[Thảo luận] Nhốn nháo đường Giải Phóng, đoạn qua bến xe Giáp Bát.

FromHell

Xe hơi
Hôm nay lúc 16h em đi từ Thanh Trì về gặp một ca choáng

Một bác xe tải đi cùng chiều em vòng lại đoạn qua Ngã rẽ Linh Đàm thì nổ lốp :102::102:

Thôi rồi, nổ như bom luôn, mấy xe đi trước em không biết có làm sao không nhưng em thấy sỏi đá bay rào rào :77::77:, không biết Cụ nào đi về lúc đó có thông tin gì cho xin ít ạ. Em thấy cảnh nhốn nháo nên không dám dừng lại :'(

Carens2009

Xe điện
Nố lốp ah ,ngày trước ơ quê em có vụ nổ lốp kinh quá.Một đồng chí bơm xe,bơm xong đồng chí ấy lấy bua gõ vào lốp.Bùm 1 cai cái vành nó bay ra ,nghe nói kô thấy đâu của đồng chí đâu nữa

SpecX7426

Xe tăng
(b)(b)(b)
Nhà đài khi nào phát sóng, bác nhớ alo cho ae để xem nhé(b)
Dự kiến phóng sự phản ánh vấn đề này sẽ phát trong bản tin TSTH (mục ATGT) lúc 18h ngày 11/3/2009 (Thứ 4) trên sóng VTC1 các bác ạ!
Bên E sẽ tiếp tục đi quay bổ sung và anh em bên chuyên mục ATGT tuần này sẽ chọn vấn đề này là tiêu điểm của tuần! Khi nào xong, E sẽ báo các bác đón xem ạ!
Một lần nữa xin được cảm ơn bác Thích là Bụp! Khi nào có nhuận bút, E xin mời bác chầu cafe! :) à, mà lần sau bác có quay cái gì để phát sóng thì nhớ chuyển về chế độ khuôn hình 3:4 giúp E với ạ! Bác để 16:9 ko phát sóng được ạ!

khoa68

Xe buýt
Hôm nay lúc 16h em đi từ Thanh Trì về gặp một ca choáng

Một bác xe tải đi cùng chiều em vòng lại đoạn qua Ngã rẽ Linh Đàm thì nổ lốp :102::102:

Thôi rồi, nổ như bom luôn, mấy xe đi trước em không biết có làm sao không nhưng em thấy sỏi đá bay rào rào :77::77:, không biết Cụ nào đi về lúc đó có thông tin gì cho xin ít ạ. Em thấy cảnh nhốn nháo nên không dám dừng lại :'(
Nố lốp ah ,ngày trước ơ quê em có vụ nổ lốp kinh quá.Một đồng chí bơm xe,bơm xong đồng chí ấy lấy bua gõ vào lốp.Bùm 1 cai cái vành nó bay ra ,nghe nói kô thấy đâu của đồng chí đâu nữa
tuyền lốp xe tải nổ thoai, kinh dị.

SpecX7426

Xe tăng
Phóng sự về vấn đề này phát sóng trên VTC1 lúc 18h20', các bác bật TV xem đi ạ!

Tuôi

Xe tăng
Vâng em xem ngay đây. Cũng mong sẽ làm cho tình hình tốt lên. Ngày nào em cũng phải đi qua đường này.(b)(b)(b)

lx125_black

Xe container
Hoan nghênh tình thần thích là Bụp của nhà chùa, em thỉnh thoảng đi đường này cũng như tuyến đường khác có bên xe gần đấy, thật sự là có " bộ phận " đã làm xấu hình ảnh của mình với dân, không hiểu khi những bộ phận này mặc áo thường dân đi trên đường hoặc ngồi đâu đó bị nghe " mắng " thì họ sẽ cảm thấy " xấu hổ " như thế nào.(c)(c)
Cụ cứ bé cái lầm :))

SpecX7426

Xe tăng
Thấm thoát hơn 1 tháng đã trôi qua rồi! E muốn mời bác Thích là bụp 1 chầu Cafe giao lưu! Rất cảm ơn bác đã nhiệt tình gửi thông tin cho bên E! Phóng sự này được xếp loại xuất sắc bác ạ!
Sau khi PS này được phát sóng thì bên Đội 4 có gửi Công văn qua bên E và xin băng phóng sự để về kiểm điểm nội bộ. Đồng chí nào có trên hình là bị kiểm điểm hết.
Lâu rồi E cũng ko đi qua đoạn bến xe Giáp Bát, ko biết còn tình trạng này nữa ko?
Bên E rất mong nhận được sự hỗ trợ và hợp tác từ các thành viên OF trong việc phòng chống các tệ nạn giao thông, để anh em đỡ bức xúc mỗi khi ôm vô lăng trên đường!

Shebeen

Xe tải
Cách đây vài hôm em đi qua vẫn thế. Hai xe đỗ đón khách chỗ đèn xanh đỏ song song với nhau, choán hết cả đường xe máy. Các xe phải vòng tránh, rất nguy hiểm vì dễ bị va quệt từ phía sau. Chả hiểu các bác công an kiểm điểm kiểu gì.
Đường Phạm Hùng cũng tương tự. Xe khách chắn đường, xe tải lao bạt mạng nên lắm xe máy chết oan.

Libor

Xe điện
Nước đổ vào đầu VỊT rồi! Rõ khổ...nó dột bên trên mà các cụ lại đi che bên dưới! :21:Ngày nào em chả đi qua đây ạ...vưỡn thế! Kiểm điểm thui mà...làm đếch gì nhau chứ? Luật chỉ bắt đứa đi vượt đèn đỏ, hay lấn vạch..đếch ai cấm đứa đi chậm ở đèn xanh :102::102::102::102: Bệnh này chắc phải thay máu mới khỏi hết bênh ạ:77::77::77::77:!

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
hì em nghĩ cái khó của chính quyền là họ chỉ làm việc giờ hành chính. Đến hết giờ thì thôi rồi, mặc ai nấy chạy

SpecX7426

Xe tăng
Vậy thì bên E sẽ làm thêm phóng sự về 1,2 bến xe nữa. Xong rồi mời Lãnh đạo CSGT HN đến trường quay, xem băng và phỏng vấn trực tiếp. Để xem các đồng chí trả lời làm sao? Các cụ thấy có được ko ạ? Các cụ có ý kiến gì hay thì đóng góp giúp E với!

Website
www.facebook.com
Thấm thoát hơn 1 tháng đã trôi qua rồi! E muốn mời bác Thích là bụp 1 chầu Cafe giao lưu! Rất cảm ơn bác đã nhiệt tình gửi thông tin cho bên E! Phóng sự này được xếp loại xuất sắc bác ạ!
Sau khi PS này được phát sóng thì bên Đội 4 có gửi Công văn qua bên E và xin băng phóng sự để về kiểm điểm nội bộ. Đồng chí nào có trên hình là bị kiểm điểm hết.
Lâu rồi E cũng ko đi qua đoạn bến xe Giáp Bát, ko biết còn tình trạng này nữa ko?
Bên E rất mong nhận được sự hỗ trợ và hợp tác từ các thành viên OF trong việc phòng chống các tệ nạn giao thông, để anh em đỡ bức xúc mỗi khi ôm vô lăng trên đường!
He he, nhà chùa đang lênh đênh trên biển rồi. Hẹn cụ năm sau (b) & (c)nhá.:D

lx125_black

Xe container
Vậy thì bên E sẽ làm thêm phóng sự về 1,2 bến xe nữa. Xong rồi mời Lãnh đạo CSGT HN đến trường quay, xem băng và phỏng vấn trực tiếp. Để xem các đồng chí trả lời làm sao? Các cụ thấy có được ko ạ? Các cụ có ý kiến gì hay thì đóng góp giúp E với!
Hôm nay em đi vưỡn thế, có thêm quả thường xuyên tắc xung quanh ngã ba Pháp Vân nữa ạ.

Trưa nay đi qua chỗ Toy Giải Phóng, thấy 1 bác Transit chắc là phanh gấp nhưng vẫn bị húc *** vào 1 xe khác phía trước. Phía sau là 1 ông đi Airblade bám đít nên vỡ tung hết đầu xe. Em thấy ông đi A.B hùng hổ lắm, kiểu như đang định bắt đền ông Transit là tại sao mày phanh gấp làm tao đâm vào đít mày :21:.
Đi đến cổng ga phụ thì thấy 1 em xe Toy (hình như là Cam 2004 nhập) vỡ tung tóe đầu, bay mất quây trước, móp két nước,... nhìn rõ thảm hại :102:
Đi tiếp 200m thì thấy 1 đội xxx đứng rình bắt xe oto đi sai làn trong khi ngay sau chỗ xxx đứng vẫn có vài chú xe khách đang từ từ đi bắt khách trong làn xe máy :102: :102: :mad:

Tien_TCFC

Xe điện
Bắt cóc bỏ đĩa, chán đời XXX :mad:

ChuotLon

Xe hơi
Bác chủ thớt nói ma tôi cũng tức lắm Tôi ỏ đường Bưởi đoạn đường rẽ vào Đào Tấn hôm nào cũng thế đường thi tắc mà chúng nó vẫn dứng ở dưới để bắt xe 2b k đội mũ bảo hiểm rồi làm t lúc nào đâm nhau rồi chúng nó mới ra phạt.