Nhờ tư vấn: xe đạp dưới 30 triệu dùng linh kiện tốt

Trạng thái
Thớt đang đóng

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

Duatretoxac

Xe buýt
Hơ, vậy là em sai, hóa ra xe của cụ là siêu phẩm Titan, tại cụ cứ úp úp mở mở mãi. Thế này thì cụ mệt với các cụ khác đang muốn sắm xe rồi :)), mong cụ truyền bá kinh nghiệm để anh em có thêm nhiều siêu phẩm với giá giật mìn như của cụ :D

Fiat_ELX

Xe điện
Xe gì thì xe, mua rồi chắc là phải đạp nó mới chạy, chứ xe xịn, Titan hay nhựa, mua rẻ thì nó cũng chả tự chạy được đâu.
Mời các cụ mua xong rồi thì vác xe ra đường đạp nhé, khoe mãi, xốt cả duột :))

2R+

Xe điện
Em cám ơn các bác,

Ngoài trừ việc các bác ném đá cho vui thì em tiếp thu các ý kiến hết ạ.

Cái khung xe của em tên là Cove Hummer XC, link đây ạ: http://www.bikeradar.com/gear/category/frames/mountain/product/review-cove-hummer-xc-08-30772
Công nhận có thời gian lên mạng săn xe ở bên Tây nhiều lúc kiếm được xe ngon giá rẻ giật mình.
Ở VN cái gì cũng thiệt

Nhân tiên em cũng khoe cái khung xe mới của em. Trong khi các cụ khác tìm mọi cách để ép cân thì em lại vác về cái khung sắt nặng tận 2,2kg :))

MinhPT

Xe tăng
Xe gì thì xe, mua rồi chắc là phải đạp nó mới chạy, chứ xe xịn, Titan hay nhựa, mua rẻ thì nó cũng chả tự chạy được đâu.
Mời các cụ mua xong rồi thì vác xe ra đường đạp nhé, khoe mãi, xốt cả duột :))
Kính thưa bác Mod, em không khoe xe, topic này nhờ tư vấn mua xe ạ.
Việc khoe gì thì tuỳ chủ đề, các bác đang khoe mấy topic đạp xe vi phạm Luật giao thông, xe đạp phi lên đường cao tốc trên cao, hehe. Ai có gì hay khoe đó được không bác? Bác đạp 1 lúc mấy xe mà bác "khoe" cũng nhiều.
Hay em khoe lại thời 8x 9x, đạp xe đi học từ đầu HN cuối HN trên xe cà tàng? Cái thời mà ai cũng đạp xe thì chả khoe làm gì.
Cám ơn bác đã support topic của em.
Công nhận có thời gian lên mạng săn xe ở bên Tây nhiều lúc kiếm được xe ngon giá rẻ giật mình.
Ở VN cái gì cũng thiệt

Nhân tiên em cũng khoe cái khung xe mới của em. Trong khi các cụ khác tìm mọi cách để ép cân thì em lại vác về cái khung sắt nặng tận 2,2kg :))
Khung đẹp ạ. Nói về ép cân, em thấy có bác nào ép MTB dưới 10kg, nể thật. Nhưng với em thì chỉ là FUN thôi.
Xe của em rẻ như các bác nói vì nó cũ, đời ơ kìa mà, chứ giá list cái khung xe của em bây giờ đang giảm giá 35% cũng là 1700$ ạ.

Fiat_ELX

Xe điện
Kính thưa bác Mod, em không khoe xe, topic này nhờ tư vấn mua xe ạ.
Việc khoe gì thì tuỳ chủ đề, các bác đang khoe mấy topic đạp xe vi phạm Luật giao thông, xe đạp phi lên đường cao tốc trên cao, hehe. Ai có gì hay khoe đó được không bác? Bác đạp 1 lúc mấy xe mà bác "khoe" cũng nhiều.
Hay em khoe lại thời 8x 9x, đạp xe đi học từ đầu HN cuối HN trên xe cà tàng? Cái thời mà ai cũng đạp xe thì chả khoe làm gì.
Cám ơn bác đã support topic của em.
Khung đẹp ạ. Nói về ép cân, em thấy có bác nào ép MTB dưới 10kg, nể thật. Nhưng với em thì chỉ là FUN thôi.
Xe của em rẻ như các bác nói vì nó cũ, đời ơ kìa mà, chứ giá list cái khung xe của em bây giờ đang giảm giá 35% cũng là 1700$ ạ.
Xe cụ mua xong rồi, em đóng để đưa vào bảo tàng cho các newbie tham khảo nhé, khỏi làm loãng thớt.

Trạng thái
Thớt đang đóng