[Funland] Như này đi thi quốc tế có hy vọng giành giải ko ah?

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Lại đi thi cuốc tí à nhàm cuốc tế ah. Em xin hóng vậy. *** quá em chịu.

DUONGLAM

Xe điện
Mít quốc tế nhưng việt nam tổ chức thì còn có cơ, chứ tiêu chuẩn của quốc tế khác với VN, em Hen là một điển hình.

hoangduc.sbr

Xe container
Mít quốc tế nhưng việt nam tổ chức thì còn có cơ, chứ tiêu chuẩn của quốc tế khác với VN, em Hen là một điển hình.
Em H'nen ngay hồi đằn quang em đã thấy đẹp rồi mà chả hiểu sao nhiều cụ cứ cá chê. Miệng rộng, cười duyên, body chân cẳng thì quá ngon luôn.

Kim Thành Sport

Xe tải
Website
thethaokimthanh.vn
Em H'nen ngay hồi đằn quang em đã thấy đẹp rồi mà chả hiểu sao nhiều cụ cứ cá chê. Miệng rộng, cười duyên, body chân cẳng thì quá ngon luôn.
Thích hay không thích do gu mà cụ, như em nhìn H'nen em cũng không cảm xúc tý nào hết

Freeman Bodhany

Xe tăng
Cao 1m81, gương mặt kháu, thần thái sáng sủa, theo các cụ nếu em này thi thố Miss quốc tế liệu có hy vọng vào top 3 ko ah?

Thí sinh này xinh xắn quá, cao nữa.....đẹp thật. Còn chờ màn trình diễn thể hiện vẻ đẹp trí tuệ của em nữa. Không biết tiếng Anh thế nào ?
Các em trẻ bây giờ đạt chuẩn quốc tế hết rồi. :)

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Em này xinh đấy, xứng đáng hoa hậu.

tranmanhha

Xe điện
Riêng về gái.
Thứ nhất: Là phải nhìn bên ngoài dưới ánh sáng đầy đủ.
Thứ hai: Phải cởi hết ra, mới đánh giá chính xác được.
Em bị mắc mưu mấy lần rồi, em biết.

Lamorlaye

Xe hơi
Gu nước ngoài no vân khác Vn ta lắm các cụ. Xinh nhẹ nhàng yểu điệu khó giành top lắm.

ZoBon

Xe buýt
Website
zobo.com.vn
độ dài thì thừa mà độ dày thì thiếu =))

ZoBon

Xe buýt
Website
zobo.com.vn
Riêng về gái.
Thứ nhất: Là phải nhìn bên ngoài dưới ánh sáng đầy đủ.
Thứ hai: Phải cởi hết ra, mới đánh giá chính xác được.
Em bị mắc mưu mấy lần rồi, em biết.
Kinh nghiệm rất là quý báu =)):))

baongan2511

Xe buýt
Chuẩn đẹp bạn tây nó không thích mình dây thế này đâu. Phải màu mỡ tí mới ngon

windy1

Xe điện
Mấy ẻm nầy đi thi, nếu may mắn thì vào chung kết thôi, còn vương miện thì chưa với tới được đâu.

D nâu

Xe điện
Quốc tế ko thích kiểu thuần Á thế này, phải có nét cá tính như H’hen Niê vừa xong mới hy vọng có giải quốc tế.
H.Hen nie thì Hình thể 3 vòng khá chuẩn có phong cách trình diẽn đẹp và có ê kíp chuyên nghiệp và nhiều chiêu trò khủng nên mới vào đến vòng sâu.
Lại là người dân tộc thiểu số cũng là bản sắc dân tộc Tây nguyên Việt Nam được chú ý và nâng đỡ một chút dó!
Thế giới người ta thích đúng bản sắc của từng nước.
Nhưng Việt Nam thì cứ thích Tây và cao?
Những cô gái đẹp 1.65-1.69m cho loại.
Nhưng năm ngoái hoa hậu thế giới cao có 1.68 thôi nhé!

Chỉnh sửa cuối:

vneseman

Xe lăn
H.Hen nie thì có phong cách trình diẽn đẹp và có ê kíp chuyên nghiệp và nhiều chiêu trò khủng nên mới vào đến vòng sâu.
Lại là người dân tộc thiểu số cũng là bản sắc dân tộc Tây nguyên Việt Nam được chú ý và nâng đỡ một chút dó!
Thế giới người ta thích đúng bản sắc của từng nước.
Nhưng Việt Nam thì cứ thích Tây và cao?
Những cô gái đẹp 1.65-1.69m cho loại.
Nhưng năm ngoái hoa hậu thế giới cao có 1.68 thôi nhé!
Trình diễn đẹp và ê kíp chuyên nghiệp em nghĩ dễ làm nhưng chiêu trò khủng là ra làm sao cụ? Cụ có thể bật mí chút không?
Em đồng ý với cụ là em này cao quá, 1m8 thì đến tây còn không cao bằng. Cứ tầm tầm 1m7 hơn tý là hợp hơn và đại diện đại chúng cho VN hơn :)

kfc1981

Xe điện
Đẹp. Nhưng bọn tg nó ko thích kiểu thuần Việt như nài đâu ạ.

Javalor

Xe hơi
Nhìn kiểu mặt hơi đại trà k có gì đặc sắc

D nâu

Xe điện
Trình diễn đẹp và ê kíp chuyên nghiệp em nghĩ dễ làm nhưng chiêu trò khủng là ra làm sao cụ? Cụ có thể bật mí chút không?
Em đồng ý với cụ là em này cao quá, 1m8 thì đến tây còn không cao bằng. Cứ tầm tầm 1m7 hơn tý là hợp hơn và đại diện đại chúng cho VN hơn :)
Nếu các cụ phải xem trên tường của face book hoa hậu hoàn Vũ thế giới thì mới biết được.
Ở Việt nam thì bảo là Hen nie là Tây.
Nhưng trước đêm diễn ra chung kết thì tất cả các bài viết của ê kip Việt Nam đồng loạt hơn cả chục bài thả một nội dung trên tất cả tường các bài viết về cuộc thi hoa hậu Hoàn Vũ thế giới là Henie là cô gái đẹp người đẹp nết đại diện cho dân tộc thiểu số nhà ngèo nhưng biết nỗ lực vươn lên nên nói tiếng Việt đã là một ngoại ngữ rồi nên tiếng anh không biết cũng nên thông cảm..
Nói chung tạo dư luận và sự chú ý và sự cảm thông.
Xong rồi ê kíp còn tạo ra sóng fan Việt nói xấu hoa hậu người Philippin bảo là cô này chỉ đẹp ở thẩm mỹ dìm hàng cố tình bảo ban tổ chức thiên vị. Lúc đó bạn này đang được ban tổ chức đánh giá cao là khả năng là hoa hậu.
Nếu vậy thì sau thí sinh Việt Nam sẽ không tham gia nữa. v..v...
Nói chung nhiều chiêu trò lắm.
Do đó Hen Nie cũng được chú ý và ban ấy Hen nie cũng có phong cách trình diễn đẹp và gây ấn tượng trong đêm chung kết đó! Được cái cô này lại rất khiêm tốn thoải mái tự tin đi thi không đặt mục tiêu đạt giải cao bản thân Henie không bị áp lực trình diễn tự tin. Có ê kíp đầu tư và trang điểm đẹp. Hen nie không phải thông minh nhưng biết cách ăn nói đối đáp hơn nhiều hoa hậu khác nữa.
Hình thể Hen nie 3 vòng khá chuẩn.

Chỉnh sửa cuối:

D nâu

Xe điện
Năm ngoái Lương Thuỳ Linh dự thi Hoa hậu thế giới cũng đáng tiếc, cũng là cô gái đẹp mang hơi thở của Người dân tộc vùng núi phái Bắc là tỉnh Cao Bằng. Linh trắng trẻo xinh xắn, hình thể cân đối, có học nhưng thật tiếc vào top 8 rồi nhưng bạn về sự thông minh ứng xử lại không có.
Trong khi phần giớii thiệu video về cảnh đẹp thiên nhiên rất ấn tượng và video về dự án từ thiện thì bảo sinh ra ở Cao Bằng và nhìn thấy nỗi khó khăn vất vả của đồng bào mình miền núi thiếu điện thiếu nước sạch , đường xá đi lại vô cùng khó khắn. Nhưng Linh vốn là người ham học và đã có ý chí vươn lên.
và Lương Thuỳ Linh đã làm dự án từ thiên cho riêng mình đạt dự án tốt nhất.
Nhưng đêm Chung kết Ban giám khảo hỏi một câu : khi vào top 8.
Bạn muốn nói điều gì với người Việt Nam và những người yêu mến đang theo dõi bạn trong cuộc thi đêm chung kết này thì bạn ấy nói là:
"Cảm ơn các fan và người hâm mộ đã luôn theo dõi và ủng hộ tôi theo dõi mỗi bước đi của tồi từ đầu đến đêm chung kết.
Tôi sẽ cố gắng không làm các fan thất vọng.."
Người có trí tuệ và tâm hồn thực sự sẽ không bao giờ trả lời đơn điệu như vậy?
Mình là đại diện cho một quốc gia mà?

Chỉnh sửa cuối:

buicongchuc

Xe ba gác
Em hóng ảnh sexy các HH.