Nhơ các cụ tư vấn đường từ Huế ra Hà Nội

the_tuxedo

Xe hơi
Hiện em đang ở Huế, dự kiến sáng sớm 1/5 sẽ về Hà Nội xuất phát ở Huế tầm 4:30 đến 5:00 em đang phân vân ko biết đi đường HCM thẳng từ Huế về hay đi đường 1 đến đoặn Quán Hầu QB mới chuyển qua đường HCM. Nếu chạy thẳng đường 1 thì theo các cụ chuyển đường HCm đoặn nào để đỡ đông ah. Nhà em có 2 F1 và 2 người già không biết ăn trưa ở đâu thì ổn nhất các cụ tư vấn giúp, lúc vào em ăn ở Tân Kỳ, đến là mệt mình là khách vậy mà phải chạy vào bếp lấy cơm và đồ ăn lên. Các cụ tư vấn giúp.

Linh_piano

Xe điện
Cụ theo QL chạy ra qua Vinh thì rẽ trái theo QL48 để vào đường HCM. Gần đến ngã tư rẽ vào đường HCM có quán Cây Dừa bên tay trái đường có thể dừng ăn cơm, em thấy rất ngon và hợp lý.

gl1600

Xe điện
Huế cụ chạy đến đầu Đông Hà rẽ trái chạy đường tránh rồi lại rẽ trái phát nữa, chạy đường 9 qua thị trấn Cam Lộ thì có biển to đoành rẽ phải đề đường HCM cứ thế mà vít về đến Xuân mai thôi

the_tuxedo

Xe hơi
Cụ theo QL chạy ra qua Vinh thì rẽ trái theo QL48 để vào đường HCM. Gần đến ngã tư rẽ vào đường HCM có quán Cây Dừa bên tay trái đường có thể dừng ăn cơm, em thấy rất ngon và hợp lý.
Cám ơn cụ Linh_piano em đi theo chỉ dẫn của cụ chuẩn luôn có vẻ còn nhanh hơn cả lúc vào hay sao ý, riêng vụ quán Cây dừa em chưa thử đựoc vì nhà có F1+ người già nên phải chiến luôn ở Big C Vinh để lần tới thử tiếp cây dừa mà cái quán này sao ở chỗ hiểm thế chạy đựoc đến đó thì nhà cháu đứt hơi mất.

Huế cụ chạy đến đầu Đông Hà rẽ trái chạy đường tránh rồi lại rẽ trái phát nữa, chạy đường 9 qua thị trấn Cam Lộ thì có biển to đoành rẽ phải đề đường HCM cứ thế mà vít về đến Xuân mai thôi
Cám ơn cụ, em đã đi đến nới về đến nhà, lúc đầu cũng định chạy HCM từ đầu quán Hầu xong hôm nay trời mưa to sợ chạy đường HCM qua đèo đá đẽo lại có sự cố thì tiêu, em chỉ đi lúc về từ Thái Hòa thôi, lúc đó di 1A ko đỡ nổi vì đông xe quá đi.