[Thảo luận] Nhục quá, các bác đừng như E nhé

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
Đoạn này có cụ cảnh báo rồi mà.

Hôm qua hội KMC bọn em đi ọp về qua đấy, 1 mợ xinh tươi bị túm đúng cái lỗi đấy, bọn em đỗ mấy xe lại xuống xin, cuối cùng cũng được đi :21:

Về rồi mới giật mình nghĩ không hiểu sao xxx không bắt mấy bác xuống xin thổi vào ống (Mặt ông nào cũng phừng phừng)

Website
www.otofun.net
Ơ hôm kia em vừa cho 2 chú em xxx ngửi khói ở đúng đấy đấy :21::21::21:. Lúc đó em rít phát lên, bánh xe vào cua keo ken két, 2 chú nhảy ra, em giơ tay vẫy, mặt nghiêm, chắc các chú tưởng em trong ngành. Nói thực quả đấy chú nào nhảy ra thì chỉ có nước lên nắp capo thôi(b)(b)(b) Rồi đi tiếp thôi
Cũng biết xxx ở VN mình chẳng ra gì, nhưng cách làm của cụ là cách làm có thể đánh giá còn tệ hơn mọi thứ xxx đang làm.:77::(.

Cụ đã đi sai, có thể gây nguy hiểm cho đồng bào lại còn làm thế, nhỡ chú xxx kia không nhanh mà bị kụ cho lên nắp cabo đưa đi dạo vài vòng, nhỡ ra rơi tự do, cụ chắc chắn nếu đã dám làm thế thì cũng dám chạy thẳng. Thử hỏi có gì hay mà cười được:77:. Anh em OF luôn kêu gọi chúng ta ra đường tuân thủ luật. Kụ làm vậy có xứng là xe tải của OF không? Xin lỗi kụ, em mời kụ ly vang đỏ:(.

SOS: Nhờ Mod/Min nếu có thể xin sửa giùm, em đưa nhầm Vodka thay vì vang đỏ:(.

Chỉnh sửa cuối:

MR_JAY

Xe tải
bác sai lỗi rành rành
chúc bác lái xe an toàn và đúng luật

warong

Xe tải
Cụ chịu khó vào OF đọc bài, một thời gian sau là không lấy đâu ra nhục nữa đâu Cụ:21:

sakuda

Xe điện
Ôi, thế thì đâu dã đến nỗi nhục lắm
Đời là 1 chuổi dài các nỗi nhục, mà không có cái nhục nào giống cái nhục nào cả đâu cụ ợ.
Vì thế cụ cứ coi như đó là 1 bài học đi..

Âu cũng là 1 cái nhục trong đời:)):)):))

nck_kool

Xe buýt
Website
www.vntec.vn
OF có chương trình điều khiển phương tiện đúng luật đấy, cụ chủ thớt tham gia đi, xong thì chấp hết XXX

trankhangred

Xe tải
Sáng nào em cũng đi theo trục THD, và e gét nhất mấy cái xe cắt làn như cụ, ko biết bao lần e phải cố tình chèn để các cụ cắt làn không đi được. CỤ bị phạt là đúng rồi mà. Sau rút kinh nghiệm cụ ạ, mình biết sai là đáng hoan nghênh rồi, chỉ sợ không biết mình sai mà cho là mình đúng thì...:77:

aotim

Xe container
Cũng biết xxx ở VN mình chẳng ra gì, nhưng cách làm của cụ là cách làm có thể đánh giá còn tệ hơn mọi thứ xxx đang làm.:77::(.

Cụ đã đi sai, có thể gây nguy hiểm cho đồng bào lại còn làm thế, nhỡ chú xxx kia không nhanh mà bị kụ cho lên nắp cabo đưa đi dạo vài vòng, nhỡ ra rơi tự do, cụ chắc chắn nếu đã dám làm thế thì cũng dám chạy thẳng. Thử hỏi có gì hay mà cười được:77:. Anh em OF luôn kêu gọi chúng ta ra đường tuân thủ luật. Kụ làm vậy có xứng là xe tải của OF không? Xin lỗi kụ, em mời kụ ly vang đỏ:(.

SOS: Nhờ Mod/Min nếu có thể xin sửa giùm, em đưa nhầm Vodka thay vì vang đỏ:(.
Ô thưa cụ, đang vào cua nhanh thế sao em phanh kịp ah:77: Em là em đi nhanh nhưng rất an toàn, đường 1 chiều nhảy ra thì đúng là em chịu đấy ạ:102:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay E lái xe sếp, sếp ngồi sau. Đi từ đoạn Thợ Nhuộm ra Trần Hưng Đạo, Bà Triệu. Đèn xanh ở Thợ Nhuộm cho đi thẳng, đèn xanh rẽ phải ở Tr.H.Đạo cho rẽ phải sang Bà Triệu. E cứ nghĩ mọi lần xxx nó vẫn cho phi thẳng làn bên trái Tr.H.Đạo để rẽ sang B.Triệu luôn mà không cần nhập vào làn phải. Hôm nay nó vịn E ngay cái lỗi không nhập làn phải ở Tr.H.Đạo mà lại phi thẳng từ Thợ Nhuộm sang, cắt làn trái của Tr.H.Đạo.
Sếp nhảy xuống cho bọn xxx đấy 100k
Hik cú thật, nhục thật các bác ạ:mad:
??

XXX nó bắt kụ là wá đúng.
Đương đèn đỏ chiều THD.
Kụ có đứng ở cái làn ngoài cùng bên phải đường THD hông?
Cái iu tiên củ kụ chỉ đến vầy.
Kụ con đòi cái giề hơn. Tài ra thì kụ xuống xe, gọi xxx ra bẩu: Có 1 lũ xế 2b-4b đậu sai làn kìa. Tui có nhu cầu rẽ phải đúng theo tín hiệu giao thông. yêu cầu ông giải quyết.
XXX lúc đó chắc...NGỌNG:)):)):))
Kụ sai là xxx nó xơi liền hà.

Em nói thật. xxx hôm í nó wá là lành. Nếu em là xxx thì với 100k í thì em chê là cái chắc.
1 là em xơi nhiều hơn.
2 là em tha bổng, để lại vài câu nhắc nhở.

duongtm

Xe tăng
Hôm nay E lái xe sếp, sếp ngồi sau. Đi từ đoạn Thợ Nhuộm ra Trần Hưng Đạo, Bà Triệu. Đèn xanh ở Thợ Nhuộm cho đi thẳng, đèn xanh rẽ phải ở Tr.H.Đạo cho rẽ phải sang Bà Triệu. E cứ nghĩ mọi lần xxx nó vẫn cho phi thẳng làn bên trái Tr.H.Đạo để rẽ sang B.Triệu luôn mà không cần nhập vào làn phải. Hôm nay nó vịn E ngay cái lỗi không nhập làn phải ở Tr.H.Đạo mà lại phi thẳng từ Thợ Nhuộm sang, cắt làn trái của Tr.H.Đạo.
Sếp nhảy xuống cho bọn xxx đấy 100k
Hik cú thật, nhục thật các bác ạ:mad:
Nhục nhã giề, sai thì chết chứ bệnh tật gì

vkg_2008

Xe máy
cái này thì kụ chủ thớt sai roài, các kụ nhà ta cả 2B hay 4B tránh lỗi này nhé(b)

4 wheels

Xe hơi
XXX dạo này "ăn tạp" lém, mình cứ phải cẩn thận thôi :18:

PhanhGap

Xe điện
E thỉnh thoảng hay đi đường THD. mỗi lần thấy xe nào phóng nhanh đi như bác thì E lại chửi thầm -Thằng dog kia đi láo thế. K biết có lần nào chửi phải bác k.:21:
Nộp phạt đi để nhớ - tranh thủ hít 1 chút mùi hoa sữa để làm kỷ niệm đ..ẹ..p.

leobk

Xe tải
may quá, hôm trước em cũng đi làn trái rẽ sang Bà Triệu, may mà ko có xxx :D ... cần phải tự kiểm điểm và tự phê bình mình mới được ... em xin nhận hình thức cảnh cáo, rút kinh nghiệm. (k)

nnson_56

Xe tải
chỗ này ngày nào e chả đi vậy, nhìn đèn đỏ hứong THĐ còn 15 giây là em chạy cắt mắt, dười 9's em rẽ nối đuôi vào làn THĐ để rẽ phải, chả khi nào bị XXX bắt cả, chắc đợt này đang chiến dịch nên mới bắt, chứ bắt vậy chả xe nào rẽ phải khi đèn đỏ cả. hôm nay lại phải tạm quên đi để đến khi nào êm êm đã

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
:21::21::21:
nhục gì mà nhục, măt ông cận độ mấy mà ko thấy cái vạch liền.
Dạ chỗ này vạch sơn liền nên cụ dính là đúng luật ạ:69:Em chỉ thấy hơi bức xúc đoạn này là có mấy lần nhoi sang nhập làn THĐ thì ôi thôi,xe đỗ kín mít, đành chéo xe, may mà xxx thương nên chả ra gọi:^)
Nhiều lần đỗ chéo ngoeo cái xe giữa đường chờ nhập làn rẽ phải, vô duyên thật.
Đi chỗ này cú nhất là mấy cái 2b chẹn *** nó đường rẽ phải.
Lâu lâu em ra HN đi ở khúc này cũng lăn tăn ghê, nói gì nói thì bố trí kiểu GT ở đoạn này như thế cũng là chưa hợp lý lắm. Đèn xanh ở Thợ nhuôm lên gặp bên THĐ đèn đỏ thì muốn nhập làn hơi bị khó, có chăng là bẻ quay đầu vào THĐ 1 quãng rồi lộn laị, dưng mà thế thì quá tội (c)

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chắc là vì cụ đè vạch nên mới bị vịn, nếu cụ cứ đi ra giữa ngã tư, không chèn cái vạch nào rồi quẹo phải sang BT sẽ không sao. Vì không có vạch sơn chỉ hướng đi từng làn trên mặt đường nên không nhất thiết phải đi làn trong cùng (làn phải) mới được rẽ sang BT, miễn là cụ đừng có đè cái vạch liền nào là được.

Chỉnh sửa cuối: