Thảo luận Nhờ tư vấn Suzuki Wagon

Tungmurano

Đi bộ
em chẳng hiểu các bác nghĩ thế nào chứ như em thì.... em chẳng dại chơi suzuki wargon... nói thực...cách đây 2 năm em chạy.. không thể nào chấp nhận được... xe yếu xì , lại ngắn trông chẳng đẹp tẹo nào

Quạt

Xe điện
em chẳng hiểu các bác nghĩ thế nào chứ như em thì.... em chẳng dại chơi suzuki wargon... nói thực...cách đây 2 năm em chạy.. không thể nào chấp nhận được... xe yếu xì , lại ngắn trông chẳng đẹp tẹo nào
Tiền em chỉ có thể nên chạy Wagon đã cảm thấy hanh phúc lắm rồi nhờ các bác đang chạy Wagon nhờ :)) :))

Vietkid

Xe điện
Tiền em chỉ có thể nên chạy Wagon đã cảm thấy hanh phúc lắm rồi nhờ các bác đang chạy Wagon nhờ :)) :))
Chính xác, hê hê, em chẳng thấy buồn tẹo nào, xe đi vừa tốn ít xăng, phụ tùng rẻ, chẳng bị mưa nắng, đi wagon 8K còn hơn chạy SH nhể các bác nhể ( em cứ AQ thế cho lành ):D

Tungld

Xe tăng
Em đi Wagon từ 2003 đến nay mà vẫn yêu như thường, thế mới chết chứ lỵ

DeMen

Xe đạp
Hì hì, tớ cũng đang chạy Wagon, chảng có vấn đề gì cả, vợ cả còn bảo nếu có chiền thì mua thêm xe khác chứ không bán Wagon

DeMen

Xe đạp
Giao lưu đê...........................

Quang Anh Wagon 29Y 1886 mobile 098.2068688 (l)
Á, Em Hay NhÌn ThẤy Xe BÁc Quangloc Ở ĐƯỜng HuỲnh ThÚc KhÁc ĐÚng KÔ BÁc, HÔm NÀo RẢnh BÁc AlÔ Em NhÉ, Anh Em MÌnh Giao Lu HỘi Su Wagon Đi, Em Ở Ngay CẦu Trung HoÀ NÈ

Quạt

Xe điện
Ơ hay nhở Sao kông lập su bao diêm nhở cho nó hành tá tràng dống mấy hội kia. Vợ em nó bảo léo đổi xe gì hết vì ngồi xe này không say các xe khác say cả chấy :)) :)) :)) Thế nên em yêu Wagon nhà em lắm :D :D (y)

Ducwagon

Xe tăng
Đề nghị bác Tungmurano kô đc chê WAGON nha, em yêu nó nhìu nhìu đấy

29VA4L9B6E7

Đi bộ
Suzuki wagon đi quá đỉnh luôn, tôi thấy chạy em wagon này rất nhiều lợi ích nhé: Đỗ xe dễ này, ăn ít xăng này, chở hàng dễ này nhưng mỗi tội là hơi to tay do vặn vô lăng.

Nghe mấy bác nói iu xe nhìu nhìu mà thấy thích quá, em thì chưa có người iu nên có khi phải bán con dream ghẻ của em thêm tiền mua wagon thui. bao giờ có bác nào trên này muốn bán wagon thì báo em câu nhé, em chỉ đủ xiền mua xe cũ thui.

Vietkid

Xe điện
toi thay di CD5 ma dươc con PS co trợ lực thì hơn hẳn con Wa roi vi nhìn hình thức thì con WAGON cứ như chuồng chó di đông. Xét về kỹ thuật thì con cd5 đi hay hơn rất nhiều

Bác dùng ngôn từ kiềm chế hộ bọn em với, xe chở người chứ không phải xe chở chó bác ạ.
Đang nói về xe gia đình, mỗi người một ý thích bác ạ, em cũng đã chạy cả CD5 và Wagon, về cá nhân em thì chẳng xe nào đẹp, xe Wagon thì xấu hơn, nhưng độ tiện dụng cho gia đình thì Wagon hơn hẳn vì rộng rãi, cao và ít bị say xe ( mặc dù say xe cũng một phần do người lái).

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
đề nghị bác sểp 123 dùng từ ngữ có chừng mực thôi. Bác thân thiện với anh em thì tốt hơn:)

toi thay di CD5 ma dươc con PS co trợ lực thì hơn hẳn con Wa roi vi nhìn hình thức thì con WAGON cứ như chuồng chó di đông. Xét về kỹ thuật thì con cd5 đi hay hơn rất nhiều

Tungld

Xe tăng
Tôi đang đi cái chuồng chó di động đó đây, nhưng còn thiếu con chó sep123 làm con chó còn thiếu nhé

Ducwagon

Xe tăng
sep123 viết

Đề nghị Admin lên tiếng hộ anh em nhà Wagon cái nhỉ, xúc phạm nhau qúa. Tôi thiết nghĩ, trên diễn đàn này không có xe nào xấu cả, đã là xe thì không thể nào làm chuồng chó được. sep123, tôi không cần biết bạn đi xe nào, đã lấy CD5 hay chưa, nhưng tối về nằm ngẫm thử xem: CD5 đi như C...L.... xem như thế nào. Quả là lời ăn tiếng nói quá thiếu văn hoá và cục xúc, quá xúc phạm mọi người đang sở hữu Wagon và là niềm tự hào xen lẫn chút kiêu hãnh của anh em nhà Wagon.
Mà hình như sep123 vẫn đi bộ đấy chứ đã được lên xe nào đâu mà chẳng thèm chuồng chó.

Trên đây là một số bức xúc riêng của tôi để anh em trên diễn đàn được biết, nếu có gì sai phạm, tôi xin chấp nhận để Admin treo bằng, thậm chí tước bằng lái xe cũng được. Nhưng tôi cảm thấy như thế này là không ổn, diễn đàn đang trong sạch, tự nhiên bị quấy rối vẩn đục hết cả các Admin ạ. Bực

nguyennt111

Xe tải
Không thể chấp nhận ông sep123 này đươc. Mỗi người một sở thích , một điều kiện nhưng quan trọng là phải tôn trọng mọi người trên điễn đàn chứ.
Đề nghị Admin cảnh cáo đi.

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Không thể chấp nhận ông sep123 này đươc. Mỗi người một sở thích , một điều kiện nhưng quan trọng là phải tôn trọng mọi người trên điễn đàn chứ.
Đề nghị Admin cảnh cáo đi.
Bác sep123 vừa nhận 1 thẻ phạt do dùng lời lẽ thiếu tôn trọng thành viên khác.

Ducwagon

Xe tăng
" Bác sep123 vừa nhận 1 thẻ phạt do dùng lời lẽ thiếu tôn trọng thành viên khác. "
Ủng hộ, Ủng hộ, Ủng hộ,
Nhất trí, Nhất trí, Nhất trí

matit

Đi bộ
to: sep 123, đề nghị bác xin lỗi mọi người đi. 8o|

Chào các bác,
Em biết đến otofun và otosaigon đã lâu, mặc dù chưa đóng góp được gì nhưng em luôn có một ấn tượng tốt về các thành viên của hai forum này, lịch sự, hòa nhã, giúp đỡ nhau nhiệt tình, đam mê, vui, tếu... Do đó, em thường đọc để giải trí và tăng thêm hiểu biết của mình về sự đam mê 4 bánh .
Đặc biệt, em rất thích đọc các bài của các bác đi xe ít tiền, vì các bác có niềm đam mê lớn quá... em sẽ cố gắng phấn đấu trong thời gian tới để tham gia với các bác cho vui (b).

nihaoto

Xe đạp
Em cũng đang muốn tậu 1 con xế giá rẻ vì là dân mới tập tọe lái xe, phải 2 tuần nữa em mới có bằng. Nhưng có lẽ em sẽ tậu con Matiz hơn vì ăn xăng ít mà đồ thay rẻ.

roadbuilder

Xe hơi
Em cũng đi một em Su Wagon 2005 (em mua mới), nói chung đến bây giờ vẫn ok... Nhưng quả thực Suzuki Việt Nam bớt đi nhiều đồ trên xe quá!!!

Ở đây các bác đi nhiều biết rông..có bác nào biết chỗ bán mấy thứ như: dây đai an toàn (của hàng ghế sau), chắn bùn sau, và cái miếng nhựa con con chỗ để chai nước ở phía trước (vì bác nào để chai lavie vào rồi thì sẽ thông cảm)...thì ới em một tiếng..Đạ tạ các bác đã và sẽ chỉ giáo :)

Chỉnh sửa cuối:

nihaoto

Xe đạp
Đọc đến bài này em cũng thấy con WAGON này tiện dụng đấy. Em đang cần một chú ít tiền mà tiện dụng tối đa có thể, có lẽ chú WAGON này là lựa chọn sáng suốt.