kia (các anh ý phanh gấp thế mà mày không nhìn à :)) ) rồi nói nó xin lỗi 2 anh đi (vì xe nó không sao) 2 thằng vô học kia chắc vì sĩ diện cũng sẽ tha thôi :21:
Cách này hay ! Vote Cụ !

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Giá như lúc ấy cụ đi cùng 1 chân dài xinh đẹp thì có thể bảo chân dài can hộ nhỉ, em thấy chiêu này hay nhất đấy, phụ nữ có rất nhiều lợi thế mà đàn ông ko có các cụ nhỉ.:21:

1cent

Xe tải
TS khỉ, đọc bài tường thụât vụ này mà tức lộn mề. Chẳng phải tay em thì... 8o|8o|8o|

dangkimthu

Xe tăng
Mạnh ai người nấy lo, các kụ phải biết, đã ra đường là có việc, mà thời buổi này có việc là vội nên chả ai rỗi hơi ngồi xem oánh nhau cả, có chăng chỉ là những kẻ vô công rồi nghề, nhìn người ta bị đánh cho vui:mad:

lexus_ldn

Xe tải
Mạnh ai người nấy lo, các kụ phải biết, đã ra đường là có việc, mà thời buổi này có việc là vội nên chả ai rỗi hơi ngồi xem oánh nhau cả, có chăng chỉ là những kẻ vô công rồi nghề, nhìn người ta bị đánh cho vui:mad:
Cụ phát biểu thế này mất đoàn kết quá. Riêng cụ nói "mạnh ai người nấy lo" là nhà cháu đã thấy cụ ko có cái tâm rồi. Còn nhà cháu ko ngồi xem, nó xảy ra chớp nhoáng và ngay trước mặt nhà cháu thì nhà cháu kể lại cho anh em biết để góp ý lần sau can thiệp thế nào thôi. Cụ nên hiểu rõ ý người khác rồi hãy phát biểu. Tránh phát biểu linh tinh gây mất đoàn kết.:69: