Nhờ các cụ tư vấn cho gà non tơ

Huyện Hinh

Xe hơi
Chẳng là cuối năm phải mang cả nhà đi nhiều và cũng có tí xa. F1 thì bé mà thời tiết thì khắc nghiệt quá nên em mới mò mẫm tìm cái 4 chân che mưa gió, chắn khí lạnh. Sau khi tìm kiếm nay em biết một chú Lancer MT đời 2005 đã chạy 15v, tình trạng xe còn tốt ( theo đánh giá của một chú thợ sửa xe em nhờ xem giúp ). Giá thách cưới em nó tầm 240 củ ( biển tư nhân ) theo các cụ có xúc được không ạ. Với tầm tiền 300 Tr ( em chỉ có lưu động tầm đó, không có khả năng vay mượn b-( ) liệu có em nào tốt hơn không. Rất mong các cụ sử dụng Mít tư vấn giúp vì quả thực ở ngoài cũng ít người hiểu về Mít lắm nên hơi khó tham khảo ( chú thợ sửa xe em nhờ cũng chỉ biết xem máy móc chất lượng khung gầm bệ chứ cũng không rành lắm về sử dụng xe Lancer này ). Cảm ơn các cụ rất nhiều

cmv534

Xe đạp
Xe chạy 6 năm mà 15 vạn là cũng nhiều nhưng giá còn không bằng em lacerty cùng đời thì bác lăn tăn gì bác!

Huyện Hinh

Xe hơi
Em đang ngồi ôm hận cụ ạ. Vì lần đầu đập lợn mua xe nên cháu nó nhát. Ngồi chờ các cụ tư véo mất mấy hôm không thấy gì em liều mạng ôm tiền đi mua thì xe đã bán T_T. Biết con cá mất là con cá to mà 2 ngày nay em cứ bần thần vì tiếc , không biết các cụ làng Mít có biết tung tích em nào như thế chỉ giúp em với không ạ. Tiền thì em cũng chỉ có thế nên chỉ dám tìm bản MT thôi :(

xeomhanoi

Xe hơi
cụ cho thêm tí ảnh về nó đi, mà nó ăn nhiều xăng không cụ Hinh???