[nhờ mod] hội quán cafe của anh em of thớt mer

trungc5

Xe tải
Màu socola đẹp quá anh ơi :x
Cái này không phải màu socola đâu em, màu cứ. .t bò đấy :D, đây là vải nhung loại đặc biệt anh tự đi tìm mua về và giao cho bác Dũng Hàn Thuyên thi công, anh không sử dụng chất liệu da hay nỉ cho toàn bộ trần. Hy vọng màu này sau khi hoàn thiện sẽ sang và hợp với những thứ còn lại trong nội thất. Ngoài ra những phần bằng nhựa cứng sẽ được sơn phủ bằng màu khác để hợp với màu vải nhung

Mazda 929

Xe điện
Cái này không phải màu socola đâu em, màu cứ. .t bò đấy :D, đây là vải nhung loại đặc biệt anh tự đi tìm mua về và giao cho bác Dũng Hàn Thuyên thi công, anh không sử dụng chất liệu da hay nỉ cho toàn bộ trần. Hy vọng màu này sau khi hoàn thiện sẽ sang và hợp với những thứ còn lại trong nội thất. Ngoài ra những phần bằng nhựa cứng sẽ được sơn phủ bằng màu khác để hợp với màu vải nhung
Cá nhân em thấy màu này không hợp Cụ ạ! em thích da lộn màu xám hơn như vậy sẽ hợp với tông màu nội thất hiện tại của em nó ! Màu này cũng rất sang trọng nhưng đi theo táp lô và ghế màu kem thì sẽ đẹp hơn nhiều!
P/s : Nếu cụ vẫn muốn để màu này thì cái phần lưới nhựa màu ghi xám nên chuyển thành tông màu vàng nhạt, vàng kem sẽ hài hoà hơn, đôi lời góp ý Cụ đừng ném đá và đốt xe em!

Chỉnh sửa cuối:

dung_taybien

Xe tăng
Cá nhân em thấy màu này không hợp Cụ ạ! em thích da lộn màu xám hơn như vậy sẽ hợp với tông màu nội thất hiện tại của em nó ! Màu này cũng rất sang trọng nhưng đi theo táp lô và ghế màu kem thì sẽ đẹp hơn nhiều!
P/s : Nếu cụ vẫn muốn để màu này thì cái phần lưới nhựa màu ghi xám nên chuyển thành tông màu vàng nhạt, vàng kem sẽ hài hoà hơn, đôi lời góp ý Cụ đừng ném đá và đốt xe em!

Cụ nhận xét rất đúng, mầu da lộn kia ko tìm đc cụ ạ, còn phần nhựa ở cửa nóc thì chắc chắn là sẽ sơn lại

Mazda 929

Xe điện
Chắc là con V24 đang thi công cụ ợ
Đúng rồi Cụ ạ! Em đang bực Cụ tay biên làm em chậm mất dự án V24, mấy cái núm " thoát xác" làm sau cũng được, em đang định nhờ anh bạn bên binh chủng phòng quân không quân, thuộc hàng lãnh đạo của Bảo Tàng Phòng Không - Không quân tháo hộ cho 2 bộ ở 2 em Mic21 về chế cháo lại sau, Cụ dung_taybien cứ bắt em tìm xong mới làm, lại gặp cái dự án CL của Cụ trungc5, tiến độ thì chả biết thế nào dưng hết lẩu riêu bò, tiết canh vịt với chưn dài.... tăng một, tăng hai, tăng T65... chưa thấy kết quả ra sao, lúc uốn thì thấy 2 cụ bắt tay nhau, thề hứa, bảo đảm thế mà hôm sau đã dọa đốt xưởng đốt ô tô!

dongnat

Xe điện
Hội Mer Đang lẩu Ruốc ở ẩm thực linh chi, phê quá các cụ mer ạ

Chỉnh sửa cuối:

dung_taybien

Xe tăng
Cụ Lưu gù đâu rùi, đội kia ăn mảnh kìa

dongnat

Xe điện
Ai chả thế

dung_taybien

Xe tăng
Tiền taxi vẫn thừa đủa mua bao thuốc với vui chứ

dongnat

Xe điện
Mua thuốc đau bụng tốt hơn thuốc hút đấy

Chỉnh sửa cuối:

Namnguyen113

Xe máy
Cái nốt ruồi phía sau nồi lẩu cũng đẹp

trungc5

Xe tải
Thanks cụ, lúc đầu em đi tìm chất liệu da lộn màu kem như hôm mấy anh em cho ý kiến nhưng không tìm được. Có vài mẫu da lộn nhưng chất lượng tồi và không như mong muốn nên em mới quay sang tìm chất liệu nhung. Khi chọn màu này em đã tính đến việc sơn lại tất cả các phần nhựa cứng cho hợp với tông màu. Dù sao em vẫn tin là sẽ đẹp + sang + hợp với toàn bộ nội thất. Đang rất háo hức chờ ngày hoàn thiện và làm một bộ ảnh cùng với em W140 của cụ

Namnguyen113

Xe máy
Thanks cụ, lúc đầu em đi tìm chất liệu da lộn màu kem như hôm mấy anh em cho ý kiến nhưng không tìm được. Có vài mẫu da lộn nhưng chất lượng tồi và không như mong muốn nên em mới quay sang tìm chất liệu nhung. Khi chọn màu này em đã tính đến việc sơn lại tất cả các phần nhựa cứng cho hợp với tông màu. Dù sao em vẫn tin là sẽ đẹp + sang + hợp với toàn bộ nội thất. Đang rất háo hức chờ ngày hoàn thiện và làm một bộ ảnh cùng với em W140 của cụ
Phải tính thêm tông mầu hợp với người già ko nữa !
Tính ra nhà mềnh toàn chơi "xiêu" xe có chữ "CÊ"
Này nhé :
- Cê rờ vê 2.4
- Cê lờ Ét 350
- Cê lờ 5 trăm
Còn em gái thì cũng đi véc pa 150 cê cê nhé
Hi :))
Súp bờ kinh

ranger211

Xe tăng
Hôm nào xe cụ xong ới e 1 tiếng nhé.
Sang ngắm chút hôm trước xem chưa kỹ lắm chỉ ấn tượng được mỗi quả kính quá khủng.