Thái Nguyên Những cuộc hành trình

ducvit53

Xe buýt
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
8- Đứcvit: 1 áo Nam cỡ XXL + 1 áo Nữ cỡ L

Anh Thiều xem qua hộ e 1 áo Nam to + 1 áo nữ vừa
E đang ký thêm 1 áo Nam vừa nữa anh nhé

Tổng cộng: 1 áo Nam to + 1 áo nữ vừa + 1 áo Nam vừa
E còn thiếu 180k

ducvit53

Xe buýt
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tiện đây. Mừng sinh nhật OF lần 5.

www.thuythi.com Thế giới phụ kiện iphone
- Chuyên cung cấp phụ kiện iphone, ipad, ipod
- Cáp HDMI, cáp quang cho hình ảnh, âm thanh chất lượng tốt nhất

Khuyến mại lớn - Giảm giá 10% 20% cho các sản phẩm

Sạc trên xe Belkin giá bán lẻ 250. Giá KM 200k

Capdase Car Charger Holder giá bán lẻ 650k. Giá KM 550k

Cáp HDMI 2m MPINS giá bán lẻ 250k. Giá KM 200k

Chỉnh sửa cuối:

sonxt

[Tịch thu bằng lái]
Xin phép các cụ các mợ em có chút ý kiến về SN OF lần thứ 5................

Em thấy các chi hội khác đang chuẩn bị chương trình tham dự Sn OF hết cả rồi ạ:)>-,em trộm nghĩ chi hội mình cũng nên có 1 chút tấm lòng để chung tay với BDH diễn đàn tổ chức 1 buổi sinh nhật vui vẻ và có ý nghĩa.Em thử đề nghị như thế này thôi nhé( có gì sai mong các cụ các mợ thông cảm):-$: Em nghĩ mỗi thành viên nên đóng góp 1 chút và mức đóng góp ra sao thì các cụ các mợ cứ cho ý kiến,sau đó số tiền này sẽ được chuyển khoản thẳng về cho BDH diễn đàn với danh nghĩa là CHI HỘI THÁI NGUYÊN ỦNG HỘ SN OF lần thứ 5\:D/.Một chút ý kiến nhỏ của em có gì sai sót mong các cụ các mợ bỏ quá cho em ạ.

mr_hieu1

Xe điện
vụ này hay đây ! em cố gắng chung sức cùng cả nhà ạ

Civic TN

Xe lăn

Trả lời: 0 Lượt xem: 20

Chú xt có ý kiến, mời các cụ tham gia đi.
Nếu các cụ đồng ý thì cho e tham gia 1 vé đồng hạng

phuong.zen

Xe tăng
các bác đợi em post quả 125 cc gắn bó với em 4 năm đại học, em độ cũng sơ sơ nói chung là có phong cách, được mọi người đánh giá là thằng dở hơi đi cái xe khác người,huhu :|
sao cụ k phọt vào đây? thế đi xe gì thê? hố hố

sonxt

[Tịch thu bằng lái]

Trả lời: 0 Lượt xem: 20

Chú xt có ý kiến, mời các cụ tham gia đi.
Nếu các cụ đồng ý thì cho e tham gia 1 vé đồng hạng

em thấy mọi người view nhìu mà chẳng ai có ý kiến gì cả
Có gì không phải cụ Chánh đi qua xóa giúp em cái thớt này đi ạ

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
em thấy mọi người view nhìu mà chẳng ai có ý kiến gì cả
Có gì không phải cụ Chánh đi qua xóa giúp em cái thớt này đi ạ
Em cũng đọc roài và đang nghe ngóng các chi hội bạn xem thế nào! Còn chung tay vì Sinh nhật OF thì ai cũng đều chung tay cả đấy chứ ngay một việc đơn giản nhất là online cùng đóng góp ý tưởng, cùng chung vui tham gia các hoạt động trong chương trình cũng là chung tay mà! Em vẫn đang nghe ngóng thông tin rồi sẽ cùng cả nhà quyết định nhé :x

Tengcha

Xe hơi
nhà mình thế nào e theo thế đấy ok đi! :-bd

Cám ơn cụ Chánh nhà Thái Nguyên!
Về phần cắm trại em xin bổ xung thông tin:
Năm nay BTC SNOF5 dự kiến sẽ để các chi hội cắm từ 3-5 trai.
Hiện tại nhà Ford đã đứng ra nhận hỗ trợ các trại bạn về khâu kinh nghiệm, kỹ thuật, nhân lực... vì nhà Ford sở trường về khoản này.

Chi hội Ford xin đăng ký làm 01 trại. Chương trình cụ thể xin được gửi bằng mail cho cụ hungalpha.
Nhà Ford chúng em rất nhiều anh em quen sống lăn lộn công trường, mấy cái trò lán trại, lều bạt này đều hạng quen tay quen chân cả :P Các chi hội khác gặp khó khăn gì lúc dựng trại cứ hú bọn em. Giúp được gì bọn em giúp hết mình (b)
..................................................................................................................
Việc cắm trại tuy vất vả nhưng cũng là dịp hiếm có để anh chị em giao lưu, gặp gỡ với nhau.
Rất mong nhà Thái Nguyên cố gắng đứng ra đại diện cho các chi hội địa phương làm 1 trại
Cám ơn các cụ, các mợ nhiều nhiều!

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
cụ chánh ơi thế vụ sn này cả nhà mình cùng đi cho vui chứ hay như thế nào?
Sinh nhật thì cùng đi chung rồi! Hôm qua cuộc họp trà đá bàn về kế hoạch tham dự chương trình sinh nhật OF tròn 5 tuổi như sau:
Có nhiều khả năng nhà mình không tham gia được chương trình cắm trại vì rất nhiều lý do:
1 - Ở xa quá lên việc mang các phụ kiện đồ nghề cắm trại và trang trí đi là rất khó . ( đã làm thì phải có phong cách tý không làm thì thôi )
2 - Đa số các cụ chỉ xin quata của Gấu được đi trong ngày. ( Cái này em cũng thế )
3 - Vì cả nhà muốn đi được tập chung lên chắc khoảng 9h sáng tập chung mới đi được! ( có cơ số cụ có việc lên tầm này mới xuất phát được )
4 - Có rất nhiều chương trình vui chơi giải trí giao lưu trong lễ Sinh Nhật nhất là có nhiều cụ mợ tham gia ở các Box khác nhau lên muốn hàn huyên ....... lên không tập chung cho nhà được nhiều.
5 - OFTN có kế hoạch giao lưu tẹt ga (b)với các chi hội bạn nhất là các chi hội địa phương thân thiết lên việc ai ở nhà giữ trại cũng là cả một vấn đề .... mà đã phê roài thì ....................
Vậy kính mong mọi người cho ý kiến!

Tengcha

Xe hơi
Sinh nhật thì cùng đi chung rồi! Hôm qua cuộc họp trà đá bàn về kế hoạch tham dự chương trình sinh nhật OF tròn 5 tuổi như sau:
Có nhiều khả năng nhà mình không tham gia được chương trình cắm trại vì rất nhiều lý do:
1 - Ở xa quá lên việc mang các phụ kiện đồ nghề cắm trại và trang trí đi là rất khó . ( đã làm thì phải có phong cách tý không làm thì thôi )
2 - Đa số các cụ chỉ xin quata của Gấu được đi trong ngày. ( Cái này em cũng thế )
3 - Vì cả nhà muốn đi được tập chung lên chắc khoảng 9h sáng tập chung mới đi được! ( có cơ số cụ có việc lên tầm này mới xuất phát được )
4 - Có rất nhiều chương trình vui chơi giải trí giao lưu trong lễ Sinh Nhật nhất là có nhiều cụ mợ tham gia ở các Box khác nhau lên muốn hàn huyên ....... lên không tập chung cho nhà được nhiều.
5 - OFTN có kế hoạch giao lưu tẹt ga (b)với các chi hội bạn nhất là các chi hội địa phương thân thiết lên việc ai ở nhà giữ trại cũng là cả một vấn đề .... mà đã phê roài thì ....................
Vậy kính mong mọi người cho ý kiến!
ok e bít rùi.

Buôn rượu

Xe hơi
Theo ý kiến riêng của em thì nên theo số đông không nên manh động ạ :P

BMW735

Xe tăng
Lòng phèo thì nhà mình thừa, chung tay thì có nhiều cách và hình thức( caí này cả nhà cùng bàn) Đóng góp thì không nhất định, mời các cụ chém tiếp...................

Chỉnh sửa cuối: