[Nhờ MOD] Xin các cụ cho ý kiến về dự định của em !!

dung_taybien

Xe tăng
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=uO_FzgDTM5I&noredirect=1[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=uO_FzgDTM5I&noredirect=1[/YOUTUBE]
Mời các cụ ném đá e ạ

dongnat

Xe điện
Taybien lái xe đi vòng tròn ấy mà

Evo

Xe tải
Từ giờ nhất định không cho Tay biên lái xe mình. Chỉ giỏi phá

beecuong

Xe máy
Ảnh mẫu mủng không thấy đâu các kụ?

beecuong

Xe máy
Nếu kụ taybien thấy ngại post ảnh thì cứ post số dây thép của các mẫu hoặc mật thư cho em và kụ Evo là được :P

Songnam

Xe hơi
Ực ực....tiếc ngẩn ngơ. Hôm ý em hem ở HN mà joint vụ này được. Hẹn các cụ dịp khác vậy

TrungNguyen81

Xe đạp
Các cụ ơi, em xin copy mấy ảnh bên vnphoto sang ạ

Sân khấu đây ạ

Toàn cảnh

Dàn mẫu (chưa đủ hết ạ)

Đội anh em vnphoto ạ

Cả đoàn ạ (nắng quá, các cụ chạy đâu hết ý ạ)

Đội Press đang tác nghiệp ạ

Phần thưởng của cụ taybien ạ, đằng sau là em :D đang ra tranh "ước gì mình được như cụ ý"

Cụ taybien đang vòng tròn ra khói ạ

Nữ cảnh sát

TrungNguyen81

Xe đạp
mai em sẽ up ảnh tiếp các cụ nhé, mai sẽ lại có 1 loạt ảnh mới đẹp hơn, vì các cụ bên em sẽ có thời gian làm PS một tí cho đẹp ạ.

TrungNguyen81

Xe đạp
Đây ạ, các cụ xem đoạn drift của cụ taybien ạ

[video=youtube;6bNQd2OM5Fw]http://www.youtube.com/watch?v=6bNQd2OM5Fw&feature=player_embedded[/video]

beefburger

Xe tăng
Thực sự thớt này em lập ra không có ý là đi vào cái vụ ÁI này, thế mà giờ thớt nhan nhản toàn ảnh ÁI. Em cóa ý kiến thế này, nên hạn chế post ảnh ÁI vào đây cho em được không ạ?
Em muốn tập trung vào chuyên môn kỹ thuật hơn, ÁI chỉ là phần phụ mà thôi, Hiện nay về mảng kỹ thuật chỉ có mỗi cụ tay biên đang ở trong này, nhưng cái cụ này cũng AMATEUR lắm, hóa ra lại là một tay PHÓ NHÁY bên VN, em muốn có một chủ để về kỹ thuật nếu bác làm được thì bác cho đầu bài, nếu không em muốn xem bác nào ghé qua, hoặc có bác nào rành về KỸ THUẬT cho anh em em biết để có đôi điều cầu kiến đi.
EM MUỐN BÀN VỀ KỸ THUẬT VÀ CHĂM SÓC XE, BẢO DƯỠNG THẾ NÀO CHO ĐÚNG CÁCH CÁI GÌ CÓ THỂ SỬA MÀ KHÔNG ẢNH HƯỞNG TỚI AN TOÀN, CÁI GÌ NHẤT ĐỊNH THAY VV.... NHƯ THẾ ANH EM EM CẦN HƠN Ạ.

Songnam

Xe hơi
Thực sự thớt này em lập ra không có ý là đi vào cái vụ ÁI này, thế mà giờ thớt nhan nhản toàn ảnh ÁI. Em cóa ý kiến thế này, nên hạn chế post ảnh ÁI vào đây cho em được không ạ?
Em muốn tập trung vào chuyên môn kỹ thuật hơn, ÁI chỉ là phần phụ mà thôi, Hiện nay về mảng kỹ thuật chỉ có mỗi cụ tay biên đang ở trong này, nhưng cái cụ này cũng AMATEUR lắm, hóa ra lại là một tay PHÓ NHÁY bên VN, em muốn có một chủ để về kỹ thuật nếu bác làm được thì bác cho đầu bài, nếu không em muốn xem bác nào ghé qua, hoặc có bác nào rành về KỸ THUẬT cho anh em em biết để có đôi điều cầu kiến đi.
EM MUỐN BÀN VỀ KỸ THUẬT VÀ CHĂM SÓC XE, BẢO DƯỠNG THẾ NÀO CHO ĐÚNG CÁCH CÁI GÌ CÓ THỂ SỬA MÀ KHÔNG ẢNH HƯỞNG TỚI AN TOÀN, CÁI GÌ NHẤT ĐỊNH THAY VV.... NHƯ THẾ ANH EM EM CẦN HƠN Ạ.
E không uống được rượu, nhưng vì cụ, em cạn cả chai ....dẫu ngày mai có nằm với ÁI.....Vote cụ BEF.