[Funland] Nhờ mod cho em tìm cụ đến xem con xsmax để xin lại mật khẩu icloud

Trạng thái
Thớt đang đóng

juve99

Xe cút kít
Nay say gì mà hung hăng thế, không bàn màu nick ở đây, vì dù gì tay Cam ấy cũng là người có trách nhiệm (ít hay nhiều) với 4r này. & hắn đã làm đúng.
Tất nhiên, tay "nhập nhầm" kia thì quá đáng thật, nhất là đã nhận cuộc gọi sau lại không nghe máy, nhưng off số tầm 48h thì cũng không phải là chuyện lạ với nhiều người.
Bình thường mà, vẫn nhẹ nhàng ấy chứ. Nói thật những lí do như a bận lắm, chị bận quá nọ kia toàn nói phét để trì hoãn hoặc nâng tầm quan trọng bản thân, có khi đang lướt Facebook, Zalo chọn mua đồ ấy, trên đời này chả có ai bận đến thế đâu, bận vậy thì sống k bằng chết. Tôi có đợt dài ngày nào cũng +-200 cuộc điện thoại, cầm điện thoại lên chỉ muốn đập vì nghe gọi xử lí đối phó cv quá nhiều nhưng sáng vẫn thong dong cf, trưa chiều vẫn khoanh chân oánh chắn bình thường, tối vẫn ngồi cửa The Garden cf hóng mát. Nên những việc xử lí mất ít thời gian lại rất dễ dàng thì tôi k bao giờ tin là đối phương bận, chỉ là họ có muốn làm và có giúp mình hay k thôi. Kiểu như vay tiền mà bảo a bận chưa có tgian Ck, 1-2h sau cũng k thấy ting ting thì xác định tạch cho nhanh nhé :))

MuathuHN252

Xe cút kít
Bình thường mà, vẫn nhẹ nhàng ấy chứ. Nói thật những lí do như a bận lắm, chị bận quá nọ kia toàn nói phét để trì hoãn hoặc nâng tầm quan trọng bản thân, có khi đang lướt Facebook, Zalo chọn mua đồ ấy, trên đời này chả có ai bận đến thế đâu, bận vậy thì sống k bằng chết. Tôi có đợt dài ngày nào cũng +-200 cuộc điện thoại, cầm điện thoại lên chỉ muốn đập vì nghe gọi xử lí đối phó cv quá nhiều nhưng sáng vẫn thong dong cf, trưa chiều vẫn khoanh chân oánh chắn bình thường, tối vẫn ngồi cửa The Garden cf hóng mát. Nên những việc xử lí mất ít thời gian lại rất dễ dàng thì tôi k bao giờ tin là đối phương bận, chỉ là họ có muốn làm và có giúp mình hay k thôi. Kiểu như vay tiền mà bảo a bận chưa có tgian Ck, 1-2h sau cũng k thấy ting ting thì xác định tạch cho nhanh nhé :))
Nghe cũng hợp lý. Nắng ntn làm ly nước dừa lạnh thì ngon lắm cụ anh ơi

hxduong

Xe lăn
Ai cũng hiểu vấn đề ấy, nhưng trên nguyên tắc tôn trọng lẫn nhau, sau xx giờ không xuất hiện hay có biến thì chửi vẫn chưa muộn.
Nếu ở trường hợp này mà vợ cụ chủ thread không tinh mắt, thì đến giờ này cụ ấy vẫn chưa vui được đâu. Trong trường hợp này thì cụ chủ thread hơi ít kinh nghiệm, thế thôi.
Hình như đợt ra Bắc, J huynh cũng nói như dòng bôi đỏ :D

juve99

Xe cút kít
Ai cũng hiểu vấn đề ấy, nhưng trên nguyên tắc tôn trọng lẫn nhau, sau xx giờ không xuất hiện hay có biến thì chửi vẫn chưa muộn.
Nếu ở trường hợp này mà vợ cụ chủ thread không tinh mắt, thì đến giờ này cụ ấy vẫn chưa vui được đâu. Trong trường hợp này thì cụ chủ thread hơi ít kinh nghiệm, thế thôi.
Thì đấy, nó rơi vào tình huống trì hoãn vì lí do nào đó mà chưa muốn gặp. Ca sỹ, cầu thủ ngôi sao giải trí, chính khách họ còn có thời gian đi bay lắc đánh bạc, đằng này thằng dân đen như mình nói bận, k thể bỏ ra vài phút làm việc gì đó khi người khác cần gấp thì chỉ là phét lác thôi 😆

Xe đạp thôi

Xe buýt
Cụ chủ bán dc máy chưa

Natalie.P

Xe buýt
Sale như hxduong, điềm đạm chuẩn bài. Thực tế nhiều tình huống mình không nghĩ tới đâu. Và luôn nghe từ cả 2 phía, đơn giản vậy thôi.
Cụ chã TT quá trải đời, thêm nvu cầm cân nảy mực, cmt của cụ ấy đúng đới.

Chỉnh sửa cuối:

Trần Đoành.

Xe container
Toàn lên gối với đá bộ tư lệnh :))

duongqua

Xe container
Thôi nhiều bác đừng ủng hộ cái thằng mua nữa cứ đỡ lời cho nó,ngta đã liên lạc cả buổi hôm qua,đến hôm nay vẫn lặn 1 hơi. Gọi điện nhắn tin ko nghe máy,mà còn chờ đợi j nữa,cụ thớt ko quăng lên đây báo cáo, ae ko alo xô vào mắng thì chắc cụ thớt giờ đang ôm cục gạch rồi.
E vẫn nói: Người Đàng Hoàng ko ai làm vậy, còn để ngta mắng xong quay ra để mặc chủ thớt lại càng khốn nạn hơn. Nên đừng bao che cho cái xấu!

NoBored

Xe tải
e đây các cụ nhé
Câu chuyện:
E mua máy cho F1, ít tiền nên phải tìm mua máy cũ. Trưa thứ 2 đến xem reset đăng nhập icloud máy nóng, sập nguồn. Pin sụt nhanh nên lăn tăn ko mua nữa.
Lúc đó trả lại máy chủ thớt ko vđề gì đi về cả e và chủ thớt k ai nghĩ gì
Chiều qua đoàng phát chủ thớt gọi bắt e đưa mk icloud e mới ớ người, e đã bảo để sáng này e có hẹn xem xe Mitshu ở Quang Trung Hà Đông e sẽ tạt qua...chủ thớt yêu cầu luôn và ngay lúc đấy e phải phi vào đấy....e chịu...
Sáng nay 8h e thấy máy báo mk icloud đã bị đổi, vì mk icloud e đặt khá dễ đoán...e cũng thôi tự khôi phục mk chả để ý đến nữa...
e bận cả ngày đi cày chả để ý đến việc đó nữa thì vừa có cụ ofer tốt bụng gọi mới biết nên vào chưa lội còm.
P/s: e vs chủ thớt đã từng giao dịch về check quy hoạch và còn giới thiệu người quen check cho chủ thớt, ck tiền nong đàng hoàng nên chưa hiểu câu chuyện thế nào giờ e sẽ lội còm...
Thanks cụ chủ sđt đã gọi báo cho e

Chỉnh sửa cuối:

Hoàng Trang

Xe ngựa
Thôi nhiều bác đừng ủng hộ cái thằng mua nữa cứ đỡ lời cho nó,ngta đã liên lạc cả buổi hôm qua,đến hôm nay vẫn lặn 1 hơi. Gọi điện nhắn tin ko nghe máy,mà còn chờ đợi j nữa,cụ thớt ko quăng lên đây báo cáo, ae ko alo xô vào mắng thì chắc cụ thớt giờ đang ôm cục gạch rồi.
E vẫn nói: Người Đàng Hoàng ko ai làm vậy, còn để ngta mắng xong quay ra để mặc chủ thớt lại càng khốn nạn hơn. Nên đừng bao che cho cái xấu!
Chỉ không nghe khi số cụ thread gọi đến nhưng số khác gọi vẫn nghe bình thường. Em thấy không chửi hơi phí.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Mợ đọc bên trên chưa.
Em đọc xong thì thấy khó tả lắm.
Em vừa ra chợ, thấy 1 mẹ hàng tôm hàng cá sau khi bị cả chợ tố cáo cân điêu thì đã tốc váy lên *#@&_-#*@&+*@#₫_-'"*#@* cả chợ. Về thì thấy còm của mợ, chậc chậc.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Có đối chất rồi , lại hóng :D

what the f... e đây các cụ nhé. Mà đkm thằng nào mồm chó vó ngựa chửi ké...
Câu chuyện:
E mua máy cho F1, ít tiền nên phải tìm mua máy cũ. Cách đây 3 hôm đến xem reset đăng nhập icloud máy nóng, sập nguồn. Pin sụt nhanh nên lăn tăn ko mua nữa.
Lúc đó trả lại máy chủ thớt ko vđề gì đi về cả e và chủ thớt k ai nghĩ gì
Chiều qua đoàng phát chủ thớt gọi bắt e đưa mk icloud e mới ớ người, e đã bảo để sáng này e có hẹn xem xe Mitshu ở Quang Trung Hà Đông e sẽ tạt qua...chủ thớt yêu cầu luôn và ngay lúc đấy e phải phi vào đấy....e chịu...
Sáng nay 8h e thấy máy báo mk icloud đã bị đổi, vì mk icloud e đặt khá dễ đoán...e cũng thôi tự khôi phục mk chả để ý đến nữa...
e bận cả ngày đi cày chả để ý đến việc đó nữa thì vừa có cụ ofer tốt bụng gọi mới biết nên vào chưa lội còm nhưng đọc có mấy thằng "cờ hó" tát nuóc theo mưa...xin lỗi các cụ of khác vì những thằng cờ hó đấy chưa biết gì đã chửi...
P/s: e vs chủ thớt đã từng giao dịch về check quy hoạch và còn giới thiệu người quen check của chủ thớt, ck tiền nong đàng hoàng nên chưa hiểu câu chuyện thế nào giờ e sẽ lội còm...
Câu cuối...đ k m những thằng mồm chó vó ngựa chửi ké
Thanks cụ chủ sđt đã gọi báo cho e
Chào bác

Chủ thớt đề nghị đóng, xóa thớt nhưng em vẫn để. Để đơn giản BĐH cũng như nhiều thành viên khác muốn nghe từ hai phía. Bản thân em cũng đã nhắc nhở một số bác bình tĩnh, không kết luận, chửi bới hay miệt thị người khác khi sự việc chưa sáng tỏ.
Bác vào phản biện là tốt rồi, có điều khi phản biện bác nên tiết chế, không sử dụng ngôn ngữ như trên. Sự việc bất luận thế nào, sau khi xong, thớt đóng em sẽ mời bác nghỉ ngơi ít ngày vì sử dụng ngôn ngữ không phù hợp trên diễn đàn. Trân trọng!

xukthal

Xe lăn
Em đã bẩu bận vì vỡ ối mà cc ko tin =))

vandatAT

Xe container
Có sự việc như hnay là tại ai? Trước khi vào chửi bới người khác thì nhìn lại bản thân đi.
Hãy đặt bản thân vào hoàn cảnh của chủ thớt xem khó chịu thế nào nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng