Chi hội (Nhờ Mod) Em hỏi về trợ lực Kia Pride 95

dinhman2209

Xe hơi
em mới đi đại tu lại toàn bộ hệ thống lái xe kia pride b date 96 hết 3m5. lái cảm thấy nhẹ và đi qua chỗ sóc thấy êm hơn hẳn. xăng cộ thì ăn ít như ngửi

quangdavid

Xe hơi
em mới đi đại tu lại toàn bộ hệ thống lái xe kia pride b date 96 hết 3m5. lái cảm thấy nhẹ và đi qua chỗ sóc thấy êm hơn hẳn. xăng cộ thì ăn ít như ngửi
Cụ cho e hỏi cụ làm ở gara nào vậy? Cho e xin số đt và địa chỉ gara cụ thể nhé. Mà cụ ở đâu vậy ạ?

quangdavid

Xe hơi
Dạ đúng vậy, tại cụ ý hỏi trợ điện em mí bẩu thế. Trợ dầu đơn giản lại rẻ, bơm tốt cũng cực nhẹ.
Cụ cho e xin địa chỉ gara làm trợ dầu uy tín đi ạ. Mà giá rổ bao nhiêu vậy cụ??????

quangdavid

Xe hơi
em thấy trợ lực dầu dễ lắp và có hàng bãi, còn trợ lực điện thì không có cho Pride, phải chế cháo phức tạp. lại cần mấy cái cảm biến góc lái gì gì nữa thì phải ạ. vậy nên nhà PC chưa ai độ trợ lực điện cả ạ.
Cụ 67campha cho em xin địa chỉ gara uy tín làm trợ dầu với......Giá rổ ntn nhỉ?

67campha

Xe tăng
Cụ 67campha cho em xin địa chỉ gara uy tín làm trợ dầu với......Giá rổ ntn nhỉ?
Xin lỗi đã để cụ chờ đợi lâu, tuy nhiên câu trả lời của em lại không đáp ứng được yêu cầu của cụ. máy móc Pride anh em PC vẫn hay vào Trường Giang 85 Láng Hạ cụ ah. còn giá rổ thì e không nắm được ạ. vì xe e độ trợ lực trước khi về với e.
PS: Lưu ý cụ không post liên tục 1 cấu hỏi như trên, Mod sẽ nhầm là cụ sì pam. cụ nên dùng công cụ Muti Quote (ở góc dưới bên phải mỗi comment) để có thể quote bài của nhiều thành viên 1 lúc ạ.

quangdavid

Xe hơi
Xin lỗi đã để cụ chờ đợi lâu, tuy nhiên câu trả lời của em lại không đáp ứng được yêu cầu của cụ. máy móc Pride anh em PC vẫn hay vào Trường Giang 85 Láng Hạ cụ ah. còn giá rổ thì e không nắm được ạ. vì xe e độ trợ lực trước khi về với e.
PS: Lưu ý cụ không post liên tục 1 cấu hỏi như trên, Mod sẽ nhầm là cụ sì pam. cụ nên dùng công cụ Muti Quote (ở góc dưới bên phải mỗi comment) để có thể quote bài của nhiều thành viên 1 lúc ạ.
hic, em cảm ơn cụ ạ. Hi vọng các mod ko hiểu nhầm ạ.....