Nhờ các cụ tư vấn nên mua Biệt thự, liền kề Mễ trì của Vỉngoup hay Trung Hòa Nhân Chính

Quang LaMasia

Xe tăng
Các cụ ơi, em là em không có thông tin nên mới nhờ cụ tư vấn. Nói thật là e thích cái Vin Mễ Trì vì quy hoạch dự án đẹp, an ninh nhưng còn giá và tính thanh khoản nên mới băn khoăn.
Hơn nữa đây là ông anh em nhờ, chứ em mới gần 30 thì lấy đâu ra xèng mà mua BT
Thế mợ chủ làm ở lĩnh vực gì mà ông anh có 30 tỏi phải nhờ tìm hộ một căn biệt thự? Em nghĩ mợ cũng phải thuộc loại không phải dạng vừa đâu.

Pham Xim

Xe đạp
Thế mợ chủ làm ở lĩnh vực gì mà ông anh có 30 tỏi phải nhờ tìm hộ một căn biệt thự? Em nghĩ mợ cũng phải thuộc loại không phải dạng vừa đâu.
Xung quanh 20 củ tỏi thôi cụ. Em thì cũng có làm về tài chính nhưng đợt trước cũng có bén dang đất đai 1 thời gian rồi lại chuyển

taquangluong190

Đi bộ
Chào các cụ mợ
Em đang có ông anh ở nước ngoài nhờ tìm BT ở HN khu phía tây này. Em đang ngắm khu Bitexco Nguyễn Xiển, Trung Hòa Nhân Chính và theo thông tin mới đọc được thì có cả khu đất 32 ha sau Thăng Long Number1 của Vingroup
Tiền thì ông anh em có khoảng 20 củ tỏi thôi muốn mua tầm 200 m2, đang ở nc ngoài nên nhờ em tìm hiểu hộ.
Dự án nào cũng thấy các sale hát rất hay mà không biết thực hư thế nào. Có cụ mợ nào cũng đang tìm hiểu vào đây bàn luận cho xôm. Cụ nào có thông tin gì hay ho cũng share e với nha
Cụ để lại cái Email, em gửi bảng tính căn 195m2 biệt thự shophouse của Vinhomes Gardenia cho. Trừ các khuyến mãi đi thì còn 23,6 tỷ cụ ạ. Thấy ok thì cụ ới em.

HieuPhuong88

Xe đạp
Cụ có ít xiền thì có thể mua LK Xuân Phương Tasco em thấy ở đấy đường đi ra Lê Đức Thọ.

Nangmaivn

Xe máy
Chào các cụ mợ
Em đang có ông anh ở nước ngoài nhờ tìm BT ở HN khu phía tây này. Em đang ngắm khu Bitexco Nguyễn Xiển, Trung Hòa Nhân Chính và theo thông tin mới đọc được thì có cả khu đất 32 ha sau Thăng Long Number1 của Vingroup
Tiền thì ông anh em có khoảng 20 củ tỏi thôi muốn mua tầm 200 m2, đang ở nc ngoài nên nhờ em tìm hiểu hộ.
Dự án nào cũng thấy các sale hát rất hay mà không biết thực hư thế nào. Có cụ mợ nào cũng đang tìm hiểu vào đây bàn luận cho xôm. Cụ nào có thông tin gì hay ho cũng share e với nha
Vin Mỹ Đình 150m2 khoảng 17 18 tỷ cụ nhé

Nangmaivn

Xe máy
Em vẫn thích biệt thự khu Trung hòa nhân chính hơn
Cụ là sales khu đô thị mà cụ phán thế :D Ở trong khu đô thị tiện ích và an ninh vẫn hơn các khu tự do chứ cụ. Người giàu họ coi trọng yếu tố an toàn lắm

Pham Xim

Xe đạp
Cụ là sales khu đô thị mà cụ phán thế :D Ở trong khu đô thị tiện ích và an ninh vẫn hơn các khu tự do chứ cụ. Người giàu họ coi trọng yếu tố an toàn lắm
Cái này đồng ý với cụ vì khu THNC em thấy bây h lộn xộn quá, k riêng tư như mấy khu đô thị nhỉ

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

jenniferloan

Xe tải
có Bt 150m2 mà cụ. Thô chắc tầm hơn 20 tỉ nhưng e sợ BT mà 150 thì nhỏ quá, sân vườn bé
Về lý thuyết xây dựng thì dt 200m2 mới đc gọi là biệt thự mợ ơi còn dưới 200m2 là liền kề hoặc nhà phố. Đó là dt đất. Dt xây dựng tuỳ cđt nhưng thông thg mật độ xd 50-70% còn ít hơn hoặc nhiều hơn mức này là do tuỳ mỗi cđt. Quan trọng cdt họ muốn hệ số sử dụng đất bn thì họ quyết định mật độ xd.

World Central

Xe đạp
Đánh giá thì Vin Mễ Trì vị trí, thương hiệu vẫn tốt nhất so với các dự án biệt thự, nhà đất quanh quanh từ vành đai 3 đổ ra. Hấp dẫn hơn hẳn cái Riverside 2

Các cụ có chê gì chứ vị trí này cho các cụ làm việc ở phía Tây để ở Biệt thự, nhà đất quá ngon và được đánh giá rất cao rồi, ít mảnh đất đẹp hơn mà gần trung tâm và cũng ko phải ở trong trung tâm ồn ào, đông đúc, nhiều cao ốc. Chỉ có cái giá là đang phải chờ Vin quyết định và thị trường quyết định thôi

Em có bà khách đang ở biệt thự khu bán đảo Linh Đàm, đang có tiền nhàn rỗi nên muốn mua BĐS chủ yếu là giữ tiền, cũng như có thể sống trải nghiệm. Sau khi giới thiệu 1 vòng mấy dự án Vin từ Metropolis, Riverside, Trần Duy Hưng, Times... bà đều chê, lắc đầu hết. Nhưng khi nói tới cái khu đất Mễ Trì này bà đánh giá rất cao và rất muốn quan tâm, mặc dù bà chưa nắm nhiều thông tin về thiết kế, quy hoạch dự án. Mà chỉ rất sành về vị trí, quy hoạch đất đai.

Nói chung dự án này giá sẽ cao, tầm tiền lớn nên không phải ai cũng có thể quan tâm, tiếp cận. Các cụ có tầm tiền 20 tỉ cũng thừa hiểu biết và khả năng để tự tìm hiểu, đánh giá hoặc nhờ tư vấn từ những nhà gạo cội, kinh nghiệm, am hiểu sâu các dự án tốt xấu như nào nên cũng ko cần thiết phải tiếp cận tới Sales mời chào nhiều làm gì

anhdd1

Xe hơi
Đánh giá thì Vin Mễ Trì vị trí, thương hiệu vẫn tốt nhất so với các dự án biệt thự, nhà đất quanh quanh từ vành đai 3 đổ ra. Hấp dẫn hơn hẳn cái Riverside 2

Các cụ có chê gì chứ vị trí này cho các cụ làm việc ở phía Tây để ở Biệt thự, nhà đất quá ngon và được đánh giá rất cao rồi, ít mảnh đất đẹp hơn mà gần trung tâm và cũng ko phải ở trong trung tâm ồn ào, đông đúc, nhiều cao ốc. Chỉ có cái giá là đang phải chờ Vin quyết định và thị trường quyết định thôi

Em có bà khách đang ở biệt thự khu bán đảo Linh Đàm, đang có tiền nhàn rỗi nên muốn mua BĐS chủ yếu là giữ tiền, cũng như có thể sống trải nghiệm. Sau khi giới thiệu 1 vòng mấy dự án Vin từ Metropolis, Riverside, Trần Duy Hưng, Times... bà đều chê, lắc đầu hết. Nhưng khi nói tới cái khu đất Mễ Trì này bà đánh giá rất cao và rất muốn quan tâm, mặc dù bà chưa nắm nhiều thông tin về thiết kế, quy hoạch dự án. Mà chỉ rất sành về vị trí, quy hoạch đất đai.

Nói chung dự án này giá sẽ cao, tầm tiền lớn nên không phải ai cũng có thể quan tâm, tiếp cận. Các cụ có tầm tiền 20 tỉ cũng thừa hiểu biết và khả năng để tự tìm hiểu, đánh giá hoặc nhờ tư vấn từ những nhà gạo cội, kinh nghiệm, am hiểu sâu các dự án tốt xấu như nào nên cũng ko cần thiết phải tiếp cận tới Sales mời chào nhiều làm gì
Em thích cách đánh giá của cụ rồi đấy ợ. Đúng là "Các cụ có tầm tiền 20 tỉ cũng thừa hiểu biết và khả năng để tự tìm hiểu, đánh giá"
Cái dự án Vinhomes mễ trì này giá chắc không thể thấp được: http://bietthu-vinhomesmetri.net/

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Không nhưng không thấp mà không phải ai cũng chen được đâu.

toctoc

Xe buýt
Em định không comment gì nhưng đã lỡ vào thì đấy thớt lên cho các cụ khác chém, biết đâu đạt được tiêu chí của cụ chủ thớt.
Có điều, em đồ rằng OF nhiều đại gia thật đấy đúng là môi trường tiềm năng để khai thác khách hàng. Tuy nhiên, trình độ của họ cũng cao lắm, Cách kiếm tiền, tiêu tiền của họ cũng ở đẳng cấp khác.
Các cụ làm sale, chỉ bằng những công cụ thế này,kỹ năng thế này, liệu các đại gia có bỏ tiền ra theo các cụ không? Nếu có, được một trường hợp cũng chỉ là may mắn và hãn hữu.
Em nghĩ, các cụ có thời gian, vào đây chém cho vui đi, fun là chính chứ làm việc mà thô sơ thế này, hiệu quả không cao đâu.

hongoctung89

Xe máy
có Bt 150m2 mà cụ. Thô chắc tầm hơn 20 tỉ nhưng e sợ BT mà 150 thì nhỏ quá, sân vườn bé
Mễ Trì mà 150m thì 20 tỷ không đủ đâu mợ, tầm tiền đó thì nhắm căn liền kề 95m2 hoặc căn song lập 100m2, công cả đơn giá xây dựng thì may ra còn dư