[Funland] Nhờ các cụ thẩm định giá xây villa bể bơi cho thuê giữ đất

Me^4ba'nh

Xe tăng
Em nghĩ có tầm 50-100 củ to thì làm 1 cái nhà như các cụ bàn 10-20 củ to, thuê 1 người chăm sóc trông coi, nuôi gà lợn để ăn. Còn ít tiền hơn thì gửi NH , mỗi lần thích đi 1 nhà , 1 nơi khác nhau vừa khám phá vừa đổi mới . :) . Thích thì thích thật, tiền có thể đầu tư nhưng trông coi , chăm sóc thì tốn kém. Em cũng thích nên vào hóng các cụ.

TPS

Xe điện
Em nghĩ có tầm 50-100 củ to thì làm 1 cái nhà như các cụ bàn 10-20 củ to, thuê 1 người chăm sóc trông coi, nuôi gà lợn để ăn. Còn ít tiền hơn thì gửi NH , mỗi lần thích đi 1 nhà , 1 nơi khác nhau vừa khám phá vừa đổi mới . :) . Thích thì thích thật, tiền có thể đầu tư nhưng trông coi , chăm sóc thì tốn kém. Em cũng thích nên vào hóng các cụ.
Không đơn giản đâu ạ. Như cái nhà Đ.L kia chi phí để duy trì vệ sinh cái bể to và sâu tốn kém, nhà lại ít sử dụng, dẫn tới bỏ hoang thành cái ao. Thuê người trông nom nhà cửa nuôi gà lợn: Gà họ bảo là chết bệnh hết, nuôi bao nhiêu chả có ăn, lợn thì còn.

Nhà mặt tiền hồ gươm rộng hợn 100m tìm chủ không qua cò là thật, em không fun nhé. Cụ đại gia nào có nhu cầu PM/call em.
Có tiền cứ ở giữa trung tâm thành phố, dịch vụ tốt, đồ ăn ngon là nhất. Mua mấy cái ở xa tốn công thuê người chăm mà mấy khi về đâu.
Cụ tìm mua cái nhà có nhà bể bơi, khu phức hợp thể thao ..sẵn mà mua lại. Em biết ở làng cổ Đường Lâm có căn đủ các yêu cầu, bể bơi làm rất to, sâu đủ để chơi nhảy cầu được, chủ nhà chán không bảo dưỡng để thành cái ao. Mua về chỉnh chiện lại hợp lý hơn.
Tiện đây có cụ đại gia nào muốn mua đất mặt tiền Hồ gươm rộng khoảng hơn trăm mét 1 xíu thì PM em nhé (Không cò nhé).

DidiLe

Xe container