Nhờ các cụ tư vấn khắc phục hậu quả sau khi nghịch dại ở sông Hồng

aston_dbs

Xe máy
không những vào ven.. mà em còn đang mong ngóng được chinh phục lại đường tăng lần nữa đây, e đang thèm cái cảm giác lần trước quá. hy vọng lần tới sẽ không bị cứu hộ nữa he he..

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
không những vào ven.. mà em còn đang mong ngóng được chinh phục lại đường tăng lần nữa đây, e đang thèm cái cảm giác lần trước quá. hy vọng lần tới sẽ không bị cứu hộ nữa he he..
dc hehe, lần sau lại tự tay lên trả thù dg tăng nhé :))

Song Hong

Xe buýt
hehe máu ghê, sang tuần đi với anh lên nhà anh Trung, xem các cao thủ offroad chạy như nào về mà bắt chước nhé:D

aston_dbs

Xe máy
nhưng vẫn phải có các lão làng đi cùng thì e mới dám chiến tiếp, chứ đi một mình lỡ dại mà như lần đầu thì xong đời e he he..

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em đồ rằng để xử vụ này thì gọi đám cửu vạn có khi còn ngon hơn cứu hộ chuyên nghiệp.
Thửa lấy ít ván.
Thuê vạn móc cát dưới gầm và 4 lốp
Chèn ván tốt.
Từ từ mà lên.
Lên được rồi thì xịt bớt hơi lốp đi mà bò.

nguyenduc6688

Xe buýt
quê em bán trà ô long thượng hạng có 2000k vnd/kg thui cụ ợ. mà cụ mất tận 10kg ==> tính ra cũng khơ khớ cụ nhể?=))

thachthungtham

Xe buýt
Chào Bác Botho.
Tui là thành viên TRITONVIETNAM CLUB. Việc Bác đi offroad bất cứ nơi nào 1 mình là không nên, còn hậu quả xe của Bác thì theo ý kiến chủ quan của tôi là chẳng việc gì đâu. Bác đã sử dụng xe đúng mục đích, lần sau trước khi đi off thì vào thớt của Traitan nghiên cứu. Việc cứu hộ những trường hợp của Bác với TRITONVIETNAM CLUB là bình thường. Nếu Bác cẩn thận thì cho xe vào VIETHUNG nơi kết nghĩa với TRITONVIETNAM CLUBđể kiểm tra.Chúc Bác sử dụng xe hiệu quả.

Chỉnh sửa cuối:

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Bác chủ thớt gọi máy xúc vào là đúng sách luôn đấy.
Em nhớ có hôm thằng chủ tit Gày dơ xương cũng vì nghe trẻ xui dại mà đắm thuyền ở Sông Hồng, máy xúc vào kéo đòi bảy chim, nó không muốn. Thế là gọi em và 2 ông bạn nữa vào, kỳ cạch suốt 2h đồng hồ mới kéo được nó lên. Bọn em không đòi tiền mà đòi bữa nhậu theo chỉ định của ân nhân. Cuối cùng mấy ân nhân bọn em giết thằng nạn nhân 3 củ tiền nhậu.
Từ hôm đó đến giờ, bố bảo, con bảo, vợ xui dại... nó cũng chẳng dám vác xe đi chơi ngu...

amazoncafe

Xe tăng
Bác chủ thớt mà nghe mấy bác trên là toi đấy, bác nên mang xe tới gara oto : tháo hết cầu trục láp lốp ..... ra ngay xem thế nào
nhưng thể nào cũng hỏng một số thứ ít nhất cũng xước hết cục bông, càng chữ A, bẹp tấm lót, cản sau ....trường hợp nặng có khi chán lại phải bán cái xe đi ý chứ lại, bác nghịch dại quá đi mất
Nhà em có dịch vụ mua lại xe cũ giá cao, thích nhất là mua được mấy cái xe tai nạn nhẹ .... có gì bác cứ PM cho em nhé 24/24

hienty

Xe tăng
Bác chủ thớt gọi máy xúc vào là đúng sách luôn đấy.
Em nhớ có hôm thằng chủ tit Gày dơ xương cũng vì nghe trẻ xui dại mà đắm thuyền ở Sông Hồng, máy xúc vào kéo đòi bảy chim, nó không muốn. Thế là gọi em và 2 ông bạn nữa vào, kỳ cạch suốt 2h đồng hồ mới kéo được nó lên. Bọn em không đòi tiền mà đòi bữa nhậu theo chỉ định của ân nhân. Cuối cùng mấy ân nhân bọn em giết thằng nạn nhân 3 củ tiền nhậu.
Từ hôm đó đến giờ, bố bảo, con bảo, vợ xui dại... nó cũng chẳng dám vác xe đi chơi ngu...
@ NB: kà kà, đề nghị CT ko ném đá vào bàn tiệc. Có ngu thì nó mới có khôn, hôm nào để bác Chủ thớt đây trót dại lần nữa thì tranh thủ ra còn kiếm bữa nhậu theo chỉ định.

BoTho

Xe tải
Cảm ơn tất cả các cụ đã góp ý và ném đá :) Em sẽ rút kinh nghiệm và học hỏi dần ạ :)

BonBonTT

Xe điện
Lính mới mà các cụ tung hứng thế này thì lần sau có hết 10chai Vodka thì cụ BoTho cung ko dám lôi xe ra nghịc dại nữa

Truongsonnam_37

Xe tăng
Nhà cháu hôm nọ lùi xe vào bãi đất hôm trời mưa mới bị lún tý mà toát hết mồ hôi hột, e phục các cụ Offroad nhà mình quá!;)