Nhờ các cụ tư vấn về Toyota Cressida

dinhcaobiz

Đi bộ
Em nhờ các cụ tư vấn dùm em về Toyota Cressida. Em có ít tiền quá nên chỉ biết con này là thích hợp. Các cụ cho em lời khuyên.

sakuda

Xe điện
cụ phải khai báo rõ hơn về em nó như thía lào thì anh e mới ném đá đc chứ ví dụ tuổi đời, năm sinh, ...

nếu không hoá ra vào đây xì pem à!

Kuang2

Xe buýt
nếu khung gầm còn ngon, máy móc còn ngon thì đi cực sướng, tội mỗi hơi tốn xăng bác nhá. Em cũng có 1 em, nhưng đang tính ly dị để cưới em khác, mà vẫn đang tiêc lắm lắm

cocsku

Xe cút kít
Nếu cụ là dân chơi xe thì nên mua, vì con này nhiều cái hay để chơi. Còn chỉ vì ít tiền thì không nên mua

Dzi Etch I

Xe buýt
Nếu cụ là dân chơi xe thì nên mua, vì con này nhiều cái hay để chơi. Còn chỉ vì ít tiền thì không nên mua
Cụ cho em hỏi nhiều cái hay để chơi là những cái gì ah?

chuacobang

Đi bộ
Nó chẳng có gì hay ngoài việc : Đằm xe, máy khoẻ,bền, đẹp, dẫn động cầu sau nên cảm giác lái rất phóng khoáng tự do, đi đường trường rất khoẻ. Giá cả đến bây giờ thì rất rẻ (đời 89-92 nếu là xe Mỹ, đến 95 nếu xe Nhật, Úc và châu Á,thế hệ tiếp sau là Avalon) để đạt được cảm giác lái như cress nếu bác mua xe đời mới phải tốn 3-4 lần tiền chưa chắc đã có xe nào bằng. Nhược điểm lớn nhất của nó là tốn xăng, tầm 10l đường trường và 13l / TP.Tại sao nói dân chơi xe mới chơi? Có lẽ chỉ dên chơi xe mới hiểu hết lợi hại của nó và biết chỗ dễ tìm đồ thay thế. Đại đa số phụ tùng xe này có thể thay bằng đồ Camry 97-2001
http://en.wikipedia.org/wiki/Toyota_Cressida Mình chạy xe này 3 năm rồi, nhưng nói thật với tầm ít tiền như thế thì nếu có thay cũng thay Cressida khác mình mới bán, nếu làm ăn gặp thời, có mua cho gấu Camry thì mình cũng để Cress lại thỉnh thoảng đua cho sướng.
Cụ cho em hỏi nhiều cái hay để chơi là những cái gì ah?

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

dinhcaobiz

Đi bộ
Em cám ơn các Cụ đã tư vấn cho em. Em là tay mơ các Cụ ạ. Em không hiểu rõ về con này lắm. Em chỉ có tầm dưới 100 củ thôi. Chắc là không mơ được rồi hả các Cụ? Xin các Cụ chỉ giáo thêm. Em đa tạ.

Chỉnh sửa cuối:

Kuang2

Xe buýt
Nó chẳng có gì hay ngoài việc : Đằm xe, máy khoẻ,bền, đẹp, dẫn động cầu sau nên cảm giác lái rất phóng khoáng tự do, đi đường trường rất khoẻ. Giá cả đến bây giờ thì rất rẻ (đời 89-92 nếu là xe Mỹ, đến 95 nếu xe Nhật, Úc và châu Á,thế hệ tiếp sau là Avalon) để đạt được cảm giác lái như cress nếu bác mua xe đời mới phải tốn 3-4 lần tiền chưa chắc đã có xe nào bằng. Nhược điểm lớn nhất của nó là tốn xăng, tầm 10l đường trường và 13l / TP.Tại sao nói dân chơi xe mới chơi? Có lẽ chỉ dên chơi xe mới hiểu hết lợi hại của nó và biết chỗ dễ tìm đồ thay thế. Đại đa số phụ tùng xe này có thể thay bằng đồ Camry 97-2001
http://en.wikipedia.org/wiki/Toyota_Cressida Mình chạy xe này 3 năm rồi, nhưng nói thật với tầm ít tiền như thế thì nếu có thay cũng thay Cressida khác mình mới bán, nếu làm ăn gặp thời, có mua cho gấu Camry thì mình cũng để Cress lại thỉnh thoảng đua cho sướng.
nghe cụ nói mà em lại không muốn bán con của em nữa quá. Em đi nó từ năm 2003 đến nay, Hiện tại đang nằm ở xưởng để đại tu toàn bộ máy móc, hệ thống điện, hệ thống phanh, sau đo sẽ đi sơn lại. Chắc giữ lại để dùng chứ bán đi thì gấp đôi tiền lên cũng chẳng mua được con nào đi hay như em nó.

Thanks cụ phát

hatatthanh2008

Xe buýt
Để mà đi các cụ ah,tìm còn nào được như con này, tiển mua con mới thì để mua xăng mà chạy cho nó sướng cái thằng ngừoi

winnghiepdu

Xe điện
tầm tiền 100-130 tr thì toyota cũ, xe nhật cũ là lựa chọn ok, xe tầm đó xác định đi phải biết về xe và mất tiền sửa.Xe mà đi o phải lo nghĩ gì vài năm cứ phải tầm 400-500.

hatatthanh2008

Xe buýt
nếu khung gầm còn ngon, máy móc còn ngon thì đi cực sướng, tội mỗi hơi tốn xăng bác nhá. Em cũng có 1 em, nhưng đang tính ly dị để cưới em khác, mà vẫn đang tiêc lắm lắm
Vợ em nhất định ko cho bán, vì đi nó đầm sướng, ko say xe, đổi xe nào cũng lắc giá dưới 200tr thế mới khổ em,