[Funland] Nhờ chia sẻ kinh nghiệm mua MacBook và điện thoại chụp ảnh đẹp

Nhimtiu

Xe container
Mình vẫn phải nuôi bọn nó đến khi đủ lông đủ cánh thôi cụ. Em khoán chi tiêu lâu rồi :D. Tiền tiêu vặt cho hàng tuần, tiêu hết thì ráng chịu, em không cho thêm. Vậy nên nhà em thi thoảng có cảnh: thằng anh tiêu hết, mượn tiền con em rồi đợi đến đầu tuần sau khi lĩnh thóc từ mẹ là trả con em ngay 😂. Bọn nhóc nhà em đang tuổi ẩm ương nhưng được cái không đua đòi, xí xớn. Điện thoại toàn dòng cùi bắp (xài lại máy cũ từ nv công ty em hoàn về sau hết khấu hao😅), laptop cũng thế luôn. Tóm lại cho gì dùng nấy, k đòi hỏi cũng k ganh tị với bạn bè.
Em thì k phải bơm máu cho f1 lớn nhưng thấy gấu khai là thi thoảng cho nó vài trăm ăn sáng mí ăn qua vặt còn em k rõ thi thoảng là nửa tháng hay một tháng hay hàng tuần mợ ạ? :)) F1 nhà mợ thế là ngoan rồi.

tytum

Xe tăng
Mấy f1 giờ phá tiền phải gọi là siêu hạng

thonvang

[Tịch thu bằng lái]
Lap dùng văn phòng,office nhiều thì tốt nhất cứ dùng mấy dòng chạy win,tiện,thuận thao tác và dễ chia sẻ khi trình chiếu hay với ai khác.
Còn Mac thì cụ thích sáng,xịn,mịn.
Điện thoại thì để các cụ show thôi.

Ha Kim Tan

Xe tải
Website
bookingad.vn
Mac book nó không tiện dùng đâu, phải mua Office bản quyềnquyền ,quyềnquyềquyềnquyềquyềnquyềquyềnquyềquyềnquyề, fontt chữữ nhảyy thếế nàyy

Thanhtranbk

Xe buýt
Mợ đi tìm 1 cái Pixel cũ, nếu không cần độ phân giải quá cao thì Pixel 3 hay 4 (giá loanh quanh 2 Tr.), còn cao hơn chút lên Pixel 6 thì giá cũng chỉ 4 Tr. (giá điện thoại gần như mới, nếu gặp may thì có cả loại chưa active luôn).
Em đảm bảo nếu chụp không dùng áp để tạo mặt trắng sáp các mợ vẫn thích thì máy ảnh trong Ái phồn 15 hay Samsung nốt 24 chưa có cửa!
Pixel nó là bố của đt chụp ảnh rồi cụ, ngon rẻ nhất là con 4XL. Có đk tí thì lên 6,7 Pro. Có điều các mợ cầm con Pixel nó ko sang thằng người nên tốt nhất là mua 13prm

tutamduongtinh

Xe đạp
Mac book nó không tiện dùng đâu, phải mua Office bản quyềnquyền ,quyềnquyềquyềnquyềquyềnquyềquyềnquyềquyềnquyề, fontt chữữ nhảyy thếế nàyy
Nhà em đang muốn thanh lý 1 con macpro, vì dùng hoài ko thấy quen cụ ạ!
Đầu, mua về để vọc vạch thử xem hdh Mac ntn, mà dùng thấy khoai quá

Sứa.

Xe điện
Pixel nó là bố của đt chụp ảnh rồi cụ, ngon rẻ nhất là con 4XL. Có đk tí thì lên 6,7 Pro. Có điều các mợ cầm con Pixel nó ko sang thằng người nên tốt nhất là mua 13prm
Em vừa làm con Note 20 UN 5G ngon choét có 9,5 củ. Vừa sang vừa mịn, chụp ảnh nét hẳn :))

Sứa.

Xe điện
Nhà em đang muốn thanh lý 1 con macpro, vì dùng hoài ko thấy quen cụ ạ!
Đầu, mua về để vọc vạch thử xem hdh Mac ntn, mà dùng thấy khoai quá
Mac chỉ dành cho cc làm chuyên đồ họa, quảng cáo hoặc các cháu thích show chỉ dùng MXH thôi :D làm office thì bất tiện lắm.

Ha Kim Tan

Xe tải
Website
bookingad.vn
Mac chỉ dành cho cc làm chuyên đồ họa, quảng cáo hoặc các cháu thích show chỉ dùng MXH thôi :D làm office thì bất tiện lắm.
dùng giải trí cũng không nên hồn, office thì phải mất mấy tr bản quyền nữa