Nhờ tư vấn mua xe Toyota (Nghiêm cấm quảng cáo dưới mọi hình thức)

thang soi

Xe tải
Nói như bác xe khác mưa trượt ngã hết à :)):)):))
2.7 hình như ko mạnh = 2.0 EVGT thì phải
:)):)):))mỗi người có một quan điểm riêng, người ta khuyên bác ấy là việc của người ta, bác nhảy vào mồm vô duyên thế, dành thời gian vận động não và tư duy xem nên khuyên bác chủ thớt mua xe gì đi bác(b)(b)(b)

[GMT]

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Thường xe LD có làm gì thì hay vào hãng, mà hãng thì luôn có hồ sơ lưu lại về tình trạng xe, cụ thử tìm hiểu qua con đường này xem. Mấy năm trước, người nhà em mua xe cũ, lúc vào xưởng sửa chữa, nó đọc vach vách lý lịch xe ra ngay: Tai nạn ntn, túi khí còn hay mất... Biết đâu lại gặp được món hời cụ nhỉ! Nhưng riêng em, em chả tin lắm, vì qua cái vụ xe người nhà em mấy năm trước (xe mới chạy mấy nghìn Km, rẻ gần 100 củ, long lanh không vết xước), vào hãng nó chỉ cho mới biết là xe tai nạn, người ngoại đạo CỰC KỲ khó biết, còn có 1 trường hợp nữa cũng có thể bán xe: Đó là vấn đề duy tâm, nhiều cụ mua xe xong thấy làm ăn xui xẻo, nên cũng đành phải sút đi, nhưng cũng hiếm! Nhưng dù sao cũng chúc cụ mua được xe ngon, giá rẻ! Biết đâu đấy!...

coolpix8700

Xe ngựa
Em cũng đang phân vân 2 cái Escape mới hay Everest.

2banh

Xe đạp
vâng !!! cảm ơn các cụ nhiều, em suy nghĩ lại vậy

thang soi

Xe tải
đúng là thế cụ ạ, thuê tạm đi, ra riêng anh cưới em:69::69::69:

thangangola

[Tịch thu bằng lái]
Thường xe LD có làm gì thì hay vào hãng, mà hãng thì luôn có hồ sơ lưu lại về tình trạng xe, cụ thử tìm hiểu qua con đường này xem. Mấy năm trước, người nhà em mua xe cũ, lúc vào xưởng sửa chữa, nó đọc vach vách lý lịch xe ra ngay: Tai nạn ntn, túi khí còn hay mất... Biết đâu lại gặp được món hời cụ nhỉ! Nhưng riêng em, em chả tin lắm, vì qua cái vụ xe người nhà em mấy năm trước (xe mới chạy mấy nghìn Km, rẻ gần 100 củ, long lanh không vết xước), vào hãng nó chỉ cho mới biết là xe tai nạn, người ngoại đạo CỰC KỲ khó biết, còn có 1 trường hợp nữa cũng có thể bán xe: Đó là vấn đề duy tâm, nhiều cụ mua xe xong thấy làm ăn xui xẻo, nên cũng đành phải sút đi, nhưng cũng hiếm! Nhưng dù sao cũng chúc cụ mua được xe ngon, giá rẻ! Biết đâu đấy!...
cảm ơn bác,đầu tuần tới em sẽ làm ngay việc này,và em cũng làm việc ngay với ông bảo hiểm là biết ngay,theo bác giá 47 ngàn là ok chứ bác

SmallRiver

Xe điện
Hay lại bốc phải biển 4953?

luc.kenz

Đi bộ
nhờ các bác tư vấn Toyota Prado TXL 2010 và Honda Pilot

Hiện tại cụ nhà e đang mún mua 1 e 7 chỗ, e thì e thjk X5 cơ, nhưng điều kiện tài chính ko cho phép nên chỉ chơi đc đến cỡ Prado hoặc Pilot thôi! Nhờ các bác tư vấn dùm e 2 con này nhé.

pntechcons

Xe tải
Xả hàng chạy tránh cái chân ga thôi, nó mà giở quẻ thì tèo téo teo...
Ép xuống 42-43K đi bác. Ép mạnh vào !

nguyenqb

Xe tải
Hiện tại cụ nhà e đang mún mua 1 e 7 chỗ, e thì e thjk X5 cơ, nhưng điều kiện tài chính ko cho phép nên chỉ chơi đc đến cỡ Prado hoặc Pilot thôi! Nhờ các bác tư vấn dùm e 2 con này nhé.
pilot là xe gì mình không biết,nhung nhà mình có con prado vx mua 2 năm rồi,xe máy dầu chạy tubo.ra đường đố xe nào qua mặt,em đã từng lội nước thử với con hammer h3,cả 2 đều ok,nước lên đến tay cầm ở cửa.tiết kiệm nhiên liệu nhất trông các xe em biết(chổ em nhiều xe mà)1 phiếu cho parado(b)

carauto

Xe buýt
Bác làm con Pilot cho nó độc(b)

zPhanAnhz

Xe tải
:) Mục đích sử dụng của bác là gì ?

doanhoang

Xe đạp
bác làm em Highlander limitted mà đi.Prado và Pilot ko đọ dc với em nó đâu.trước em cũng định lấy Prado và đi dc 2 ngày thấy Highlalder là em kết lên đổi em nó luôn.

conan77

Xe đạp
:)):)):))mỗi người có một quan điểm riêng, người ta khuyên bác ấy là việc của người ta, bác nhảy vào mồm vô duyên thế, dành thời gian vận động não và tư duy xem nên khuyên bác chủ thớt mua xe gì đi bác(b)(b)(b)
Bác này là sale mà có vẻ ấm đầu nhỉ.
Nếu em mua xe cho gia đình thì chắc chắn em mua STF máy dầu 2.0. Em mua xe cho cơ quan thì em mua fortuner. Đó là thực tế hiện nay của em. Tùy bác chủ thớt có theo hay không. Em chọn như thế là vì:
- Xe gia đình thì nó phục vụ em, cần tiện nghi và kinh tế. Mặc dù 1 cầu và máy chỉ 2.0 nhưng công suất lớn hơn hẳn các dòng khác. Nói hyundai thì máy dầu ít người chê.
- Còn xe cơ quan thì em phải để lái xe có đôi chút xăng dư, thi thoảng nó còn mời em đi uống bia, chứ bắt nó chạy máy dầu thì em chỉ có nước nghe chửi thôi. Cho dù cùng tầm tiền nhưng thua xa STF của em cụ ạ.
Đó là tư cách của em, vừa được chọn xe để mua cho cả mình và cơ quan đó.

coolpix8700

Xe ngựa
Đằng nào cũng qua tết bác chủ àh!
Không việc gì phải vội, lên đây nhờ tham vấn, cây gỗ đẽo cầy của bác đang dần trở thành cái kim rồi... Mua 1 cái xe, dù nguồn tiền từ đâu, cũng là 1 núi tiền với người VN mình. Mua cho CQ thì họ quan tâm đến "provision", nhận lại được bao nhiêu, còn mua cho gia đình thì còn phải phục vụ hàng trăm mục đích khác nhau. Nếu bác có nhiều người quen đang có xe thì cứ hỏi trực tiếp kinh nghiệm sử dụng của họ, so sánh và nếu được xin họ cho đi thử... để tự đánh giá mức độ phù hợp với nhu cầu của mình. Kiêng nhất là đến các Salông, có xe nào trong salông thì xe ấy sẽ là nhất, thứ nhì là trên này, rất nhiều sâu, họ bán xe nào thì xe ấy cũng là nhất...!

babinbon

Xe buýt
thực sự em đang tẩu hỏa nhập ma,đúng như bác coolpix8700 nói,cái cày của em ban đầu bi giờ thành cây kim,mỗi xe đều có ưu và nhược khác nhau,có tiền mua xe đã khó,tìm được con xe vừa ý càng khó hơn.để em bàn với Gấu tiếp.dù sao cung thanks các bác nhiều!!!!(b)(b)(b)

tran.hung

Xe tải
giúp em với nào!

em chào các bác!các bác ơi,em đang muốn mua chiếc xe tầm 500tr,các bác có biết toy có con nào tầm giá đó không?chỉ giáo giúp em với,à em muốn cưới vợ nhập khẩu các bác à, từng đó có đủ không? cảm ơn bác nhiều ạ(b)