Nhờ mọi người tư vấn chuyến đi Hà Nội - Quảng Bình

salesvietlong

Xe buýt
300k x 4 = 1,200k x 2 = 2,400k em để dành cho đoàn đi chơi cụ ợ :). Anh em trong phòng ko có điều kiện như mình, tiết kiệm 1 chút để mọi người được ăn uống thả phanh :).
Ủa, cụ ơi, giá phòng trên web là 1 người hay 2 người thế cụ

Chỉnh sửa cuối:

giobiensam

Xe hơi
Ủa, cụ ơi, giá phòng trên web là 1 người hay 2 người thế cụ
Theo báo giá của em làm dịch vụ bên Mường Thanh thì là cho 2 người cụ ạ, hôm nay em đã chuyển tiền đặt cọc, do yếu tố công việc nên 18/5 bên em mới xuất phát. Còn có thêm 1 khuyến mại nữa là 1 setMenu free cho 2 người nữa ạ.

nvht

Xe điện
Ai muốn thay đổi sang hình thức du lịch biển đảo tại Quảng Ninh (đi tàu cao tốc ra đảo, ngắm vịnh Bái Tử Long hùng vĩ … ) thì có thể tham khảo thông tin tại http://dulichvandon-coto.vn/

giobiensam

Xe hơi
em test quả tải anh để chuẩn bị làm report ạ

TYFN

Xe tăng
Em cũng đi QB từ 12/6, nghỉ 4 đêm rồi ngược ra Cửa Lò hoặc Bãi Lữ. Đang lo không có ai đi QB vào thời điểm này thì có Cụ chủ, nên yên tâm đi rồi.
Mục đích đi là thăm di tích với nghỉ dưỡng nên chuyện choén hải sản và tắm biển em không ngại, chỉ ngại bà con biểu tình rồi loạn thôi.
Em dự kiến đi từ 5h sáng 12/6, ăn trưa tại Vinh hoặc Hà Tĩnh, rồi chạy thẳng QB. Tới Sun Spa khoảng 3h chiều.
Sáng hôm sau đi thăm NTLSTS, Thành Cổ Quảng Trị, Địa Đạo, bảo tàng lịch sử cầu Hiền Lương.
Hôm sau nữa thì thăm động Thiên Đường, Phong Nha Kẻ Bàng
Hôm cuối ở QB tắm táp trong resort cả ngày.
Các Cụ có kinh nghiệm ăn trưa ở Vinh hoặc Hà Tĩnh thì cho em xin địa chỉ với ạ.
Em đi QL1A hoàn toàn. Cảm ơn các Cụ ạ.

giobiensam

Xe hơi
Em cũng đi QB từ 12/6, nghỉ 4 đêm rồi ngược ra Cửa Lò hoặc Bãi Lữ. Đang lo không có ai đi QB vào thời điểm này thì có Cụ chủ, nên yên tâm đi rồi.
Mục đích đi là thăm di tích với nghỉ dưỡng nên chuyện choén hải sản và tắm biển em không ngại, chỉ ngại bà con biểu tình rồi loạn thôi.
Em dự kiến đi từ 5h sáng 12/6, ăn trưa tại Vinh hoặc Hà Tĩnh, rồi chạy thẳng QB. Tới Sun Spa khoảng 3h chiều.
Sáng hôm sau đi thăm NTLSTS, Thành Cổ Quảng Trị, Địa Đạo, bảo tàng lịch sử cầu Hiền Lương.
Hôm sau nữa thì thăm động Thiên Đường, Phong Nha Kẻ Bàng
Hôm cuối ở QB tắm táp trong resort cả ngày.
Các Cụ có kinh nghiệm ăn trưa ở Vinh hoặc Hà Tĩnh thì cho em xin địa chỉ với ạ.
Em đi QL1A hoàn toàn. Cảm ơn các Cụ ạ.
Ăn trưa ở Vinh cụ tìm cơm gà Thượng Hải nhé, ăn cũng đc. Search google ra ngay