[Funland] Nhóm người cướp tài sản ngay trung tâm Hà Nội

HTlangtu

Xe điện
Ươm hay không không rõ, nhưng môi trường bên ngoài tử tế hơn bao nhiêu còn không tiếp thu được thì môi trường nhà tù sao tiếp thu nổi khi xung quanh toàn cái xấu
Nhà tù là nơi Phạt còn tính Giáo dục có cho gọi là có thôi
có cả cải huấn cụ ạ, nhưng phải trừng phạt và trấn áp với tụi này
Vì hội đó không à - ơi - nhỉ - nhé, văn hoa đc đâu
Phải mạnh tay thì sau ra ngoài nghe đến "ÔngAn" là vẫn phải rén, chứ không XH loạn

M.Hulk

Xe tải
Em ko nghĩ đây là cướp, em thầy toàn lùa cu em bán hàng, hay là có mâu thuẫn với cu em bán hàng nên qua dằn mặt

chỉ xâu kim

Xe hơi

Shadow381

Xe điện
Vẫn phải để lại ít tiền lẻ để trả lại chứ cụ nhỉ?
Cách này hay.
Cướp biết không có tiền nó cũng chán, chả buồn cướp.
Hồi em đi đã chủ yếu thanh toán bằng thẻ rồi, chỉ ít khách trả tiền mặt và thường tiền lẻ và xu.

dannongthon

[Tịch thu bằng lái]
Ươm hay không không rõ, nhưng môi trường bên ngoài tử tế hơn bao nhiêu còn không tiếp thu được thì môi trường nhà tù sao tiếp thu nổi khi xung quanh toàn cái xấu
Nhà tù là nơi Phạt còn tính Giáo dục có cho gọi là có thôi
Nhà tù là nơi cách li bọn cặn bã với xã hội. Bao nhiêu năm đi tù thì bấy nhiêu năm xã hội bớt bọn cặn bã. Thực tế ra tù có người hoàn lương trở thành công dân tốt nhưng không nhiều. Bản chất đội tội phạm thì cơ bản sẽ quay lại phạm tội thôi!

Mytv

Xe điện
Tối đi tập thể dục e gặp thể loại này suốt. Toàn tầm 14-15t, cả trai lẫn gái. Nhìn bọn này thật sự e nghĩ khó có cơ hội dạy dỗ đi đúng đường. Cuộc đời lại vào tù ra tội rồi làm những cv mặt trái thôi.

datinh

Xe container
Tối đi tập thể dục e gặp thể loại này suốt. Toàn tầm 14-15t, cả trai lẫn gái. Nhìn bọn này thật sự e nghĩ khó có cơ hội dạy dỗ đi đúng đường. Cuộc đời lại vào tù ra tội rồi làm những cv mặt trái thôi.
đấy. đấy
vậy mà có bác gì mở thớt. lo rằng đẻ ít sau này toàn hội già. bla bla
đẻ ra toàn yêu tinh yêu tạ như này kinh vãi !

Mytv

Xe điện
Thường các cháu này bố mẹ k quản lý hoặc quá nuông chiều cụ ạ, buổi sáng em đi tập thể dục ở công viên Thành Công nhìn cái quán nướng đối diện tầm 5h15 sáng (chỗ chân cầu vượt láng hạ & Thái Hà) ngày nào cũng kín bàn cả nam cả nữ rất rất trẻ ngồi nhậu vẫn 1,2,3...... :(
Bố mẹ cno có qly j đâu cụ. Vì chắc cũng thuộc diện gđ văn hoá.
Cấp 3 mình về nhà sau 10h là phụ huynh cầm sẵn cái gậy đợi cổng rồi. Cả mấy năm.Đh ở nhà Cậu mợ cũng ko được đi đâu qua đêm.
Sau này ra trường mới được đi phượt qua đêm. Cái đêm đầu tiên được ngao du cùng nhóm bạn ấy mình nhớ đến tận bây giờ.
E vào ĐH dc đi qua đêm. Với điều kiện là phải báo cáo rõ ngủ nhà bạn nào, ở đâu. Nếu nói dối thì chắc chắn ko có lần sau. Còn bt đi chơi thì cứ đúng hẹn phải về. Ko dc sai quá 10p. Thường e ko đi quá 11h. Đi làm thì thoải mái hơn nhưng vẫn phải báo cáo.

Giangkpi

Xe buýt
Bọn trẻ ranh cấp 2 cấp 3 bây giờ sống bụi và bố láo lắm, nên đâm ra manh động, chỗ nhà em có cái cửa hàng tiện lợi sáng nào cũng thấy mấy ông cụ non hút phì phèo khói vape rồi uống trà đá cứ chốc chốc lại văng *** đ***, nhìn mà ngao ngán.
em trước cũng hay trà đá lắm, nhưng h ngại ra mấy chỗ này, ko thuốc lào thì vape ko thở nổi

titit2023

Xe tải
Hôm trc e đưa ng nhà đi cấp cứu, cũng gặp 1 hội chíp hôi từ 13,14 đến 17,18 vào cấp cứu, tầm 30 đứa. Chúng nó vào cấp cứu vì đánh chém nhau, một lúc sau thì bố mẹ đứa vào cấp cứu đến, nhìn mặt và cách ăn nói cũng thuộc dạng anh chị. Nên các cụ ngày xưa có nói, nòi nào thì giống đấy, không sai được. Còn một chi tiết nữa là bọn nó quen mặt bác sĩ ở phòng cấp cứu, chắc là khách quen. Tốt nhất đi đường nên né hội choai choai này, lúc nào chúng nó cũng thủ dao. Bọn này 1 là chết sớm vì đua xe, đánh nhau; 2 là lớn lên cũng là thành phần cộm cán ra tù vào tội. Ai nói có thể cải hóa để chúng tốt lên, chứ e thì không tin có thể làm được.

rgbhis

Xe tăng
Thường các cháu này bố mẹ k quản lý hoặc quá nuông chiều cụ ạ, buổi sáng em đi tập thể dục ở công viên Thành Công nhìn cái quán nướng đối diện tầm 5h15 sáng (chỗ chân cầu vượt láng hạ & Thái Hà) ngày nào cũng kín bàn cả nam cả nữ rất rất trẻ ngồi nhậu vẫn 1,2,3...... :(
Tụi đấy là ngoan và khoẻ mới ngồi nhậu đến sáng sớm đc đấy cụ. Hư thì tầm đó đi cướp hoặc trong nn hut hít rồi cơ.

caisua

Xe lăn
Lớp 9 em đi chơi đêm rồi cụ ơi. Các cụ nào cấp 3 đi chơi đêm dơ tay lên để em đỡ "tủi thân"
Thằng nhà em 23t, 2 năm trước có đi uống rượu đêm 1 lần trên Vĩnh Phúc nhưng nó nhờ em 6h lên đón về để 7h oánh giải tennis. Cuối cùng ngất ngư ko oánh nổi

lx125_black

Xe container
Bố mẹ cno có qly j đâu cụ. Vì chắc cũng thuộc diện gđ văn hoá.

E vào ĐH dc đi qua đêm. Với điều kiện là phải báo cáo rõ ngủ nhà bạn nào, ở đâu. Nếu nói dối thì chắc chắn ko có lần sau. Còn bt đi chơi thì cứ đúng hẹn phải về. Ko dc sai quá 10p. Thường e ko đi quá 11h. Đi làm thì thoải mái hơn nhưng vẫn phải báo cáo.
Nhà em báo cáo không phải để kiểm soát, mà là để người ở nhà yên tâm ngủ ngon giấc. Cơm ko ăn cũng cần báo, đi đâu cũng báo cho nhau biết 1 tiếng vừa là tôn trọng vừa là yêu thương.
Ở HN mà bạn bè các nơi đến chơi hỏi em ở KS nào được là em chịu chết, vì có bao giờ đi KS ở HN đâu, hehe