Nhờ các cụ tư vấn DVD cho Altis 1.8G

binhbeo87

Xe đạp
Tình hình là nhà e sắp lấy xe altis 1.8G, con này ko có màn DVD theo xe nên e nhờ các cụ tư vấn cho e lắp loại gì xem DVD ngon + camera lùi ngon lành nữa ah. Cộng cả 2 loại tầm khoảng từ 10tr-->15tr các cụ nhé.Thanks các cụ nhiều nhiều !

TVPL

Xe container
Cụ mang ra ngoài mà lắp nhé, em lúc lấy lắp đổi trong hãng đầu Kovan còi (không có GPS) trong đó mất 18 củ + Cam lùi 2 củ.
Ra ngoài lắp như của em kịch kim hết 6 củ.
Cụ sang box http://www.otofun.net/forums/219-khu-vuc-cac-gian-hang-lien-quan-den-oto
vào thớt của cụ Việt Phát hay Long Thịnh,... tha hồ mà chọn.
p/s: Quả Kovan còi thế mà cũng ngon phết cụ ạ :)

binhbeo87

Xe đạp
vodka cụ rùi nhé. Cảm ơn cụ nhiều nhiều. E ra tìm thớt cụ Việt Phát vs Long Thịnh tham khảo đây :)

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Cụ làm con pioneer 4350 + quả camera HD (hỗ trợ lùi đêm rất tốt).Với tầm tiền như vậy em nghĩ là hợp lý ạ.
Ơ, thế sao hôm qua anh thấy chú tư vấn cho em gì chạy Vios mà ti to là lắp JVC???

Viet Phat

[Tịch thu bằng lái]
Website
dochoiotovietphat.vn
Cụ mang ra ngoài mà lắp nhé, em lúc lấy lắp đổi trong hãng đầu Kovan còi (không có GPS) trong đó mất 18 củ + Cam lùi 2 củ.
Ra ngoài lắp như của em kịch kim hết 6 củ.
Cụ sang box http://www.otofun.net/forums/219-khu-vuc-cac-gian-hang-lien-quan-den-oto
vào thớt của cụ Việt Phát hay Long Thịnh,... tha hồ mà chọn.
p/s: Quả Kovan còi thế mà cũng ngon phết cụ ạ :)
Với tầm tiền đó thì cụ có 2 sự lựa chọn nhé:
+ Lắp dvd theo xe như skypine, fly audio, loại này hàng theo xe nên cắm cái ăn ngay không phải đấu dây dợ gì cả.
+ Lắp dvd Jvc, Pionner, loại này thì phải lắp thêm mặt dưỡng, không được đẹp như hàng theo xe nhưng âm thanh thì nghe hay hơn.

binhbeo87

Xe đạp
+ Lắp dvd theo xe như skypine, fly audio, loại này hàng theo xe nên cắm cái ăn ngay không phải đấu dây dợ gì cả.
+ Lắp dvd Jvc, Pionner, loại này thì phải lắp thêm mặt dưỡng, không được đẹp như hàng theo xe nhưng âm thanh thì nghe hay hơn.
bác ơi. nếu lắp loại theo xe(Lắp dvd theo xe như skypine, fly audio) + camera lùi ngon và e muốn làm cái dây thòi ra giắc 3.5 để thình thoảng cắm vào máy điện thoại nghe nhạc qua loa của xe thì hết khoảng bao nhiêu xiền ah.

bitit1001

Xe buýt
cụ nên theo phương án 2 chứ phương án 1 nghe chán lắm, nghe radio thì cực tệ.

Luu Lehong

Xe container
Tình hình là nhà e sắp lấy xe altis 1.8G, con này ko có màn DVD theo xe nên e nhờ các cụ tư vấn cho e lắp loại gì xem DVD ngon + camera lùi ngon lành nữa ah. Cộng cả 2 loại tầm khoảng từ 10tr-->15tr các cụ nhé.Thanks các cụ nhiều nhiều !
Bác tham khảo cái em đã lắp ở LT vừa tầm tiền như y/c cảu bác như cái này xem sao:
http://www.otofun.net/threads/331806-em-moi-lap-dau-dvd-skypine-8-cho-corolla-atis

LongThinhTech2

Xe điện
cụ nên theo phương án 2 chứ phương án 1 nghe chán lắm, nghe radio thì cực tệ.
Skypine và Flyaudio cũng là 2 thương thiệu DVD theo xe khá nổi tiếng,làm gì mà "cực tệ" cụ ơi , cụ nào đang dùng,đã dùng thì làm chứng em cái .:D

VietWagen

Xe buýt
Với mức đầu tư 15T thì bác nên chọn đầu DVD+GPS của Pioneer chế tạo riêng cho Corolla Altis, model no. AVIC-F7132, với loại này chỉ việc tháo đầu CD của xe ra và lắp vào là xong, ko cần mặt dưỡng gì cả, hình thức đẹp, chất lượng của Pioneer thì ko có gì để nói rồi, lắp đầu này thì V2 của bác sẽ thành "bà xã tôi number 1" ;)