[nhờ mod] hội quán cafe của anh em of thớt mer

Buki

Xe điện
Em không hiểu Cụ xoi, suy diễn câu chữ và gán cho em như vậy có ý gì? Thâm thì sao? không thâm thì sao? Cụ làm thế để làm gì ạ?
Em chỉ trêu cụ tí mà cụ đã dỗi rồi chứ em có xoi cụ đâu ah. Lần sau nếu em đùa em sẽ mở ngoặc là "đùa" cho chắc ăn.

dung_taybien

Xe tăng
Alo Alo, tình hình là chủ nhật này e tổ chức chụp ảnh địa điểm dự tính là đường ven Hồ Tây hoặc trước cửa sân Mỹ Đình, vậy cụ nào đi đc thì chuẩn bị tắm rửa cho vợ 2 sạch sẽ và pm lại cho em sớm nhé, thời gian dự tính là 2h chiều chủ nhật ạ

beefburger

Xe tăng
Em chỉ trêu cụ tí mà cụ đã dỗi rồi chứ em có xoi cụ đâu ah. Lần sau nếu em đùa em sẽ mở ngoặc là "đùa" cho chắc ăn.
Ôi cụ đúng là không trọc đúng người rồi, riêng quả trọc cụ hướng qua em, hoặc nhất là bắn vào nhà NÁT ấy thoải mái, thằng cha Mát đa này á nông dân cực, nó không có biết đùa gì đâu. Hôm trước em trọc tý mà nó tý gọi xã hội thâm đến nhà đánh em đấy, cụ đúng là không biết nhìn, cái kiểu môi vểu ra ngậm thuốc, mắt đeo kính đen , đầu tóc như thế cứ 10 thằng thì có 9 thằng gọi là thâm nho nhọ *** còn một thằng không thế thì cứ lẳng lặng lao vào chiến thôi e thề luôn. Cụ cứ nhìn trên avatar là ra hết lũ nào như thế, còn một thằng nữa mặt cũng đen đen ấy, cụ nhìn kỹ thấy chưa, riêng em cực lành, đấy nhìn a vá tà của em cụ thấy em yêu quê hương đất nước mình không?

Chỉnh sửa cuối:

dung_taybien

Xe tăng
Ôi cụ đúng là không trọc đúng người rồi, riêng quả trọc cụ hướng qua em, hoặc nhất là bắn vào nhà NÁT ấy thoải mái, thằng cha Mát đa này á nông dân cực, nó không có biết đùa gì đâu. Hôm trước em trọc tý mà nó tý gọi xã hội thâm đến nhà đánh em đấy, cụ đúng là không biết nhìn, cái kiểu môi vểu ra ngậm thuốc, mắt đeo kính đen , đầu tóc như thế cứ 10 thằng thì có 9 thằng gọi là thâm nho nhọ *** còn một thằng không thế thì cứ lẳng lặng lao vào chiến thôi e thề luôn. Cụ cứ nhìn trên avatar là ra hết lũ nào như thế, còn một thằng nữa mặt cũng đen đen ấy, cụ nhìn kỹ thấy chưa, riêng em cực lành, đấy nhìn a vá tà của em cụ thấy em yêu quê hương đất nước mình không?
Tình hình có khả năng là mai bắt đầu e bán cái cột cờ, ai mua thì mua, chứ tặng mà ko đắt kiểu này thì có vẻ oải quá a ạ, mà chủ nhật a có cho vợ 2 đi chụp ko đấy

Buki

Xe điện
Cụ nói làm em thấy lo :(( . Đời em chưa đánh nhau bao giờ, mặt mũi hiền lành, ra đường va chạm xe cộ toàn phải xin người và đền oan dù đúng hay sai và chưa có ai xin mình, chắc tại em hiền và lành quá nên họ bắt nạt. hix hix
Nay em lại trêu linh tinh thế này khéo ăn đạn. Đã định hôm nào ra nhập hội nhưng xem ra cứ ẩn thế này cho lành. chờ cụ Mát quên đã rồi tính tiép. Hôm trước lại còn bảo cái quán này nát nhất box mercedes nữa chứ.

Àh nhưng mà nhìn avatar của cụ em thấy cụ vác súng, ngậm thuốc còn thế thì cầm súng em nghĩ .... thôi em cũng chả dại trêu cụ

Chỉnh sửa cuối:

minhson.auto

Xe máy
Up. Ung ho cac cu ha noi. Em duoc 50 bai roi. Tiep theo em se up nhung xe cu va moi mong cac cu ha noi ung ho em.

Mazda 929

Xe điện
Rò cái vào mắt ấy, cháy mẹ nó cả cảm biến oxi rồi thì có mà cảm cái vào mắt. Thôi cứ nốc được chừng nào thì cứ nốc tẹt đi cho đời nó thoã đi khoả phải thoắn ná. mà tự dưng các cụ lại lôi chứ nghĩa gì ra đây thế hả? Dẹp mị nó hết đi cho em nhờ nhá, em đây ít học nên không có thích chữ nhiều chỉ thích chém thôi.
Cái thằng nát kia mày trả tao cái mũ đây, mấy bữa nay lạnh tao không có mũ đội nên thóp tao nó đău lắm, đầu có tý tóc lại lạnh thóp tao ốm ra đây bây giờ, léo đâu béo tốt như mày để mà đi ăn nhậu tối ngày rồi bỏ bê anh em đâu
Ngồi với gái lại còn giả đò gọi anh em, LỠM LẮM
Công nhận Cụ sống lội tâm thật! Nghe cụ hát cũng khoái!:-o
P/s : Cụ học nhanh thật, cái vụ cảm biến Oxy hóa ra là của Cụ truyền đạt cho anh em, em cũng biết cái này qua vụ một em Cam năm 2008 bị!

Chỉnh sửa cuối:

Mazda 929

Xe điện
Bản thân em là người cũng rất thích đùa nhưng việc này đùa em sợ Cụ Namnguyen113 sẽ hiểu lầm em làm mất đoàn kết thôi ạ! Em ko có ý như vậy nhưng dùng từ cũng hơi phản cảm mong các cụ thông cảm!:))

Mazda 929

Xe điện
Hey, thực ra box này đã xin là box cà fe thì nó phải có chứ, sao lại kêu MOD vào đây nhỉ? Chỉ cần cụ này tôn trọng tài nguyên chung cho diện tích đất đai về đúng chuẩn thôi là được.
Hê hê, hôm uông cafe ở LVL, em thấy cụ mắt long lên khi liền một lúc năm sáu người vào mời cụ mua hết kẹo lại đến xổ số , đánh giầy.... làm dán đoạn bài chém của Cụ, em sợ ko có Mod mà thả cửa thì .....!

beefburger

Xe tăng
Tình hình có khả năng là mai bắt đầu e bán cái cột cờ, ai mua thì mua, chứ tặng mà ko đắt kiểu này thì có vẻ oải quá a ạ, mà chủ nhật a có cho vợ 2 đi chụp ko đấy
Biết em cầm cái đó rồi nên anh an tâm, mấy bữa nay bận công việc nên có rảnh chút nào đâu, sáng mai đưa bà gì ra sân bay rồi về anh chạy thẳng xuống đó. Cn thì buổi sáng anh có họp ở chỗ MĐ rồi thì chạy ra đó cũng tiện ok nha. Đừng có bán thế khổ anh

meo230

Xe tải
các cụ nhà mình lên lịch off tất niên đi nhờ

thanh_scroo

Xe máy
Bác Tay biên xem xử lý con vợ 2 của e nhanh nhanh cho e còn đi of với các cụ khác nữa chứ....nhưng mà vẫn phải chất như quả đất ấy nhé

dung_taybien

Xe tăng
Bác Tay biên xem xử lý con vợ 2 của e nhanh nhanh cho e còn đi of với các cụ khác nữa chứ....nhưng mà vẫn phải chất như quả đất ấy nhé
Chữ ký thì bán To nhưng lại đi mer a????

Mazda 929

Xe điện
Cụ làm em mất hết...................... hình tượng! :((:((:((:((:((:((
P/s : Cụ nói còn lại ai mặt đen đen là ai vậy? Để xem em táo dự có đúng không!

Chỉnh sửa cuối:

Buki

Xe điện
Cụ làm em mất hết...................... hình tượng! :((:((:((:((:((:((
P/s : Cụ nói còn lại ai mặt đen đen là ai vậy? Để xem em táo dự có đúng không!
Cụ cứ nhìn ảnh ở avatar ý, có cụ mặt đen đeo kính đen... Thôi em chả nói kẻo bị đốt nhà.

dung_taybien

Xe tăng
Cụ cứ nhìn ảnh ở avatar ý, có cụ mặt đen đeo kính đen... Thôi em chả nói kẻo bị đốt nhà.
E cơ cái avatar mà ngay đến nhà cun Mat còn phải nể này cụ ơi, để mai e dùng cho nó máu nhé