[Funland] Nhờ cụ túng tiền giúp

Trạng thái
Thớt đang đóng

Khai Thiên

Xe hơi
Sắp tới phải khôi phục lại các cuộc Offline thôi, dịch cũng lui rồi :)
SN Chi hội anh tổ chức ở HN năm nay nhé, chứ toàn làm tận NB với HP thì các cụ/mợ ít có cơ hội giao lưu lắm. Lâu lâu đi xa một chuyến thì được.

Khai Thiên

Xe hơi
Chưa kể âm hồn đấy nhưng khai ra lại xấu hổ vì ... đa nhân cách :))
Em công nhận một việc, cùng 1 người, lái vài nick, thì đúng chỉ có 1 nick là tự tin để lái, phản ánh đúng bản chất của con người thật, nick khác lái không quen.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em công nhận một việc, cùng 1 người, lái vài nick, thì đúng chỉ có 1 nick là tự tin để lái, phản ánh đúng bản chất của con người thật, nick khác lái không quen.
Quen với điều kiện nick nào cũng giả giả thật thật còn nếu chỉ thật thì không thể :))

Phỗng new

Xe điện
Lúc còm này, mợ ăn sáng chưa?
Dạo này không thấy hỏi han nhau gì nhể? :))
Học cái tốt không học lại đi học ba thứ vớ vẩn! Chừng nào cụ biết lắng nghe thì chừng ấy cụ mới trưởng thành được. Cụ cứ như một đứa trẻ muốn gây sự chú ý bằng cách lúc thì tỏ vẻ chăm ngoan lúc thì tỏ vẻ cứng đầu nhưng khi bị người lớn góp ý là lại lăn đùng ra ăn vạ!!! Tính cách tạo nên số phận nên nếu mãi cứ long đong lật đật thì đừng hỏi tại sao!

Phỗng new

Xe điện
Em cũng đã mở lòng chia sẻ, tham mưu, khuyên nhủ...với ông thớt này vài lần, tâm huyết ra phết, nhưng em cảm giác nó giống nước đổ đầu vịt.
Mà ông này còn chả thèm cảm ơn mình một câu, dù là đãi bôi :(

Tính cách nó tạo nên số phận, cậu thớt chục năm nữa mà không thay đổi thì chắc cũng chỉ ngửa mặt lên giời mà tự trách mình thôi, chứ đừng có mà đổ cho xã hội.

Nắng nhạt

Xe điện
Em cũng đã mở lòng chia sẻ, tham mưu, khuyên nhủ...với ông thớt này vài lần, tâm huyết ra phết, nhưng em cảm giác nó giống nước đổ đầu vịt.
Mà ông này còn chả thèm cảm ơn mình một câu, dù là đãi bôi :(

Tính cách nó tạo nên số phận, cậu thớt chục năm nữa mà không thay đổi thì chắc cũng chỉ ngửa mặt lên giời mà tự trách mình thôi, chứ đừng có mà đổ cho xã hội.
Sáng giờ không thấy cụ ấy vào trả treo với mọi người như mọi khi nữa. Hy vọng lần này cụ ấy nhận ra và thay đổi

SN Chi hội anh tổ chức ở HN năm nay nhé, chứ toàn làm tận NB với HP thì các cụ/mợ ít có cơ hội giao lưu lắm. Lâu lâu đi xa một chuyến thì được.
Sinh nhật 16 này Dự kiến sẽ tổ chức ở Đồ Sơn
Còn Siêu Ọp quý I năm sau sẽ làm ở HN

kites1

Xe điện
Sáng giờ không thấy cụ ấy vào trả treo với mọi người như mọi khi nữa. Hy vọng lần này cụ ấy nhận ra và thay đổi
Còn lại 1 nick tạm, nếu trả treo, bị khoá luôn thì hết chơi rồi.

Được 1 lúc thôi.
Nó phải là một cuộc cách mạng tận trong tâm trí cơ, rồi mợ xem.
Bản tính con người rất khó thay đổi. Muốn thay đổi, phải gặp 1 việc gì đó, to lớn và ảnh hưởng lắm, mới có thể thay đổi. Khoá mấy cái nick âm binh, chưa đủ sức ảnh hưởng đâu .

Dũng Lục Sách

[Tịch thu bằng lái]
Mệt mỏi từ sáng đến giờ đi kiếm việc làm thời gian đâu em vô trả treo=((=((=((=(( đúng là đất Hà Nội không phù hợp với em...
Rời Sài gòn chết đói ngay ạ😭😭😭

Mệt mỏi từ sáng đến giờ đi kiếm việc làm thời gian đâu em vô trả treo=((=((=((=(( đúng là đất Hà Nội không phù hợp với em...
Rời Sài gòn chết đói ngay ạ😭😭😭
=)) Trước khi vào SG cụ ở đâu đấy? Vào SG được bao lâu rồi?

Trạng thái
Thớt đang đóng