[Funland] Nhờ các cụ tư vấn ca này :D

Linh Bê Tha

Xe container
Website
www.otofun.net

xeodau

Xe buýt
Con vợ em hồi mới yêu cũng bảo chưa biết gì, một hôm em bèn bôi mực xanh lên chim rồi mở cho nó xem.
Nó rú lên: Trời ơi sao chim ông lại xanh lè thế kia???
Thế là em bảo: Đấy nhé, mày biết của ai rồi nên mới rõ là nó không phải màu xanh nhé!!!
Hic, nó phải công nhận là biết nhiều rồi mà không có ai xanh lè như em, huhu
Chết sặc với còm của cụ.

USD.EURO

Xe điện
Chuyện của thằng e cùng cơ quan:

Chả là ngày xưa thằng này có yêu 1 e học cùng trường, rồi e ấy đi học cao học ở nước ngoài, 2 đứa chắc cũng có thề non hẹn biển chờ chờ đợi đợi gì đó. Sau một thời gian yêu xa éo ăn thua thì 2 đứa chia tay trong hòa bình, thằng e lấy vợ rồi đẻ được đứa con zai còn e kia vẫn single. Mấy hôm trước đầy tháng con nó e kia đến thăm như kiểu bạn cũ thôi. Đúng lúc vợ thằng e thay bỉm cho con thì e ấy quay sang phán: thằng này được, trộm vía chim to giống bố, về sau cũng lại sát gái lắm đây. Thế là từ hôm đấy đến giờ hơn 1 tuần rồi 2 vợ chồng thằng e hết chiến tranh nóng chuyển sang chiến tranh lạnh, ông e có vẻ oải lắm rồi. E cũng hỏi nó theo đúng tinh thần ôi tô phân: thế chịch chưa, nếu chịch rồi thì nó nói đúng cmnr, phải chịu thôi. Ông e bảo e có được miếng éo nào đâu, chả qua nó vẫn cay nên nó chơi e thế thôi.

Công nhận các mợ mà cay lên nghĩ ra nhiều mưu sâu kế hiểm thật. Mà thằng e này cũng thuộc dạng ngoan, vợ nó mới là người yêu thứ 2 thôi. E cũng éo biết phải nói với nó ntn nữa, các cụ ộp nhà mình có cao kiến gì ko ạ?
May là vợ nó không chặt đi đấy ạ :))

ngocmai227

Xe lăn
Thì mắc kê nô thui Bác ạ.

Nhưng thề trên sự chung thuỷ của em họ Bác thì cô ex cũ mới nói nhõn câu so vớ vẩn mà thuyền đảo như sóng cồn.
Bổ sung thêm 1/2 câu nữa. Vỡ hiện tại:)):))
Câu gì nhỉ, e tò mò ghê, ko bít Ný toét cao thủ đến mức nào :))

Patriots

Xe lăn
Quảng cáo trá hình là đây chứ đâu, mà cháu hỏi tại sao ai cũng thích hoạ mi to, cháu thấy bao nhiêu nghiên cứu đều công bố to nhỏ không quan trọng, hoá ra là xa rời thực tế hết

quangthuy2002

Xe buýt
Đúng là đàn ôg ruột gà, đàn bà ruột chó

Jack Frost

Xe buýt
Kiểu gì bọn ô phở cũng bảo chuyện của lão thớt chứ của anh em quái nào? :))

Giờ chỉ trông mong vào khổ chủ thôi, nếu chim cò nó mà to thật thì tình ngay lý gian rồi =))
Còn nếu chim bé như....em thì cãi thoải mái =))
To bé phải có cái mà so chứ. Thế so với bọn châu Phi đi xem cụ nhể! Hay với 15cm45' chẳng hạn!;)

Da bắt nắng

Xe điện
Quảng cáo trá hình là đây chứ đâu, mà cháu hỏi tại sao ai cũng thích hoạ mi to, cháu thấy bao nhiêu nghiên cứu đều công bố to nhỏ không quan trọng, hoá ra là xa rời thực tế hết
Cụ thực sự tin vào những công bố và nghiên cứu đầy "bao biện" ấy ạ ;))