[Funland] Nhờ tư vấn đầu tư tại mộc châu

Hự.

Xe điện
Có mảnh đất cắm dùi sau làm dịch vụ được đó cụ. Hoặc hợp tác với đơn vị khác làm dv khai thác. Miền tay bắc quanh HN để nghỉ dưỡng thì MC tương lai sáng nhất rồi
Em lại thấy khó. Nghề kinh doanh nhặt bạc lẻ mình ăn cùng ở cùng, trực tiếp ở đó làm, còn hên xui. Chứ đừng nói thuê hay hợp tác. Mà lên hẳn đó ở thì khó nhất là thay đổi thói quen sống bản thân. bỏ phố về rừng, trồng rau nuôi gà nhanh nản lắm.

nikenneu

Xe buýt
Xong rồi sao cụ? Tỷ lệ khách ở hotel hay homestay ở Mộc Châu từ 2 đêm trở lên rất thấp. Hiện đã dư cung. Giờ mà nhảy vào phân khúc này thì phải có 1 thế mạnh độc đáo gì đó thì mới ăn thua.
Thủ tướng mới lên khởi công cụ ah.

dolee

Xe hơi
Em đang cần nhượng mấy mảnh đất đấu giá chỗ Trung tâm hành chính huyện Vân Hồ. Cụ, mợ nào quan tâm đầu tư khu này em gửi thông tin ạ.

thaomoc

Xe tăng
Có thớt bđs Mộc châu đó cụ

AKAN_N

Xe buýt
Em cũng thử hợp tác làm homestay rồi phải bỏ vì thứ nhất là tỷ khách lấp đầy các ngày từ thứ hai đến thứ 5 rất ít, cả tuần có 6,7,CN là kín phòng. Thứ hai homestay mình phải quen với anh chị em dân địa phương để còn hợp tác làm dịch vụ như nấu ăn, dọn dẹp vệ sinh phòng ốc cùng và còn bao nhiêu thứ khác đính kèm. Chưa kể làm dịch vụ phải chiều khách mà khách ko biết ý ăn chơi, hát hò thâu đêm suốt sáng ầm ỹ cả đêm nên phục vụ theo cũng mệt. Khi khách ra về thì nhà, bể bơi cũng như bãi chiến trường. Điều hoà ra vào ko đóng cửa, nc nóng, điện, nước dùng tùm lum đồ của mình nên rất xót.
Sau thời gian chán nghỉ cho khoẻ, đỡ mệt , đỡ lỗ

Demchinhhang.net

Xe container
Em cũng thử hợp tác làm homestay rồi phải bỏ vì thứ nhất là tỷ khách lấp đầy các ngày từ thứ hai đến thứ 5 rất ít, cả tuần có 6,7,CN là kín phòng. Thứ hai homestay mình phải quen với anh chị em dân địa phương để còn hợp tác làm dịch vụ như nấu ăn, dọn dẹp vệ sinh phòng ốc cùng và còn bao nhiêu thứ khác đính kèm. Chưa kể làm dịch vụ phải chiều khách mà khách ko biết ý ăn chơi, hát hò thâu đêm suốt sáng ầm ỹ cả đêm nên phục vụ theo cũng mệt. Khi khách ra về thì nhà, bể bơi cũng như bãi chiến trường. Điều hoà ra vào ko đóng cửa, nc nóng, điện, nước dùng tùm lum đồ của mình nên rất xót.
Sau thời gian chán nghỉ cho khoẻ, đỡ mệt , đỡ lỗ
Làm xa quy mô phải đủ lớn để vận hành mơia ăn thua.

soc bo

Xe buýt
thôi về Hà Nội thôi cụ ơi/ xa quá em sợ đợi sóng lấu đấy.

boy_spott

Xe điện
Mua Mộc Châu xong bao giờ mà quay lại thăm đất được 1 lần, cái cao tốc Hòa Bình Sơn La thì các cụ xác định 15 năm nữa. Em thì cứ bán kính cách Big C 45 km trở xuống là mua thôi, mấy nữa BĐS toang thì còn về làm vườn trồng rau cho tiện.
Toang rồi về trồng rau chưa cụ

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Mộc Châu đang thiều hụt khách sạn và lưu trú nhiều ạ, trên đó giờ có mỗi cái khách sạn Mường Thanh. Đầu tư shoptel làm khách sạn Mini quá ổn ạ. Đang có dự án ngay TRung tâm mới Mộc Châu, sát QUảng trường - chợ tình khu Liên cơ. Ngay mặt Quốc Lộ 6. Sếp em còn làm hẳn 3 căn và đã lên thiết kế làm khách sạn mini 9 phòng.
Dự án duy nhất mặt Quốc Lộ 6.

File training dự án Panacea Hill Mộc Châu_page-0023.jpg

File training dự án Panacea Hill Mộc Châu_page-0050.jpg
Em thấy Mộc Châu là thị trường mới khá tiềm năng đấy chứ ạ. Vẽ lại Bức tranh Sapa 10 năm trc. Các ông lơn như Vin, Sun em thấy có đất hết rồi.
Hạ tầng đang lên,
Mộc Châu hiện đang thu hút khách nước ngoài nhiều sau khi được Mộc Châu được vinh danh là: Địa Điểm thiên nhiên Xanh hàng đầu thế giới.

Chỉnh sửa cuối:

Emesco

Xe điện
Xong cao tốc thì Mộc Châu ăn đứt Sapa

CDX2011

Xe tăng
Website
casca.vn
Giữa tuần thì k có khách, cuối tuần thì đông nhưng lại ko có phòng.
Hiệu quả kinh tế k ăn thua, trừ khi là buôn đất, sốt thì bán!

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Giữa tuần thì k có khách, cuối tuần thì đông nhưng lại ko có phòng.
Hiệu quả kinh tế k ăn thua, trừ khi là buôn đất, sốt thì bán!
Cả hai cụ ạ, BĐS bao giwof cũng có hai giá tri: Tiềm năng tăng giá và giá trị thương mại kinh doanh. Bên em khảo sát thì Mộc Châu hiện tại không chỉ khách cuối tuần đâu ạ, giữa tuần khách cũng nhiều. khách nước ngoài đang có xu hướng tăng nhiều

beomap2

Xe container
Mộc châu mùi phân bò, thuốc bảo vệ thực vật ô nhiễm lắm

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
EM thấy các cụ mợ mà đã từng đầu tư khu vực Tây Bắc như Sapa rất thích khu vực này, Mộc CHâu giống Sapa của nhiều năm trc, đang rât tiềm năng :)

minhhai985

Xe lăn
Đất tầm này mua đc ko các cụ? E thấy dân nhốn nháo bán rồi.

tc_minh

Xe tải
anh bạn em mua cạnh thác Nàng tiên. và 1 khu nữa (chung) khá nổi tiếng. nhưng e thấy kêu lắm. 1 khu thì mất cả lương để trả người chăm cây vì chưa đầu tư khai thác bài bản dc. 1 khu thì rất bài bản nhưng mấy năm chả có đồng lãi nào.

MrTomCangTo

Xe buýt
Mộc Châu đang thiều hụt khách sạn và lưu trú nhiều ạ, trên đó giờ có mỗi cái khách sạn Mường Thanh. Đầu tư shoptel làm khách sạn Mini quá ổn ạ. Đang có dự án ngay TRung tâm mới Mộc Châu, sát QUảng trường - chợ tình khu Liên cơ. Ngay mặt Quốc Lộ 6. Sếp em còn làm hẳn 3 căn và đã lên thiết kế làm khách sạn mini 9 phòng.
Dự án duy nhất mặt Quốc Lộ 6.

File training dự án Panacea Hill Mộc Châu_page-0023.jpg

View attachment 8242698
Em thấy Mộc Châu là thị trường mới khá tiềm năng đấy chứ ạ. Vẽ lại Bức tranh Sapa 10 năm trc. Các ông lơn như Vin, Sun em thấy có đất hết rồi.
Hạ tầng đang lên,
Mộc Châu hiện đang thu hút khách nước ngoài nhiều sau khi được Mộc Châu được vinh danh là: Địa Điểm thiên nhiên Xanh hàng đầu thế giới.
Khách sạn gì mà tận 9 phòng. Seeder nó cũng phải khôn khôn tí