Nhờ tư vấn bảo hiểm, bảo vệ chống trộm và phim cách nhiệt Civic 1.8AT

nghiahscc

Xe đạp
Tình hình là em mới lấy CV 1.8AT, xin được gia nhập hội và nhờ các cụ tư vấn giúp cụ thể xem nên mua bảo hiểm gì, chọn những option nào của bảo hiểm. Có người khuyên nên làm bảo vệ chống trộm cho mấy cái mặt gương, logo và cái xi nhan tí xíu bên sườn. Nhờ các cụ tư vấn giúp luôn cho có nên làm không, làm ở đâu thì tốt, có cần bảo vệ thêm bộ phận nào nữa không (nhìn mấy con xe ở khu nhà mình làm mấy cái inox bảo vệ đấy trông không được ngon lắm nhưng chỉ sợ xe mình không làm mà bị vặt mất thì trông còn kinh hơn). Cụ nào làm bên V-kool tư vấn giúp em việc dán phim cách nhiệt nhé. Nhân tiện có cụ nào biết mấy cái xạc điện thoại trên xe hay có đồ gì hay hay lắp chơi được thì cho em xin đôi lời chỉ giáo ạ. Thanks các cụ.

nghiahscc

Xe đạp
Các vấn đề trên không có gì xa lạ với các bác chạy xe lâu rồi, có lẽ đã có đề cập đến ở đâu đó trên 4rum này nhưng tản mạn, chưa chắc đã phù hợp với Civic và hơi bị khó tìm. E mở cái thread này mong là sẽ được nhiều thành viên có xe Civic cũ và mới quan tâm vì loanh quanh một chiếc xe nhưng có khá nhiều thứ để mua sắm dù là hữu dụng hay chỉ là trang điểm. Mong hồi âm. Thanks các pác.

luxery_HNT

Xe buýt
bảo hiểm thì có Liberty em đây, sửa chữa chính hãng, mức miễn thường bằng 0, miễn phí thủy kích, giá cả cạnh tranh,giám định tại xưởng và không phải ứng tiền ra khi sửa xe. Hy vọng được phục vụ bác (b)

Silent Hunter

Xe tải
bảo hiểm thì có Liberty em đây, sửa chữa chính hãng, mức miễn thường bằng 0, miễn phí thủy kích, giá cả cạnh tranh,giám định tại xưởng và không phải ứng tiền ra khi sửa xe. Hy vọng được phục vụ bác (b)
hey, may quá gặp bác ở đây. Hôm trước láng máng thấy bác líu lo ở threat nào mà quên béng mất. Mình cũng đang định mua bảo hiểm cho xe. Bác email cho mình chút thông tin nhé. Địa chỉ e_mail và thông tin xe mình đã PM cho bác. Nhanh bác nhé. Thanks,

Trungmytu

Xe điện
Tình hình là em mới lấy CV 1.8AT, xin được gia nhập hội và nhờ các cụ tư vấn giúp cụ thể xem nên mua bảo hiểm gì, chọn những option nào của bảo hiểm. Có người khuyên nên làm bảo vệ chống trộm cho mấy cái mặt gương, logo và cái xi nhan tí xíu bên sườn. Nhờ các cụ tư vấn giúp luôn cho có nên làm không, làm ở đâu thì tốt, có cần bảo vệ thêm bộ phận nào nữa không (nhìn mấy con xe ở khu nhà mình làm mấy cái inox bảo vệ đấy trông không được ngon lắm nhưng chỉ sợ xe mình không làm mà bị vặt mất thì trông còn kinh hơn). Cụ nào làm bên V-kool tư vấn giúp em việc dán phim cách nhiệt nhé. Nhân tiện có cụ nào biết mấy cái xạc điện thoại trên xe hay có đồ gì hay hay lắp chơi được thì cho em xin đôi lời chỉ giáo ạ. Thanks các cụ.
Nếu bác xác định sẽ làm bảo hiểm tại hãng Honda thì nên lên đó, họ bán bảo hiểm gì thì mình mua bảo hiểm đấy!Liberty thì e được nghe nhiều bác kêu là chỉ bán là nhanh, đặc biệt có bác còn phải mang xe lên tận văn phòng bảo hiểm để chụp ảnh!:77:

Việc làm bảo vệ chống mất trộm mấy cái bác nêu thì theo em không cần thiết, trừ khi khu vực bác làm hoặc bác ở quá mất an ninh vì làm mấy cái đó sẽ xấu xe đi!

Xạc điện thoại thì e đang dùng loại này, 1 năm rồi mà vẫn ngon!

Chỗ bán đây: http://www.namvu.com.vn/products.asp?menu_id=pk&action=viewgroup&group_id=94

Ra hàng nội thất đặc biệt nên tránh xa mấy đồ inox vì rất xấu!Bác có thấy đẹp thì cũng mau chán!

Vkool thì có đại lý chính thức, bác cứ lên google tìm là ra!

mtuan80

Xe máy
bảo hiểm Liberrty mua 1 năm chỉ được yêu cầu bảo hiểm có 5 lần thôi đấy bác nhé:))

Ha Tran

Đi bộ
Bac tien chi lo dươc khoan ban thoi con khi xe say ra va cham co thay bac dau. vào gara thì toàn thấy nhân viên hãng làm bảo hiểm cho mình vậy nên em khuyên bác định sống chung với gara nào thì bác vô đó mà mua bảo hiểm

Ha Tran

Đi bộ
bác làm cho cong ty bảo hiểm nào vậy

Ha Tran

Đi bộ
em đây cũng biết kha khá về các hãng bảo hiểm bác nào cần thông tin thì alo nhé

luas_vn

Xe buýt
Xe cứ để vậy mà đi thôi bác ạ, có thêm thì làm DVD cho gấu,f1 xem, phim cách nhiệt cứ Vkool dán. Hết

nghiahscc

Xe đạp
Trước hết em xin cám ơn tất cả các bác đã bớt chút thời gian để tư vấn cho em. Đặc biệt cảm ơn bác Trungmytu với những kinh nghiệm quý báu, em đã vodka bác rồi ạ.

Em xin thắc mắc thêm thế này:

Em định mua thêm khoản mất cắp bộ phận, theo bác có phù hợp với Civic 1.8AT không.

Việc làm bảo vệ chống mất trộm mấy cái bác nêu thì theo em không cần thiết, trừ khi khu vực bác làm hoặc bác ở quá mất an ninh vì làm mấy cái đó sẽ xấu xe đi!
Em cũng thấy xấu, đặc biệt là cái xi nhan bé tí bên hông, làm thêm cái nẹp inox dởm trông hơi bị nhếch nhác dưng mà xe đâu chỉ để ở nhà hay đi làm, em thấy mấy bác mô tả mặt gương với xi nhan hay logo bị vặt nhanh như thế nào xong thấy ghê ghê, luôn có 2 mặt của vấn đề các bác nhỉ.

- Xe em mầu nâu vàng, bác nào làm Vkool tư vấn giúp em và cho em xin cái giá cụ thể với.

- DVD nên lắp ở trước hay ghế sau các bác nhỉ?

Ha Tran

Đi bộ
Bảo hiểm liberty ở bảo hiểm mất cắp bộ phận các bác bị khấu trừ mỗi lần mất cắp là 1.600.000 thì bác mua làm gì mỗi lần mất cắp mà trừ hẳn 1.6tr thì khác nào bác k được Bảo hiểm