[Funland] Nhờ tư vấn mua nhà Đông Dư Gia Lâm

Nên chọn khu vực nào

• Hà Đông

Lượt chọn: 2 33.3%
  • Gia Lâm

Lượt chọn: 4 66.7%

• Tổng bình chọn
    6

ubisapro

Xe trâu
Nếu là em thì e sẽ chọn Hà Đông. Đổi nhà đầu tiên phục vụ công việc, cuộc sống hằng ngày đã. Cụ thớt định đổi nhà và ... đổi tất cả luôn :D

nguyenngocqm

Đi bộ
Cả xóm đấy em biết từng nhà 😂
Cụ mua nhà nào , nhà mấy tầng , em phím giá chuẩn cho đỡ hớ
cụ miếng đất ở vườn chuối, ngay ngõ 68 ko, ở đó chia lô mấy miếng, không biết mua dc giá mấy ở đó là hợp lí nhỉ

Silver Swallow

Xe máy
Em quen bên ĐD khá nhiều. Cũng hiểu rõ khu ĐD.
Cụ mua nhà hay đất, ở xóm mấy đâu bật mí xem. Em cho cụ thêm kinh nghiệm chọn chỗ nào.
Cụ ơi, em tính mua 1 mảnh 3t quay đầu, cụ xem có mảnh nào đầu tư tốt phím em mấy

blackmailer81

Xe tăng
Giá cả bên đó giờ thế nào các cụ,chung cư tăng giá quá, em đang định mua mảnh nhỏ gần ocenpark1

Mình cũng mua một mảnh bên Gia Lâm ở ngõ 68, có hơn 40m, đất trong nghách cách 100m ra ngõ 68 Giáp Hải. Trước đây cũng xuống tít Hà Đông, Thanh Oai tìm kiếm nhưng giá vừa đắt mà lại khá lộm nhộm
Sang Long Biên, Gia Lâm này thấy quy hoạch khác hẳn, mà có mấy năm nhìn tốc độ xây dựng bên này mà thấy choáng, nói chung bên Gia Lâm mạn gần cầu Thanh Trì là thuận tiện nhất , vừa quy hoạch ổn lại gần trung tâm

agrimeco

Xe lăn
Mình cũng mua một mảnh bên Gia Lâm ở ngõ 68, có hơn 40m, đất trong nghách cách 100m ra ngõ 68 Giáp Hải. Trước đây cũng xuống tít Hà Đông, Thanh Oai tìm kiếm nhưng giá vừa đắt mà lại khá lộm nhộm
Sang Long Biên, Gia Lâm này thấy quy hoạch khác hẳn, mà có mấy năm nhìn tốc độ xây dựng bên này mà thấy choáng, nói chung bên Gia Lâm mạn gần cầu Thanh Trì là thuận tiện nhất , vừa quy hoạch ổn lại gần trung tâm
Em thì ngược lại, đi tìm bên GL mỏi mắt chỗ nào kha khá chút thì đắt, nhìn chung là cao hơn HD nên chốt mua HD ở. Thanh oai mới gần đây bị thổi do đấu giá chứ mạn đó vẫn thấp hơn GL nhiều mà cụ?

Em thì ngược lại, đi tìm bên GL mỏi mắt chỗ nào kha khá chút thì đắt, nhìn chung là cao hơn HD nên chốt mua HD ở. Thanh oai mới gần đây bị thổi do đấu giá chứ mạn đó vẫn thấp hơn GL nhiều mà cụ?
Mình mới tìm hiểu thêm thì đất khu này giờ giá cao thật, chả biết bán có ai mua không mà toàn giá trên trời
Đất trong nghách cụt chui cái ô tô con ngắc ngoải mà cũng 7,80tr/m
Giá quá ảo
Thanh Oai giá thấp hơn Gia Lâm, vấn đề là mình ko thích ở bên đó, Hà Đông mấy khu Giang Biên, Phú Lương mình cũng ko thích chút nào

chungngo1975

Xe tải
Mình mới tìm hiểu thêm thì đất khu này giờ giá cao thật, chả biết bán có ai mua không mà toàn giá trên trời
Đất trong nghách cụt chui cái ô tô con ngắc ngoải mà cũng 7,80tr/m
Giá quá ảo
Thanh Oai giá thấp hơn Gia Lâm, vấn đề là mình ko thích ở bên đó, Hà Đông mấy khu Giang Biên, Phú Lương mình cũng ko thích chút nào
thanh oai so sao được gia lâm mà chẳng thấp hơn bác? một huyện chuẩn bị lên quận tới nơi rồi. so với gia lâm thì phải hoài đức, đan phượng, đông anh, thanh trì

thanh oai so sao được gia lâm mà chẳng thấp hơn bác? một huyện chuẩn bị lên quận tới nơi rồi. so với gia lâm thì phải hoài đức, đan phượng, đông anh, thanh trì
Đông Anh, Thanh Trì em thấy còn có lý chứ Hoài Đức và đặc biệt là Đan Phượng em thấy xa vời lắm

Gà lắm cơ

Xe hơi
GL giờ em thấy giá rất cao nhưng quanh HN em vẫn đánh giá cao nhất trục Long Biên - Gia Lâm. Mỗi người một sở thích, em thì thích ôm trục này sang đến Bắc Ninh.

GL giờ em thấy giá rất cao nhưng quanh HN em vẫn đánh giá cao nhất trục Long Biên - Gia Lâm. Mỗi người một sở thích, em thì thích ôm trục này sang đến Bắc Ninh.
Vì nó nằm trên trục : Hưng Yên, Bắc Ninh, Băc Giang, HP, QN, giao thông lại rất thuận tiện khi đi đâu cũng tiện lợi