[Funland] Nhớ nhớ quên quên.

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
E năm nay 50t cũng hay nhớ nhớ quên quên. Gấu bảo e tuần nay chưa chịch mà e lại nhớ là chịch rồi.
e mà trả lời như cụ thì chết. j chứ riêng chuyện chịch choạc với gấu thì phải note lại sau mỗi lần khỏi quên😂

ngoctu2109

Xe tăng
Qua e đi từ hầm chui đại lộ Thăng Long hướng lên T D Hưng rẽ trái ngay vào Nguyễn Chánh chả nhìn biển bị tóm sống, thấy xx nói chỗ đấy cắm biển rẽ trái mấy tháng rồi chả để ý. Chết tội vừa đi vừa nghĩ linh tinh.

TUCSON9389

Xe điện
Chào cc.
Chiều qua e đưa con và vợ sang nhà bà ngoại chơi.
Đi đến đoạn cần rẽ thì vợ kêu toáng "Ơ a đi đâu đấy, không rẽ à".
Lúc này trong đầu em chả còn đoạn ký ức là đang đi sang nhà bà ngoại, mà nó cứ mông lung, mơ hồ, vô định kiểu gì ấy các cụ ạ, cứ vậy mà đạp ga đi thẳng.
Và rất nhiều lần như thế, kể cả trước khi bị covid.
Trong này có cụ nào bị như e ko. Nó có phải là bệnh đãng trí không. Em năm nay mới hơn 33 tuổi, còn quá trẻ để gọi là đãng trí. Đang tính đi khám 1 cái nhưng chưa biết nên đi viện nào đây.
Tuần trước cũng vậy, mở tủ lạnh lấy khay thức ăn dặm của con để lên nóc tủ lạnh, tới lúc lấy xong đồ thì đi luôn quên cất đống thức ăn dặm ấy vào lại tủ, hỏng hết thức ăn.
Chán các cụ ạ.
Có cụ nào bị như e ko cho xin chút lời chia sẻ với. Sợ thêm 4 5 năm nữa mà ko cải thiện khéo e đi đá ống bơ ngoài đường ấy ạ
.
ôi, chuyện bt mà cụ. cũng có những lúc em bị kiểu như thế này.
1-hôm đi chơi nhà bạn, e và 1 cậu bạn ngủ cùng phòng 2 giường, thói quen của em ở nhà là đi ngủ sẽ bật điều hòa và quạt, có thể quạt ko quạt trực tiếp vào người mà chỉ để tạo gió thoáng thôi. cả 2 thằng đều thấy khá nóng và đều nghĩ là cần bật quạt nhưng ko thằng nào nhìn thấy cái quạt đâu, đêm rồi cũng ko lọ mọ đi hỏi bạn sợ phiền, sáng ra thì đều than phiền là ngủ ko quạt bí và hơi nóng. đến lúc em sang phòng bên cạnh thì thấy quạt vù vù, về phòng nhìn lại thì phòng mình cũng có quạt treo trên tường đúng vị trí tương tự.
2. em về quê mang mấy hộp bánh trung thu về nhà, sắp cả ra rồi và dự tính sẽ mang về cả, thế nào lúc lấy vẫn chừa lại 1 cái. đầu thì đinh ninh là mang về rồi mà tìm ko ra, đến khi quay lại HN thì mới thấy

lamhaha191

Xe điện
45> lão hoá cả hoạ mi cơ, cụ vẫn còn 12 năm tung hoành

Pepsy

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net

DVG

Xe điện
Vợ cụ đang rất thích điều này : chén rồi, 10p sau à quên, chưa chén ;))

cha biet chi

Xe điện
Chắc cụ muốn đổi bà ngoại rồi.

ate1987

Xe tăng
em cũng bị thế cụ ak . nhớ nhớ quên quên .

Cống Ngầm

Xe buýt
E đây chứ đâu, vừa mới lúc nãy ngồi vắt óc ra cố nhớ xem chiều qua mình đi đâu, làm gì mà mãi ko nhớ ra đc. Phải 1 lúc mới nhớ nhưng chỉ nhớ đc mang máng chứ ko nhớ rõ cụ thể chi tiết nó như nào.
Thế nên giờ mà CA nó gọi lên hỏi vào giờ này ngày này tuần trước anh đi đâu làm gì thì đúng thực sự là e chịu chết ko thể nhớ đc. Và như thế nó cho mình vào nghi vấn, biểu hiện bất minh về thời gian ko rõ ràng, trở thành đối tượng tình nghi số 1, he he ;))

chẳng có tên

Xe tăng
Chào cc.
Chiều qua e đưa con và vợ sang nhà bà ngoại chơi.
Đi đến đoạn cần rẽ thì vợ kêu toáng "Ơ a đi đâu đấy, không rẽ à".
Lúc này trong đầu em chả còn đoạn ký ức là đang đi sang nhà bà ngoại, mà nó cứ mông lung, mơ hồ, vô định kiểu gì ấy các cụ ạ, cứ vậy mà đạp ga đi thẳng.
Và rất nhiều lần như thế, kể cả trước khi bị covid.
Trong này có cụ nào bị như e ko. Nó có phải là bệnh đãng trí không. Em năm nay mới hơn 33 tuổi, còn quá trẻ để gọi là đãng trí. Đang tính đi khám 1 cái nhưng chưa biết nên đi viện nào đây.
Tuần trước cũng vậy, mở tủ lạnh lấy khay thức ăn dặm của con để lên nóc tủ lạnh, tới lúc lấy xong đồ thì đi luôn quên cất đống thức ăn dặm ấy vào lại tủ, hỏng hết thức ăn.
Chán các cụ ạ.
Có cụ nào bị như e ko cho xin chút lời chia sẻ với. Sợ thêm 4 5 năm nữa mà ko cải thiện khéo e đi đá ống bơ ngoài đường ấy ạ
.
Chuyện bình thường cụ ạ! Đừng nhầm chở vợ con sang nhà bồ là được