Thái Nguyên Những cuộc hành trình

phuong.zen

Xe tăng
e nghĩ k nhất thiết.làm lãng hoa 2 3 củ đẹp lộng lẫy cũng là chung tay đóng góp cho sn of càng rực rỡ roài .còn về tài chính thì như muối bỏ bể.5 3 t chả thấm vào đâu.2 3 xịch củ cụ nào máu thì chiến .e chã

Vitara in TN

Xe tải
e nghĩ k nhất thiết.làm lãng hoa 2 3 củ đẹp lộng lẫy cũng là chung tay đóng góp cho sn of càng rực rỡ roài .còn về tài chính thì như muối bỏ bể.5 3 t chả thấm vào đâu.2 3 xịch củ cụ nào máu thì chiến .e chã
em cũng tán đồng với ý kiến nhà Zen....
phải xem các chi hội khác như thế nào....
nếu nộp thì để tương sứng với 1 chương trình như thế này mà gọi là có đóng góp thì ít nhất cũng phải 1tr/ng ( em dự tính khoảng 30 ng ).
tốt nhất là nẵng hoa to to to để cốp con NIVA cho nó hoành tráng...khà khà

Vitara in TN

Xe tải
EM giơ tay phat biểu phát...
Hôm nay em có off với mấy Cụ trên CB..trong đó có Cụ Chánh ( khoản móc nối , câu kết em tài phết ) hờ hờ..:-|
em đang rủ Cụ ấy , rồi các Cụ ấy rủ mấy Cụ ở BK..
đang muốn làm 1 trại của 3 tỉnh phía Bắc...Cụ Chánh TN thử pm với chi hội Tuyên Quang xem kết hợp được không?

hieu_cntt

Xe hơi
Em chưa đc làm thành viên of chi hội TN có được đi không các cụ ơi!! Cho em đi với nhé, cho mở mang tầm mắt.hi>:D<

Buôn rượu

Xe hơi
Em chưa đc làm thành viên of chi hội TN có được đi không các cụ ơi!! Cho em đi với nhé, cho mở mang tầm mắt.hi>:D<
Em dự là không đi được cụ ạ, cụ nhanh nhanh đăng ký vào OF đi nhá >:D<

phuong.zen

Xe tăng
hố hố. câu kinh.đùa thế thôi hiếu ạ.chưa vào hội chính thức nhưng vẫn đi bình thường.nhưng nếu vào danh sách cụ thể thì hay hơn xuống đó mọi người đc nhận quà chả nhẽ mình lại k

Buôn rượu

Xe hơi
hố hố. câu kinh.đùa thế thôi hiếu ạ.chưa vào hội chính thức nhưng vẫn đi bình thường.nhưng nếu vào danh sách cụ thể thì hay hơn xuống đó mọi người đc nhận quà chả nhẽ mình lại k
Để nguyên cho anh làm hàng nào x-(

phuong.zen

Xe tăng
em cũng tán đồng với ý kiến nhà Zen....
phải xem các chi hội khác như thế nào....
nếu nộp thì để tương sứng với 1 chương trình như thế này mà gọi là có đóng góp thì ít nhất cũng phải 1tr/ng ( em dự tính khoảng 30 ng ).
tốt nhất là nẵng hoa to to to để cốp con NIVA cho nó hoành tráng...khà khà
thôi đi cha.lại chém con niva của ông còi roài.keke mau về trà đá ném gió đi còn giề

vuquanghuy89

Xe hơi
các bác thổng cảm, máy em đang bị virut ko nhận ảnh ròi, đợi em đi sửa máy đã.

Vitara in TN

Xe tải
anh dự thế này nhé:
Tiện thể hôm SN này sẽ rất rất đông đủ các Cụ , Mợ..chưa kể 1 lô xích sông các Gấu , F...( đông quá ).>:D<
Em làm cái thớt xin ra mắt luôn...như thế là vui nhất...chưa ai ra mắt mà được đông đủ như vậy đâu...
em chỉ phải cam pu chia 30% thôi mừ, Anh và các cụ lo 70%...ok gà đen? ..đừng lăn tăn nữa...:-??

phuong.zen

Xe tăng
anh dự thế này nhé:
Tiện thể hôm SN này sẽ rất rất đông đủ các Cụ , Mợ..chưa kể 1 lô xích sông các Gấu , F...( đông quá ).>:D<
Em làm cái thớt xin ra mắt luôn...như thế là vui nhất...chưa ai ra mắt mà được đông đủ như vậy đâu...
em chỉ phải cam pu chia 30% thôi mừ, Anh và các cụ lo 70%...ok gà đen? ..đừng lăn tăn nữa...:-??
mie thế nì nó mặt nó chã xanh lè ra à.

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
anh dự thế này nhé:
Đông thía mà ra mắt thì có mà .........khéo tranh thủ bây giờ thì đỡ được 1 suất cụ Vitara =))

vuquanghuy89

Xe hơi
Chuẩn bị đi làm tý bia với mọi người đê, ảnh ọt sau.
hic, các bảo em đi trà đá thì em còn dám đi, hum qua bảo vệ tốt nghiệp đến 5h chiều xong mà 11h em mí về đến nhà, khật khừ bò lên phòng ngủ 1 mạch đến 5h sáng dậy vì ngủ quên không bật quạt nóng quá ko ngủ nổi. đợi tí em post em 125 cc của em lên đây
con ngựa sích thố

tương lai phấn đấu con lày có được không nhỉ các bác,đẹp vãi

kinhtuchi

Xe máy
EM giơ tay phat biểu phát...
Hôm nay em có off với mấy Cụ trên CB..trong đó có Cụ Chánh ( khoản móc nối , câu kết em tài phết ) hờ hờ..:-|
em đang rủ Cụ ấy , rồi các Cụ ấy rủ mấy Cụ ở BK..
đang muốn làm 1 trại của 3 tỉnh phía Bắc...Cụ Chánh TN thử pm với chi hội Tuyên Quang xem kết hợp được không?
Ý hay đấy, không bít chiều nay các Cụ đã bàn bạc thống nhất gì chưa nhể?