[nhờ mod] hội quán cafe của anh em of thớt mer

Suzz

Xe điện
Trong BOX nhà mình có ai rành về vụ này cho em hỏi tý cái: Ý là em thấy 2/1 các xe phải đi nộp cái phí đường bộ bỏ mị gì ấy, thấy chen nhau kinh quá ạ. Nhưng như em đến tháng 8/2013 mới phải đăng kiểm vậy mình cứ để đến đó đóng luôn hay phải ra nộp trước ạ?
Khi nào đăng kiểm nộp bác ạ, đăng kiểm hỏi bill, bác chưa nộp dồn tiền lúc đấy nộp, lo cái chi bác

Suzz

Xe điện

Mazda 929

Xe điện
Các cụ chuẩn bị bụng ăn khao xe mới nhé!

beefburger

Xe tăng
Em thấy thời kỳ kinh tế khó khăn cái gì cũng tăng giá, có lẽ nên chuyển qua chế độ góp gạo thổi cơm chung cho đỡ lục tốn, dự án của em là anh em hay đi cà fe cà pháo đâu đó làm con này đi chung cho nó đỡ tốn kém mà lại vui

hay con này cũng được, ngồi phát cả 30 ông luôn

Hay em 70 chỗ này hả các cụ?

Chỉnh sửa cuối:

Mazda 929

Xe điện
Em thấy thời kỳ kinh tế khó khăn cái gì cũng tăng giá, có lẽ nên chuyển qua chế độ góp gạo thổi cơm chung cho đỡ lục tốn, dự án của em là anh em hay đi cà fe cà pháo đâu đó làm con này đi chung cho nó đỡ tốn kém mà lại vui

hay con này cũng được, ngồi phát cả 30 ông luôn

Hay em 70 chỗ này hả các cụ?

Cần gì làm thế ạ ! Bán xe cũ đi, nhập xe kia về phức tạp lắm, mà em nghĩ chơi như Cụ là Đại gia đấy ạ! mấy tuần với tụ nhau đi cà phê mà mua nguyên em này về phục vụ thì hoang quá, có hôm mỗi 3 cụ mà đi cả em 70 chỗ này thì còn hoang nữa, rồi đi cà phê thì đc đi xe còn đi công việc riêng thì cụ định đi... bộ phỏng!
Em có ý kiến thế này, thay bằng như vậy ta tụ một chỗ buộc dây keó nhau, đi 3 xe thì buộc 3 xe, đi 10 xe thì buộc 10 xe , em thấy vẫn đảm bảo được yêu cầu của tất cả mọi người, uống xong giải tán cụ nào về trước thì........ tháo dây cho các Cụ về! Có điều 10 xe liền em e rằng phải nhờ cụ trungc5 mượn hộ 2 em mo tô có còi hú dẹp đường!=))=))

Chỉnh sửa cuối:

dongnat

Xe điện
Cần gì làm thế ạ ! Bán xe cũ đi, nhập xe kia về phức tạp lắm, mà em nghĩ chơi như Cụ là Đại gia đấy ạ! mấy tuần với tụ nhau đi cà phê mà mua nguyên em này về phục vụ thì hoang quá, có hôm mỗi 3 cụ mà đi cả em 70 chỗ này thì còn hoang nữa, rồi đi cà phê thì đc đi xe còn đi công việc riêng thì cụ định đi... bộ phỏng!
Em có ý kiến thế này, thay bằng như vậy ta tụ một chỗ buộc dây keó nhau, đi 3 xe thì buộc 3 xe, đi 10 xe thì buộc 10 xe , em thấy vẫn đảm bảo được yêu cầu của tất cả mọi người, uống xong giải tán cụ nào về trước thì........ tháo dây cho các Cụ về! Có điều 10 xe liền em e rằng phải nhờ cụ trungc5 mượn hộ 2 em mo tô có còi hú dẹp đường!=))=))
Cần gì xe to, cần gì xe nhiều chỗ, cần gì xe hoành tráng, cũng khôgn cần kéo buộc..........
đơn giản vì đi offline đăng ký thì nhiều mà đi thì được .........2,3 ông là cùng....

Mazda 929

Xe điện
Cần gì xe to, cần gì xe nhiều chỗ, cần gì xe hoành tráng, cũng khôgn cần kéo buộc..........
đơn giản vì đi offline đăng ký thì nhiều mà đi thì được .........2,3 ông là cùng....
Hô hố hồ hô … cụ nói phải đạo roài! Cuối cùng … giống như câu truyện một cửa hàng bán cá, vừa treo con cá vừa ghi dòng chữ : ở đây bán cá , rồi qua sự đóng góp của mọi ng thấy ai nói cũng đúng! Cuối cùng Cửa hàng đó cất cả cá và cất cả biển quảng cáo đi! Bác beff nói cũng đúng, bác dongnat nói cũng hay!

dongnat

Xe điện
Hô hố hồ hô … cụ nói phải đạo roài! Cuối cùng … giống như câu truyện một cửa hàng bán cá, vừa treo con cá vừa ghi dòng chữ : ở đây bán cá , rồi qua sự đóng góp của mọi ng thấy ai nói cũng đúng! Cuối cùng Cửa hàng đó cất cả cá và cất cả biển quảng cáo đi! Bác beff nói "lúc đăng ký" cũng đúng, bác dongnat nói lúc "đến offline" cũng hay!
Sửa lại tẹo nhé, đọc lại đi

beefburger

Xe tăng
Hey à, cái xe này em hôm đi Quảng Châu chơi ấy, thấy ở công viên hay em chụp về cho anh em xem vui, thế mà em lại chả được khen ảnh lại bị thằng cha nát vào chém em :-??

trungc5

Xe tải
Thông báo với các cụ, hàng (02 mặt calang) đã được đặt từ Ebay, đang trên đường về VN để lắp cho 2 em W219 tuyệt đẹp, chuẩn bị Offline caffe để đánh giá xem lắp em nào đẹp hơn em nào, các cụ nhớ để ý lịch off trong thớt này nhé :D

8->

trungc5

Xe tải
Hiện có 4 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (4 lái chính và 0 lái phụ)
trungc5 Happydrive meo230 Mazda 929

3 cụ kia có ý kiến gì thì hú lên một tiếng, cứ ngắm cái Calang nhiều nó xước

Mazda 929

Xe điện
Cả hai cái đều đẹp nhưng em thích cái galang đen lắp vào xe cụ trungc5 hơn, màu bạc hợp xe cụ dongnat !

meo230

Xe tải
đấy là điều tất lẽ dĩ ngẫu của việc giao lưu trên diễn đàn,hehehe.em tham gia quá nhiều các mạng ảo rồi,và em hiện cũng đang là sáng lập viên của 1 diễn dàn nổi tiếng ở vn(xin phép em dấu tên).Muốn giải quyết vấn đề đó,em và mấy anh em khác đã loay hoay bán nhà nuôi diễn đàn của em 2 năm,và cuối cùng tìm ra vấn đề đó là : người nào tổ chức off .hehehe.Cuối cùng sau rất nhiều vấn đề , vấn đề cuối cùng cũng là con người.

meo230

Xe tải
calawng quá đẹp nhưng không đẹp bằng của em.hehehehe.em có nghía nhưng em để máy đó đi chơi.giờ về mới nghía xịn.Lúc nãy là nghía ảo

dung_taybien

Xe tăng
Thông báo với các cụ, hàng (02 mặt calang) đã được đặt từ Ebay, đang trên đường về VN để lắp cho 2 em W219 tuyệt đẹp, chuẩn bị Offline caffe để đánh giá xem lắp em nào đẹp hơn em nào, các cụ nhớ để ý lịch off trong thớt này nhé :D

8->
Lắp cả 2 luôn, làm cho nó cái mô tơ nữa cho nó lật mặt giống 007 cho gấu