Nhu cầu sơn tĩnh điện mâm và 1 số chi tiết làm đĩ cho xế :x

vkd

Xe buýt
Anh đã lắp được đâu mà post chiều nay anh với bắt đầu lắp vào em ah,nói chung anh thề nếu biết mệt thế này anh gửi xuống HP hoặc SG sơn cho nhanh
Nếu có đk thì theo e lên ship vào SG a ak . Trong đó tay nghề thợ cao hơn nhiều . Ngoài này máy móc y hệt nhưng sơn vẫn hok chuẩn bằng trong đấy đc

LiemBlue

Xe lăn
Nếu có đk thì theo e lên ship vào SG a ak . Trong đó tay nghề thợ cao hơn nhiều . Ngoài này máy móc y hệt nhưng sơn vẫn hok chuẩn bằng trong đấy đc
Thực sự khi đã làm cho anh em thì anh cũng muốn nó phải đạt chuẩn em ah,cái chính là thời gian gửi hàng đóng hàng nó lâu và mất time nữa em.Cái chính là anh em ứ chịu chờ đợi đc lâu thoai

vkd

Xe buýt
Thực sự khi đã làm cho anh em thì anh cũng muốn nó phải đạt chuẩn em ah,cái chính là thời gian gửi hàng đóng hàng nó lâu và mất time nữa em.Cái chính là anh em ứ chịu chờ đợi đc lâu thoai
Đã chấp nhận chơi thì phải chịu chứ sao a ? Thà rằng mất lâu thơi gian tí . Nhưng đc cái mình ưng ý còn e nghĩ cũng hok mất nhiều thời gian đâu . CẢ ship đi và về mất 2 ngày . Sơn 2 ngày nữa . 4 ngày chứ có nhiều đâu :P

Nam_Can

Xe buýt
Ở trong đó liệu có tin tưởng đc ko ạ, rủi mình chuyển hàng vào đó rồi họ ko gửi ra cho mình thì sao ợ.lúc đó thì lắp tạm vành con thống nhất của mẹ vào đi.

LiemBlue

Xe lăn
Đã chấp nhận chơi thì phải chịu chứ sao a ? Thà rằng mất lâu thơi gian tí . Nhưng đc cái mình ưng ý còn e nghĩ cũng hok mất nhiều thời gian đâu . CẢ ship đi và về mất 2 ngày . Sơn 2 ngày nữa . 4 ngày chứ có nhiều đâu :P
Anh hỏi rồi em ah,tổng cộng thời gian cả gửi vào lẫn sơn và gửi ra tròn 1 tuần luôn ợ,mà tiền ship cao lắm em ah

nemo_0501

Xe buýt
Hôm nay em con xe bác chủ thớt này đã bị em làm thịt các cụ nhé. Nhưng là sơn thường sơn oto thôi chứ không phải sơn tĩnh điện

LiemBlue

Xe lăn
Em nhìn sản phẩm của bác chiều nay òi ạ,mỗi tội nó không bảo bác sơn cho nó cái càng bên ống bô hê hê thế là nó về ứ giống được bác ạ.Mà hum nào bác qua em nhâs

tommyhtp

Xe buýt
mấy xiền bác Duy ôi

nemo_0501

Xe buýt
Em nhìn sản phẩm của bác chiều nay òi ạ,mỗi tội nó không bảo bác sơn cho nó cái càng bên ống bô hê hê thế là nó về ứ giống được bác ạ.Mà hum nào bác qua em nhâs
okie bác hôm nào em qua bác em anho bác nhé

xherox

Xe điện
Cái vành xe SH trắng ở trên ko tháo lốp ra mà sơn lại bọc lốp lại để sơn thì hình như hơi bị lười .

tommyhtp

Xe buýt
Hỏi gì thế em dạo này mất tích đấy nhé trương tuần
:-Bhuhu anh đừng nhắc làm e buồn. giờ học hành ghê lắm, lại sắp thi rồi, học cái kiểu cưỡi tên lửa xem hoa thế này ngốn lượng kiến thức lớn ốp vào đầu mệt mà găng quá, toàn bị nhốt trong trường thôi, về thì cũng tối mịt rồi, còn chưa kể thứ 7 chủ nhật phải đi làm nữa, có hôm chủ nhật đc nghỉ thì mệt quá nên phải ngủ ạ! chứ e cũng muốn lên thăm ae lắm chứ. mà bác liêm có biết chỗ nào nắn lại vành xe k ạ, hôm nọ đi sợ muộn họp phi nhanh k để ý cái ổ voi làm tới tận 3 phát ổ voi trên đường sợ hết hồn, đổ cả xe may người k sao cứ tưởng xe k sao cuối cùng xe méo vành rồi nên hóa ra vì thế mà nó mới bị đảo bánh ạ.

tommyhtp

Xe buýt

LiemBlue

Xe lăn
Biết là thay rồi quan trọng là tìm ra phướng án nào tiết kiệm nhất rồi dần dần tính tiếp,cái thằng Đu Cành kia sao chú thích chém Phúc thế hả(mà đã chỉnh xupap xe Phúc đới:)))

nemo_0501

Xe buýt
Cái vành xe SH trắng ở trên ko tháo lốp ra mà sơn lại bọc lốp lại để sơn thì hình như hơi bị lười .
Tình hình là không phải lười tháo ra cụ ah. Buổi sáng sơn chiều lấy xe mà tháo lốp ra sơn xong lắp vào sơn khô chưa già mà vào thì lại xước xát hết nó không đẹp. Làm như thế này sẽ đẹp mà đảm bảo hơn:D

cupheu

Xe tăng
Tình hình là không phải lười tháo ra cụ ah. Buổi sáng sơn chiều lấy xe mà tháo lốp ra sơn xong lắp vào sơn khô chưa già mà vào thì lại xước xát hết nó không đẹp. Làm như thế này sẽ đẹp mà đảm bảo hơn:D
2 vành,2 thụt vs 1 tay xách bao tiền hả cụ :>

tommyhtp

Xe buýt
Biết là thay rồi quan trọng là tìm ra phướng án nào tiết kiệm nhất rồi dần dần tính tiếp,cái thằng Đu Cành kia sao chú thích chém Phúc thế hả(mà đã chỉnh xupap xe Phúc đới:)))
đấy. anh có thấy e khổ k, bị ăn hiếp ghê gớm T_T. nhưng chú ý chỉnh xupap cho e cũng ổn phết đấy anh à. may còn anh bênh vực cho e.hehe

namcaothu

Xe buýt
đấy. anh có thấy e khổ k, bị ăn hiếp ghê gớm T_T. nhưng chú ý chỉnh xupap cho e cũng ổn phết đấy anh à. may còn anh bênh vực cho e.hehe
Anh cũng chuyên bị ae trên này ăn híp,nhất là bác Liêm và thèng USA, anh có làm gì đâu mà lúc nào cũng bị....dìm hàng em ạ,chúng ta cùng cảnh ngộ rồi @@

tommyhtp

Xe buýt
Anh cũng chuyên bị ae trên này ăn híp,nhất là bác Liêm và thèng USA, anh có làm gì đâu mà lúc nào cũng bị....dìm hàng em ạ,chúng ta cùng cảnh ngộ rồi @@
hu hu. PS bị phân biệt rùi. bị dìm hàng rùi T_T thấy chưa. anh Nam ui