Nhớ phong cách phục vụ của hon da

halinh2110

Xe hơi
Thú thật là mình mới mua 1 e navara,đi dc vài ngày,tuy thích nhưng thật sự tác phong làm việc cũng như tác phong phục vụ của Nisan còn kém quá nên mình vẫn nhớ hon da,tiếc là mẫu xe của hon da ở việt Nam ko dc Đa dạng nên phải chọn hãng khác,chứ thấy cái cách phục vụ như này mình thèm dc quay lại sử dụng honda quá

halinh2110

Xe hơi
Đây mới là thủ tục ban đầu,ko hiểu sau này bải dưỡng,sửa chữa thì còn như nào nữa,đúng là cái gì cũng phải có thời gian,kinh nghiệm dc đúc kết và ý thức của từng người với công việc mình phụ trách

halinh2110

Xe hơi
Các cụ trong hôi Nisan xem giới thiệu cho e chỗ nào bảo dưỡng với bảo hiểm dc 1 Tý,chứ xe e chưa dc chục ngày mà tinh thần thấy chẳng thoải mái gì cả,chẳng như hồi đi civic,ra đến hãng chỉ Cần bỏ xe xong ngồi uống nước là OK hết

babeo

Xe điện
Các cụ trong hôi Nisan xem giới thiệu cho e chỗ nào bảo dưỡng với bảo hiểm dc 1 Tý,chứ xe e chưa dc chục ngày mà tinh thần thấy chẳng thoải mái gì cả,chẳng như hồi đi civic,ra đến hãng chỉ Cần bỏ xe xong ngồi uống nước là OK hết
Thế cụ đến Nissan thì phải canh xe mình à? Hay nhảy vào tự bảo dưỡng xe mình? Nhà cháu fun tí , nhưng đến Nissan Hà đông nhà cháu cũng quẳng xe đấy rồi nhâm nhi cafe, lướt net trong khi chờ đợi thôi, có phải làm gì đâu.

hungnguyenauto

Xe hơi
Thế cụ đến Nissan thì phải canh xe mình à? Hay nhảy vào tự bảo dưỡng xe mình? Nhà cháu fun tí , nhưng đến Nissan Hà đông nhà cháu cũng quẳng xe đấy rồi nhâm nhi cafe, lướt net trong khi chờ đợi thôi, có phải làm gì đâu.
Cụ mua ở đâu?qua bên em có phải em pha cafe cho cụ, cùng thời gian đó là cố vấn dịch vụ của em đã ra nhận xe của cụ rồi

kungfue.r.p

Xe tải
Ở trạm dịch vụ của Honda có người pha cafe như thế này ko nhỉ?

Em cũng từng đến trạm dịch vụ của hãng khác, uống nước, tán gẫu, lướt nét, xong ra nhận xe, đơn giản vậy thôi.