[Funland] Nhờ cụ túng tiền giúp

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ôi thích quá

Xe buýt
Cái tên mình thì nghĩ rõ cầu kỳ. Nhờ vả người ta mà còn lười nhác không thèm gõ chữ hoa.
Đòi hỏi sự tôn trọng của người khác chỉ có được khi mình có sự tôn trọng thực sự người ta.

minhmo

Xe cút kít
Thớt đó em cũng chẳng hiểu em sai chỗ nào, hay tag tên thương hiệu mấy kho hàng?
Lý do thớt của cụ bị xóa đây.
Theo em, nếu không kiểm soát được nội dung thớt mình mở, cụ không nên mở thớt nữa.
Câu trả lời dưới đây Chã Tien Tung trả lời trong #19 của thớt này.

Thực ra cũng vì nhiều lý do, trường hợp chủ thớt là trường hợp khá đặc biệt về vấn đề giấy tờ tùy thân cũng như hoàn cảnh. Vì vậy vi phạm nhiều với lỗi bị Ban Nick nhưng nhiều thành viên BĐH vẫn nương tay không gạch nick.
Như nick mở thớt này ít nhất có 2 lỗi bị Ban Nick nhưng cũng chỉ bị phạt có thời hạn. Còn thớt kia nếu ai đọc mấy bài cuối chủ thớt trả lời các thành viên khác, thì sẽ thấy thớt bị xóa cũng không có gì ngạc nhiên ;)

THÀNH FOOD

Xe tải
Phải nói là bác này cái tên nick nó đã khác mọi người rồi.

LaziCat

Xe lăn
cái icon là em học cụ thichduthu2011 .... e thấy cụ đó dùng có ai nói gì đâu ạ ? còn ních âm hay dương em không quan trọng ạ, ních này em lập ra để kỷ niệm khi em có CCCD và ngày em vô sài gòn được 4 ngày.
Học cái tốt không học lại đi học ba thứ vớ vẩn! Chừng nào cụ biết lắng nghe thì chừng ấy cụ mới trưởng thành được. Cụ cứ như một đứa trẻ muốn gây sự chú ý bằng cách lúc thì tỏ vẻ chăm ngoan lúc thì tỏ vẻ cứng đầu nhưng khi bị người lớn góp ý là lại lăn đùng ra ăn vạ!!! Tính cách tạo nên số phận nên nếu mãi cứ long đong lật đật thì đừng hỏi tại sao!

hihung

Xe hơi
Thớt đó em cũng chẳng hiểu em sai chỗ nào, hay tag tên thương hiệu mấy kho hàng?
Câu trả lời mod đã nói đây này.
Cố tình không hiểu và cố lái vấn đề sang hướng khác thì nick này bay chỉ là vấn đề thời gian

“Có thế thôi mà bị xoá cả thớt”?!
Cụ không thấy rằng cụ đang biến OF thành nơi trút giận và sẵn sàng gây gổ với tất cả những người không cùng quan điểm à?
Các thớt cụ lập mang lại điều gì tích cực cho cộng đồng OF để có thể giữ lại?
Lý do xoá thớt vẫn thế, cụ đọc lại bài cuối của thớt này

Nắng nhạt

Xe điện
Chết chết, cụ đừng học em. Học là phải học người hiểu biết, khiêm tốn như mợ dưới (đã vậy lại còn mặn mà :)) )

Mợ quan tâm đến em quá nhưng em rất tiếc :))
Em không quan tâm cụ. Cụ chỉ là đối tượng liên đới người em quan tâm đó là chủ thớt thôi. Em chỉ ra nguyên nhân khiến cụ chủ thớt bị mọi người ghét. Nếu cụ thớt biết lắng nghe, cầu tiến, biết phân biệt đúng sai thì hãy thay đổi may còn kịp. Không thay đổi chỉ thiệt cho cụ ấy thôi

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em không quan tâm cụ. Cụ chỉ là đối tượng liên đới người em quan tâm đó là chủ thớt thôi. Em chỉ ra nguyên nhân khiến cụ chủ thớt bị mọi người ghét. Nếu cụ thớt biết lắng nghe, cầu tiến, biết phân biệt đúng sai thì hãy thay đổi may còn kịp. Không thay đổi chỉ thiệt cho cụ ấy thôi
Cá tính giả trân of có đầy
Tự nhiên nhảm nhạt chẳng mấy tay
Bại binh trút hận thành giãy nảy
Ấm ức buồn đau mãi ăn mày

Lòng tốt, mong rằng hãy dừng ngay
Trắng đen mờ ảo thế gian này
Trời cao và rộng ta nằm đáy
Đừng ngỡ chê người thế là hay :))

juve99

Xe cút kít
Thực ra cũng vì nhiều lý do, trường hợp chủ thớt là trường hợp khá đặc biệt về vấn đề giấy tờ tùy thân cũng như hoàn cảnh. Vì vậy vi phạm nhiều với lỗi bị Ban Nick nhưng nhiều thành viên BĐH vẫn nương tay không gạch nick.
Như nick mở thớt này ít nhất có 2 lỗi bị Ban Nick nhưng cũng chỉ bị phạt có thời hạn. Còn thớt kia nếu ai đọc mấy bài cuối chủ thớt trả lời các thành viên khác, thì sẽ thấy thớt bị xóa cũng không có gì ngạc nhiên ;)

E phím có 1 -2 kèo mà phím kín thế mà bị đu cửa ngay :-o:-o:-o

minhmo

Xe cút kít

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Thịt hết mấy cái nick cõi âm cho gọn , người âm thì xuống kia mà chơi chứ lởn vởn cõi này làm gì :))

Manhpd

Xe cút kít
Các thánh kèo đã xuất hiện, nhưng cho lời khuyên hơi muộn.
Do Chã đã thực hiện đề nghị của chủ thớt rồi. :D
Tiếc hùi hụi sếp ah.giờ mở mới được cái acc khó quá,đây lại nhờ băm hộ. :)) :)) :)) mà tên lại toàn tên hay chứ.

minhmo

Xe cút kít
Tiếc hùi hụi sếp ah.giờ mở mới được cái acc khó quá,đây lại nhờ băm hộ. :)) :)) :)) mà tên lại toàn tên hay chứ.

Bây giờ muốn mở phải có số điện thoại để xác minh lão nhé. Lập nickOF khó như mở tài khoản Binance với cả shopee.:D
Về khía cạnh tên hay thì chưa chắc, đọc tên nick ám ảnh bỏ mie. ;)
Quả là đáng tiếc.

thngaylangthang

Xe ngựa
Chết chết, cụ đừng học em. Học là phải học người hiểu biết, khiêm tốn như mợ dưới (đã vậy lại còn mặn mà :)) )

Mợ quan tâm đến em quá nhưng em rất tiếc :))
Em học để làm sao thích được đụ mọi thứ ... cụ ah :D
Khổ, nếu cụ được học hành như cụ ấy em không hiểu khả năng đọc hiểu sẽ đến mức nào :))

Trạng thái
Thớt đang đóng