Nhờ tư vấn Bim 528i 1996

ngogiathien

Xe buýt
Nhiều ông không biết đã cưỡi Bim bao giờ chưa hay chỉ nghe nói mà phán như đúng rồi ấy, nói tóm lại là của bền tại người thôi. Dòng xe nào cũng vậy sau 1 khoảng thời gian thì các phụ tùng đến thời kỳ phải thay thì thay thôi, tuy nhiên phụ tùng Bim nó đắt thì nhiều người ngại. Một khi các hạng mục phụ tùng đến thời kỳ bảo dưỡng mà thay mới rồi thì cũng không có gì phải lăn tăn. Đời này cũng sâu nên vấn đề điện đóm em nghĩ cũng không phức tạp như đời mới. Tốt nhất bác chủ thớt nhờ ai am hiểu về xe nhờ xem hộ và cũng tìm hiểu thông tin xem con xe đấy họ đã thay những phụ tùng mới gì rồi.
bác vẫn đi chạy con 318i-e46 mầu bạc chứ

ngogiathien

Xe buýt
@ bác thinhtccb
là xe ảnh dưới bác ạ, loại biển P574... bác ạ
bác nếu như xe bác xem giống con biển P574,em nghĩ giá như vậy là tạm ổn đấy,quan trọng bác cũng phải xem qua máy móc.điện đóm còn ngon ko,xe đã hôn mạnh vào đâu chưa,nếu bác đã thích và đam mê xe bim rồi thì bác xem xe kỹ lại và múc đi thôi,với tầm tiền này thì ít xe nào có thể so được với em seri5 này lắm

LV1

Xe đạp
@ cụ xedihtue
E39 là gì hả cụ. cụ chỉ giáo, em không biết, cụ và các cụ đừng mắng em nhé, tội nghiệp em

hongduocsu

Xe máy
Có 2 phương án:

1. Nếu bác thật sự đam mê, vẻ đẹp tiềm ẩn của BMW. có tài chính dồi dào, thì quất luôn. Đã chơi BIM là chấp nhận đau khổ.

2. nếu sợ sữa chữa, lăn tăn về xe, xăng, thì thôi, say good bye.
Say good bye bác ơi! đẳng cấp làm gì mua lo vào người! Thanh thản đi bác