[Thảo luận] như Flim hành động

Bác có ủng hộ cách hành xử của bác chủ thớt không?

• Tổng bình chọn
    15

_MBBG_

Xe điện
sáng hôm nay 19-5 em và gấu nhà em đưa con KF nhà em đi giám định BH vài vết xước quanh xe,nhà em ở bán đảo linh đàm mà chỗ giám định thì ở trần khát chân,khi em đi đến giải phóng đoạn cửa hàng bác Duy Linh có 1 xe Camry207 màu đen đi làn trong vượt lên rôi ko thèm xinhan xin xỏ gì cứ thế ép vào mạn phải phía dầu xe em để đè đầu cướp làn theo phản xạ em tạt sang trái 1 chút ai ngờ lazang trước của em bị tì vào dải phân cách nghe tiếng zột zột em điên quá vì thằng này đi xe bố láo nhưng nhớ lại lời dặn của MaMa (ngồi lên xe là phải kiềm chế) nen em kệ chỉ buông vài câu chửi,khi đỗ ở đèn đỏ em mở cửa xuống xem thì thấy bị 1 vết dài khoảng 10cm lên xe em tả lại cho gấu nhà em gấu nhà em bảo thằng này bố láo a cho nó đi BH cùng mình đi,các bác biết ko nghe xong gấu nhà em nói vậy em nghĩ ngay trong đầu ừ nhỉ xe mình trên đường đi BH sợ cho' gì nó,cứ thế em bám theo xe nó đến đúng đoạn chuẩn bị lên cầu vượt thấy trước xe nó có khoảng trống em liền cụp gương đạp ga vượt bên phải khii xe ngang bằng xe nó em đánh volang ngồi trong xe e nghe tiếng rầm xe của nó lập tức phanh lại (em nghĩ phanh lại là do phản xạ) còn em thì đạp ga té mất,đến chỗ giám định em xuống xem thì hơi xước dài nhưng lại ko móp thế mới lạ,em nghĩ bụng xe mình ko móp thì xe nó cũng ko móp nhưng xe mình xước thì xe nó chắc chắn cũng phải xước,cho nó chừa cái tội đi xe bố láo,quay sang nhìn gấu nhà em có vẻ hỉ hả lắm còn rút DT ra buôn với bạn là ox tao vừa ghẹ xe với một thằng đi Camry sax.
Phần giám định: tên giám định đi quanh xe rồi chả hỏi han gì rút máy ảnh ra fang tới tấp rồi bảo em vào VP ký thế là xong.
các cụ ạ đi xe hiền quá cũng khổ,nhưng đi xe mà có gấu nhà em chắc em chuyển nghề làmcascadeur mất

Xi dau

Xe tải
cụ cho em xin cái biển số xe cụ để ra đường em còn tránh, đồng ý rằng bác đi camry đi không đúng, nhưng cách xử sự của cụ sau đấy thì em khong đồng ý được

_MBBG_

Xe điện
vâng vẫn biết là ko đúng nhưng cụ cứ bị như em đi,những thằng đi bố láo như vậy em ko cho nó bài học thì biết đâu ngày mai cụ là nạn nhan của nó đấy cụ ạ

_MBBG_

Xe điện
vâng ngoài đời thì vậy thôi cụ ạ,về nhà em có dám ăn miếng trả miếng với gấu nhà em đâu,=))

ngocquan2805

Xe buýt
Em kô đồng tình với cách xử sự của bác chủ thớt.

khanhnq19

Xe tải
Hix nhiều lúc đi xe cũng thật sự là rất bực thật...nhiều khi mình đi cực kì đúng luật nhưng nhiều xe thì ko quan tâm cứ lách được đâu là lách...nhưng đúng là đi xe ra ngoài đuòng thì nên kìm chế ạ...E hiểu cảm giác bực của bác lúc đó e cũng bị nhiều rồi nhưng nên nghĩ đến hậu quả,nếu ko may xảy ra ko phải xe mình xe người kia mà cho cả những người tham gia giao thông...sẽ khó lường lắm ạ...
-Một điều nhịn là chín điều lành mà...e góp ý có gì ko phải mong bác chủ topic bỏ quá nhé....

xe365vn

Xe container
vợ chồng nhà cụ chủ máu quá
nhỡ gặp đội máu hơn thì ko biết thế nào o:-)

hoa_mai

Xe tải
em sợ cụ thật đấy. xe đẹp ma` cụ lam` như vậy sao. ng lái xe phải thật điềm đạm cụ nhé. cụ hạ hỏa đi

tuxedo_hmt24

Xe tăng
hai cụ đi như thế mà có nhỡ lạc tay lái thì lại khổ cả người khác

waa

Xe tải
Trường hợp này em là cụ chủ thì xem lại tài bên Cam là nữ hay nam , nếu là "thằng" thì em làm như cụ chủ , nhưng làm xong té thật nhanh chứ lỡ gặp hoa cải thì tiêu đời , mà thấy trong xe có hơn 1 thằng thì em ... nhịn , gấu mẹ của cụ chủ thật vĩ đại .

lemnguyen

Xe tải
sáng hôm nay 19-5 em và gấu nhà em đưa con KF nhà em đi giám định BH vài vết xước quanh xe,nhà em ở bán đảo linh đàm mà chỗ giám định thì ở trần khát chân,khi em đi đến giải phóng đoạn cửa hàng bác Duy Linh có 1 xe Camry207 màu đen đi làn trong vượt lên rôi ko thèm xinhan xin xỏ gì cứ thế ép vào mạn phải phía dầu xe em để đè đầu cướp làn theo phản xạ em tạt sang trái 1 chút ai ngờ lazang trước của em bị tì vào dải phân cách nghe tiếng zột zột em điên quá vì thằng này đi xe bố láo nhưng nhớ lại lời dặn của MaMa (ngồi lên xe là phải kiềm chế) nen em kệ chỉ buông vài câu chửi,khi đỗ ở đèn đỏ em mở cửa xuống xem thì thấy bị 1 vết dài khoảng 10cm lên xe em tả lại cho gấu nhà em gấu nhà em bảo thằng này bố láo a cho nó đi BH cùng mình đi,các bác biết ko nghe xong gấu nhà em nói vậy em nghĩ ngay trong đầu ừ nhỉ xe mình trên đường đi BH sợ cho' gì nó,cứ thế em bám theo xe nó đến đúng đoạn chuẩn bị lên cầu vượt thấy trước xe nó có khoảng trống em liền cụp gương đạp ga vượt bên phải khii xe ngang bằng xe nó em đánh volang ngồi trong xe e nghe tiếng rầm xe của nó lập tức phanh lại (em nghĩ phanh lại là do phản xạ) còn em thì đạp ga té mất,đến chỗ giám định em xuống xem thì hơi xước dài nhưng lại ko móp thế mới lạ,em nghĩ bụng xe mình ko móp thì xe nó cũng ko móp nhưng xe mình xước thì xe nó chắc chắn cũng phải xước,cho nó chừa cái tội đi xe bố láo,quay sang nhìn gấu nhà em có vẻ hỉ hả lắm còn rút DT ra buôn với bạn là ox tao vừa ghẹ xe với một thằng đi Camry sax.
Phần giám định: tên giám định đi quanh xe rồi chả hỏi han gì rút máy ảnh ra fang tới tấp rồi bảo em vào VP ký thế là xong.
các cụ ạ đi xe hiền quá cũng khổ,nhưng đi xe mà có gấu nhà em chắc em chuyển nghề làmcascadeur mất
gấu nhà cụ đúng à gấu thật..lên tinh thần cho chồng chuẩn quá

tienpham1102

Xe tăng
thằng đi Cam đi quá bố láo, lái xe như thằng mất dậy - cụ chủ thớt hơn hẳn thằng đi Cam

DIRE

Xe buýt
Cụ chủ thớt + gấu = song hùng kỳ hiệp, không đỡ được ^:)^

mznxbcv

Xe đạp
thằng đi Cam đi quá bố láo, lái xe như thằng mất dậy - cụ chủ thớt hơn hẳn thằng đi Cam
Cụ nặng lời với chủ thớt quá. Em cũng không đồng tình với cách sử xự của cụ chủ thớt. Nếu có chú 2B tạt đầu thì dễ có tai nạn là cái chắc.

bvhadelpiero

Xe lăn
CỤ làm ăn thía là không ổn roài, thành viên OF mình không được như vậy đâu, mà có như vậy thì lần sau CỤ không nên post bài lên không bị ném tan xác đấy, tam thời em tha chưa ném cụ nhá, rút kinh nghiệm lần sau
notice: lần sau cụ mà máu thì xuống giải quyết lun, khỏi phải dung đên xe, công nhận cụ có quả GẤU máu thật, em hâm mộ rồi đới :))

thichphuuluu

Xe đạp
E chỉ đuoc hanh dong nhu cu khi di voi bồ thôi. chứ gấu nhà e k máu cái khoản thích xem phim hành động. Chán.:)):))

buffalo car

Xe điện
Trời! sắp SN OF4 mà năm nay lại là năm OF - chung tay xây dựng Văn hóa Giao thông mà cụ chủ thớt lại chơi ăn miếng chả miếng thế thì kinh quá! ^:)^