Nhờ các Cụ tư vấn mua xe 7 chỗ.

dungnt161

Xe buýt
Website
www.http
Em thấy mua veraczus cũ trong tầm đó đẹp! khoảng 50k! ăn đứt for! đó là ý kiến cá nhân e!

phuongtv_76

Xe container
cậu không báo chẳng qua cậu cũng chửi , báo thì dính trấu ngay .
Tuy nhiên khi tớ không chửi thì cậu lại chửi , cậu thấy kém không , thả mồi phát cắn câu ngay hehe.
Còn mặt đàn ông là chửi ngoa như mấy con mụ hàng cá đấy phỏng.
---[-X-----------

Chỉnh sửa cuối:

toan1477

Xe điện
-Hóa ra hỏi Hyundai thì chỉ sang Kia, 2 thằng cùng 1 giuộc thì đi mà so với nhau, mang sang box Toy để khoe à?~X(
Vâng cùng 1 mẹ nhưng nó vẫn cạnh tranh nhau , doanh số bán ra thống kê riêng chứ không gộp vào nhau , thì có thể coi là 2 hãng khác nhau chứ ạ?
Lói thẳng trong phân khúc của 2 thằng Tuc và Spo , với mức tiền này , thì ở box Toy không có đối thủ.

RAVA

Xe ba gác
Vâng cùng 1 mẹ nhưng nó vẫn cạnh tranh nhau , doanh số bán ra thống kê riêng chứ không gộp vào nhau , thì có thể coi là 2 hãng khác nhau chứ ạ?
Lói thẳng trong phân khúc của 2 thằng Tuc và Spo , với mức tiền này , thì ở box Toy không có đối thủ.
-Bác nói ko chuẩn, trong phân khúc của 2 thằng Tuc và Spo thì Toy LD chả có thằng nào vì nó ko sx tại Vịt, cùng đồng bọn với chúng chỉ có mỗi RAV4, em này thì Toy nó lại sx ở Mỹ hay Nhật nên ko đánh đồng với Toy VN được, mà tiền thì bằng cả 2 em kia cộng lại, chung quy lại thì cũng chỉ so ở cái mức bằng tiền, lại quay về so với Fortuner, nhưng em này thì về phân khúc thì Hyundai hay Kia làm gì có em nào để mà so. Các bác mua Tuc hay Spo chủ yếu là để lội qua mấy vũng nước và vỉa hè ở TP, còn mấy bác mua For là để đi công trường, vào rừng rú, trèo đèo, lội suối, so kiểu này chỉ có fan Hàn mới thích so? Chán.:P

CR-Vic

Xe container

chuột 74

Xe điện
tầm tiền này có mua được đầu đạn nhập kô các cụ???

imbenley

Xe tải
Em thấy các các tư vấn thế này ko ổn, Toy FT làm sao có thể nổi trội hơn Pajero sport 2011 và Ford everest nếu để offroad. nội thành thì ai cũng biết toy FT uống xăng hơn uống nước, máy dầu thì yếu hơn PS và FE (trang Autopro đã test). chủ thớt giờ này chắc đã thay đến 2 đời xe rồi , một số bạn chót đã yêu thích Toy hoặc có bóng dáng của những sales xe Toy thì bảo thủ , cố chấp, xe Toy LD thì chất lượng kém như thế nào thì báo chí đã nói đầy dẫy ra rồi, vỏ mỏng , túi khi không bung thì ai cũng biết rồi , tai sao các bạn ích kỷ vậy hay vì miếng cơm manh áo của mình để cố bán bằng được xe cho toy, người khác tư vấn xe khác thì cũng để người tiêu dùng và các OFer khác có nhiều lựa chọn hơn thế mà các bạn lại chửi bới nhau ở đây. Có nhiều lựa chọn hơn và người dùng cũng hiểu thêm về xe hơn, ai mua xe mà chả đi thử xe họ xẽ tự quyết định , hãy là người khuyên chứ ko nên áp đặt chủ quan , làm như thế thì sx trong nước ko thể phát triển đi lên được, lợi ích của người dùng cũng suy giảm. Hãy giúp cho sx trong nước phát triển lành mạnh đi lên nếu mình có thể đóng góp được để người tiêu dùng việt nam ngày càng tận hưởng cuộc sống chất lượng hơn với chi phí bỏ ra hợp lý hơn. ĐỪNG THIỂN CẬN. BỌN TƯ BẢN NÓ CHỬI CHO LÀ DÂN NGU-NHỤC LẮM.

toan1477

Xe điện
-Bác nói ko chuẩn, trong phân khúc của 2 thằng Tuc và Spo thì Toy LD chả có thằng nào vì nó ko sx tại Vịt, cùng đồng bọn với chúng chỉ có mỗi RAV4, em này thì Toy nó lại sx ở Mỹ hay Nhật nên ko đánh đồng với Toy VN được, mà tiền thì bằng cả 2 em kia cộng lại, chung quy lại thì cũng chỉ so ở cái mức bằng tiền, lại quay về so với Fortuner, nhưng em này thì về phân khúc thì Hyundai hay Kia làm gì có em nào để mà so. Các bác mua Tuc hay Spo chủ yếu là để lội qua mấy vũng nước và vỉa hè ở TP, còn mấy bác mua For là để đi công trường, vào rừng rú, trèo đèo, lội suối, so kiểu này chỉ có fan Hàn mới thích so? Chán.:P
Tất nhiên là Tuc và Spo không có đối thủ ở Toy Tạch , nhưng theo em thì đến cả FT nhiều chỗ hơn , cao giá hơn cũng không ăn được 2 thằng đấy .
Cụ nói FT ko có đối thủ cùng cấp ở H-K thế cụ vất So với SF đi à , nói đến anh của Spo với Tuc thì FT lại càng khóc thét .
Nói về đi rừng thì xe bán tải chạy ngon hơn em mới công nhận , mà ở khúc bán tải thì H- K ko có cửa , như vậy chính xác hơn.